Dưỡng da - Làm đẹp da

Xin review về mặt nạ ngủ ELE

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 18.3K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào dùng mặt nạ ngủ ele của thái lan rồi không cho e xin review với ạ, dùng có nhanh trắng da không, có hết mụn và vết thâm ko? ngưng dùng có sao ko ạ? e định mua dùng thử nhưng băn khoăn quá, thấy quảng cáo hay lắm nhưng không biết thế nào, chỉ giúp e với

• 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình đang dùng đây, trắng thì có trắng, trị thâm mụn tốt nhưng không trị mụn được đâu nhé, review 8/10

• 105 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trinh_tron Xem bài viết
    mình đang dùng đây, trắng thì có trắng, trị thâm mụn tốt nhưng không trị mụn được đâu nhé, review 8/10
    trắng lên hay chỉ sáng thôi ạ

• 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trắng lên bạn ạ

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trinh_tron Xem bài viết
    Trắng lên bạn ạ
    chỉ trắng thôi chứ không trị dc mụn hả bạn . mình chỉ có ít mụn cám , hông biết sài được không

• 58 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình thấy ko ăn thua. Bôi 1 lớp mỏng nằm điều hoà cả đêm mà sáng dậy mũi bóng nhẫy

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

năm nay mình 16t, m dùng ele hộp thứ 3 rồi, nó ko phải loại trắng cấp tốc đâu b, lúc đầu thì dùng chỉ thấy mịn da, sau m hay thay đổi các loại, nhưg cuối cùng vẫn ưng ele lắm, vì da mịn như da em bé thiệt, da sáng hơn và đỡ mụn hơn ( như mình đã nói phải mất 1 time )
    da mình da dầu, dễ lên mụn hồi trc ko 1 cục, lên cấp 3 xuất hiện nhiều, kiểu như hết xong lại lên, thâm nên bùn lắm TT_TT

• 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cái mặt nạ này không kiềm dầu đâu bạn ạ, mình da hỗn hợp thiên dầu sáng dậy mặt mũi vẫn bóng lượn vùng T-zone, được cái là da mịn và trị thâm hiệu quả sau 1 tuần

• 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

cái này trắng da hơn xíu, ngày xưa mình cũng hay dùng, nhưng bây giờ dùng mặt nạ dưa chuột với cà chua thôi à...

• 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

up bài này, đang hóng

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3