Bí quyết nào cho mái tóc suôn thẳng, rũ mềm mà không cần phải duỗi ?

• 2.02K Lượt chia sẻ
  • 127K Lượt đọc
  • 103 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 95 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hay quá. Để về áp dụng thử, công nhận chanh có nhiều tác dụng thật nha
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 232 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

tóc mình cũng chưa duỗi lần nào.mềm mượt lắm... đen miết cũng chán, bé bạn rủ đi nhuộm.nhuộm xong tóc cứng đơ, hư hết, tiếc lăm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phải mua máy duỗi bạn ạ, giá cũng vài trăm là xài ok, bằng giá 1 lần duỗi ngoài tiệm thôi mà xài được lâu . Chỉ cần duỗi sơ, ko cần phải tỉ mỉ từng lọn như ngoài tiệm, rồi trét thuốc lên, tuỳ theo tóc xoăn ít hay nhiều, cứng hay mềm mà canh thời gian, cứ lâu lâu chải nhẹ xem tóc còn bị xoăn ko nếu ko thì đi xả sạch, thời gian để thuốc không quá thời gian trên tờ hướng dẫn nha. Mình thường xài hiệu Keune của Pháp, có bán ở chuỗi cửa hàng kềm nghĩa. Thấy tóc rất bóng mượt và sau khi duỗi
    comment by WTT mobile view
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tramy20152016 Xem bài viết
    Bạn tự duỗi bằng cách nào nếu không có máy duỗi ở nhà vậy bạn
    Phải mua máy duỗi bạn ạ, giá cũng vài trăm là xài ok, bằng giá 1 lần duỗi ngoài tiệm thôi mà xài được lâu . Chỉ cần duỗi sơ, ko cần phải tỉ mỉ từng lọn như ngoài tiệm, rồi trét thuốc lên, tuỳ theo tóc xoăn ít hay nhiều, cứng hay mềm mà canh thời gian, cứ lâu lâu chải nhẹ xem tóc còn bị xoăn ko nếu ko thì đi xả sạch, thời gian để thuốc không quá thời gian trên tờ hướng dẫn nha. Mình thường xài hiệu Keune của Pháp, có bán ở chuỗi cửa hàng kềm nghĩa. Thấy tóc rất bóng mượt và sau khi duỗi
    comment by WTT mobile view
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
');