Dưỡng da - Làm đẹp da

Xin review về mặt nạ ngủ ELE

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 27.1K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào dùng mặt nạ ngủ ele của thái lan rồi không cho e xin review với ạ, dùng có nhanh trắng da không, có hết mụn và vết thâm ko? ngưng dùng có sao ko ạ? e định mua dùng thử nhưng băn khoăn quá, thấy quảng cáo hay lắm nhưng không biết thế nào, chỉ giúp e với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ăn kiwi có giúp sáng mắt?

Quả kiwi có thể nâng cao thị lực được không mọi người, nhất là ở trẻ em đó.

• Tôi đã phá hủy làn da của mình thế nào?

Đọc để mà cẩn thận nha các chị em Ngày từ thời phổ thông, tôi đã luôn tự hào vì mình sở hữu một...

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• Cả nhà cho mình xin review về mặt nạ ngủ ele và mặt nạ ngủ magic wonderland

Em thấy dạo này nhiều shop bán về 2 loại mặt nạ ngủ ele và magic wonderland , em thấy loại nào cũng trị mụn trắng da hết , vậy loại nào tốt hơn giá cả thì chênh lệch nhau ko nhiều:x, em quan tâm về chất lượng hơn , đang phân vân 2 loại này , cả nhà cho em ý kiến rõ về sp này nhe , em cảm ơn nhiều :x

• Xin ý kiến về mặt nạ ngủ!

Các chị ơi, e đang định dùng mặt nạ ngủ để dưỡng da ( e 20t ak). Nhưng phân vân ko biết dùng mặt nạ ngủ rượu vang hay laneige. Các chị tư vấn giup e với :(

• 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mình đang dùng đây, trắng thì có trắng, trị thâm mụn tốt nhưng không trị mụn được đâu nhé, review 8/10
    • 111 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trinh_tron Xem bài viết
    mình đang dùng đây, trắng thì có trắng, trị thâm mụn tốt nhưng không trị mụn được đâu nhé, review 8/10
    trắng lên hay chỉ sáng thôi ạ
    • 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trắng lên bạn ạ
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trinh_tron Xem bài viết
    Trắng lên bạn ạ
    chỉ trắng thôi chứ không trị dc mụn hả bạn . mình chỉ có ít mụn cám , hông biết sài được không
    • 61 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình thấy ko ăn thua. Bôi 1 lớp mỏng nằm điều hoà cả đêm mà sáng dậy mũi bóng nhẫy

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

năm nay mình 16t, m dùng ele hộp thứ 3 rồi, nó ko phải loại trắng cấp tốc đâu b, lúc đầu thì dùng chỉ thấy mịn da, sau m hay thay đổi các loại, nhưg cuối cùng vẫn ưng ele lắm, vì da mịn như da em bé thiệt, da sáng hơn và đỡ mụn hơn ( như mình đã nói phải mất 1 time )
    da mình da dầu, dễ lên mụn hồi trc ko 1 cục, lên cấp 3 xuất hiện nhiều, kiểu như hết xong lại lên, thâm nên bùn lắm TT_TT
    • 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Cái mặt nạ này không kiềm dầu đâu bạn ạ, mình da hỗn hợp thiên dầu sáng dậy mặt mũi vẫn bóng lượn vùng T-zone, được cái là da mịn và trị thâm hiệu quả sau 1 tuần
    • 66 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

cái này trắng da hơn xíu, ngày xưa mình cũng hay dùng, nhưng bây giờ dùng mặt nạ dưa chuột với cà chua thôi à...
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

up bài này, đang hóng
    • 430 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

cái này với pasjel hồng thì cái nào xìa tốt hơn bạn ơi
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng từng xài ele, nhưng không trị được mụn. Sau đó có bạn học bên Nga giới thiệu dùng hàng của naturasiberica thấy rất ok,
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mặt nạ ngủ ELE và pasjel hồng mình thấy 2 loại tùy da mặt mà hiệu quả sẽ khác nhau.mình da hơi khô,nhiều mụn cám nên mình dùng ELE có hiệu quả hơn pasjel hồng
    • 48 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi peden00 Xem bài viết
    mặt nạ ngủ ELE và pasjel hồng mình thấy 2 loại tùy da mặt mà hiệu quả sẽ khác nhau.mình da hơi khô,nhiều mụn cám nên mình dùng ELE có hiệu quả hơn pasjel hồng
    theo mình thì nên xài hàng của hàn xẻng tốt hơn, các mẹ không nên trông chờ vào khả năng làm trắng của mặt nạ ngủ, mặt nạ ngũ 1 tuần chỉ xài có 2 lần, nếu trắng được thì có thể trong đó có AHA hoặc một vài chất lột nhẹ( đơn nhiên, nó sẽ không ảnh hưởng ngay tới da của các mẹ đâu, nhưng về lâu dài, thì ko được tốt lắm, mún trắng thì nên đầu tư vào kem dưỡng và serum, 2 cái này sử dụng hàng ngày và có tác dụng hơn, đặc biệt là các serum làm trắng,
    hiện mình còn một hũ mặt nạ ngủ của laneign, cấp nước cho làn da đủ độ ẩm, bóng mượt
    xin lỗi các mẹ vì sự bất tiện này, nhưng mình đang cần tiền nên thanh lý em nó, giá hạt dẻ thui, ai mua giùm mình cám ơn, mình để giả đác biệt cho, có gì thì in box mình nhé
    thanks
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đã mua về dùng thử và nhận xét là :
    1. Không có thấy trị mụn được tí nào đâu nhé.Mà bôi lên mặt xong nó còn nhờn nhờn vậy đi ngủ lăn lộn với cái gối thấy khó chịu mà có khi da bị bí còn mọc thêm mụn ý Sáng hôm sau thì da mặt bóng nhẫy. Nhưng những lần về sau thì thấy đỡ bóng hơn.
    2. Da mịn và mềm hơn. (Da mình lúc trước sần sùi)
    3. Trắng như tượng luôn mình dùng đc mấy tuần xong cái đứng trong nhà bếp anh trai bảo mặt m trắng rợn như ma
    4. Vì cảm giác khó chịu mỗi tối phải bôi mà nó cứ ướt ướt và phải áp mặt vào gối luôn nên mình đã dừng dùng. Không thấy da có dấu hiệu xuống mã hơn trước gì cả. Nên ai muốn thử thì yên tâm nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi su.l0ve94 Xem bài viết
    Mình đã mua về dùng thử và nhận xét là :
    1. Không có thấy trị mụn được tí nào đâu nhé.Mà bôi lên mặt xong nó còn nhờn nhờn vậy đi ngủ lăn lộn với cái gối thấy khó chịu mà có khi da bị bí còn mọc thêm mụn ý Sáng hôm sau thì da mặt bóng nhẫy. Nhưng những lần về sau thì thấy đỡ bóng hơn.
    2. Da mịn và mềm hơn. (Da mình lúc trước sần sùi)
    3. Trắng như tượng luôn mình dùng đc mấy tuần xong cái đứng trong nhà bếp anh trai bảo mặt m trắng rợn như ma
    4. Vì cảm giác khó chịu mỗi tối phải bôi mà nó cứ ướt ướt và phải áp mặt vào gối luôn nên mình đã dừng dùng. Không thấy da có dấu hiệu xuống mã hơn trước gì cả. Nên ai muốn thử thì yên tâm nhé
    bạn ơi 1 tuần bạn dùng mấy lần vậy
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomeo3894 Xem bài viết
    bạn ơi 1 tuần bạn dùng mấy lần vậy
    hướng dẫn bảo là tuần 2 đến 3 lần đó. mình máu me nên 3 lần căng luôn
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

CChị bán lại ele ạ? Bao nhiêu thế ạ?
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh xai 1hop ui ne.Thich lam!minh k phai nguoi ban j nha.Da minh nhay cam lam da hon hop nua vi xai may kem linh tinh cua"ho^'t go"ma da cang mong &nhay cam hon san sui nua.ma tu khi xai e ele nay da trang mem min nhe nhang &tu tu hon.Sang ngu day cha thay nhon j ca hay vi e thoa 1lop mong &thoi tiet dnay lanh nen k thay nhon nhj??hi'hi' ma tom lai e vote cho e ih 8/10.tru 2diem la hu be ti xai nhanh het du e da tiet kiem thu 2la k co tri mun gi dau ah.Troi lanh ma da e van m
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da e van mem min (duong am tot)hoi bi ghien e ih rui.minh mua 155k/hu ah.hang thai 100% vi mua nho ban o cung xom nen no co di Thai lay hang that k thi e biet ro~ hihiii
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2