Viên uống trị nám Sakura HCL White Blossoms có thật sự hiệu quả?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 60.5K Lượt đọc
  • 1.03K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 672 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Ở Sài Gòn thì mình đến chỗ phòng khám bác sĩ Kim tên tiệm là Thẩm Mỹ Viện Kyoto ở đường 3/2 quận 10 được không cả nhà??? Có mẹ nào đi rồi chia sẻ với?
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 208 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi channganrathayxoan Xem bài viết
    Ở Sài Gòn thì mình đến chỗ phòng khám bác sĩ Kim tên tiệm là Thẩm Mỹ Viện Kyoto ở đường 3/2 quận 10 được không cả nhà??? Có mẹ nào đi rồi chia sẻ với?
    Có đi ngang mấy lần, thấy cũng hoành tráng lắm. Hình như chỗ này cũng là đại lý của Sakura hay sao á!
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Hix thui em quyết tâm rút ví ra mua 1 hộp xem sao. Da em hình như cũng thuộc loại khó trị thì phải, em cũng thử biết bao nhiêu phương pháp, có cả đi bắn laser lun rồi mẹ nó, mà cứ được 1 thời gian là đâu lại vào đó. Mà chi phí thì đắt đỏ, chứ có rẻ đâu hix. Gio thì em chỉ cần hiệu quả thôi chứ có đắt mấy em cũng muốn thử.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 876 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongmai245 Xem bài viết
    Em thấy trên web, viên uống trị nám Sakura HCL White Blossoms có giá 1.500.000đ/ hộp 120 viên, ngày uống 4 viên vậy 1 hộp uống được 1 tháng hả các chị?
    Haiz…đây là nỗi lòng của hầu hết các mẹ bị nám đây. Cơ mà từ ngày lập topic này, em thấy nhiều mẹ cũng dùng và cho hiệu quả tốt đấy chứ nhỉ. Vậy là em cũng yên tâm mà dùng tiếp rồi hehe
    • 150 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihan.nguyen83 Xem bài viết
    Hix thui em quyết tâm rút ví ra mua 1 hộp xem sao. Da em hình như cũng thuộc loại khó trị thì phải, em cũng thử biết bao nhiêu phương pháp, có cả đi bắn laser lun rồi mẹ nó, mà cứ được 1 thời gian là đâu lại vào đó. Mà chi phí thì đắt đỏ, chứ có rẻ đâu hix. Gio thì em chỉ cần hiệu quả thôi chứ có đắt mấy em cũng muốn thử.
    Ui, mẹ nó có cùng chung nỗi niềm với em. Em bị nám từ hồi còn nhỏ xíu…lúc đó em 22 tuổi, chưa có con, cũng không phải do sử dụng mỹ phẩm, mà thường thì tuổi đó có mấy ai bị nám đâu. Em đi học thấy có mình em là bị nám sớm vậy. Bùn thiu em về xin tiền mẹ đi bắn laser mà cũng có hết đâu, vừa đau vừa rát, phải tránh nắng kỹ mà mới được 1 năm thì nám lại đầy mặt :’(
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 121 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongmai245 Xem bài viết
    Ui, mẹ nó có cùng chung nỗi niềm với em. Em bị nám từ hồi còn nhỏ xíu…lúc đó em 22 tuổi, chưa có con, cũng không phải do sử dụng mỹ phẩm, mà thường thì tuổi đó có mấy ai bị nám đâu. Em đi học thấy có mình em là bị nám sớm vậy. Bùn thiu em về xin tiền mẹ đi bắn laser mà cũng có hết đâu, vừa đau vừa rát, phải tránh nắng kỹ mà mới được 1 năm thì nám lại đầy mặt :’(
    Vậy là tình trạng của em là do nội tiết tố trong cơ thể đó, thôi mua hộp HCL White Blossom về uống đi cô gái. Nhưng có điều do em còn trẻ nên nếu là do nội tiết thì cơ thể sẽ dễ tiếp nhận thuốc hơn. Uống sớm chừng nào hay chừng đó, đừng để kéo dài như tụi chị rồi có làm gì cũng khó
    ====================
    Serum chống lão hóa Sakura age defying dna repair serum giúp chăm sóc da hiệu quả, giảm dần các dấu hiệu lão hóa.
    ====================
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Chị dễ thương, chị cũng đang uống HCL White Blossoms hả hay là chị đang dùng loại gì? Có tác dụng hok chỉ em với
    Trích dẫn Nguyên văn bởi htan3011 Xem bài viết
    Vậy là tình trạng của em là do nội tiết tố trong cơ thể đó, thôi mua hộp HCL White Blossom về uống đi cô gái. Nhưng có điều do em còn trẻ nên nếu là do nội tiết thì cơ thể sẽ dễ tiếp nhận thuốc hơn. Uống sớm chừng nào hay chừng đó, đừng để kéo dài như tụi chị rồi có làm gì cũng khó
    • 262 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihan.nguyen83 Xem bài viết
    Chị dễ thương, chị cũng đang uống HCL White Blossoms hả hay là chị đang dùng loại gì? Có tác dụng hok chỉ em với
    Chị cũng đang dùng viên uống trị nám HCL của Sakura đây, nhưng do da chị hơi “khó tính” nên phải kết hợp cả kem bôi nữa em gái. Nhưng em nhớ trị nám là phải kiên trì, chớ nên ngày 1 ngày 2 mà nản lòng. Theo kinh nghiêm của các bô lão đi trước thì nám tương đối khó trị em nha.
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vickie_Vo Xem bài viết
    Chị cũng đang dùng viên uống trị nám HCL của Sakura đây, nhưng do da chị hơi “khó tính” nên phải kết hợp cả kem bôi nữa em gái. Nhưng em nhớ trị nám là phải kiên trì, chớ nên ngày 1 ngày 2 mà nản lòng. Theo kinh nghiêm của các bô lão đi trước thì nám tương đối khó trị em nha.
    Dạ em cảm ơn chị ạ. Mà chị ơi, cho em hỏi chị đang dùng kem trị nám nào khác nữa ạ? Cũng của Sakura luôn hay sao? Em cũng định “song kiếm hợp bích” kết hợp trong ngoài cho mau hết nez.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 178 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em cũng có chị bạn đang dùng kem của Sakura, nhưng không phải dòng trị nám mà là dòng dưỡng trắng da. Thấy từ ngày chị bạn xài, da mởn hẳn ra, nhưng mà chị ấy bảo chưa dùng kem trị nám bao giờ nên không biết kết quả thế nào. Thấy có mẹ cho kết quả tốt em cũng hóng quá.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 97 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mai_mom Xem bài viết
    Em cũng có chị bạn đang dùng kem của Sakura, nhưng không phải dòng trị nám mà là dòng dưỡng trắng da. Thấy từ ngày chị bạn xài, da mởn hẳn ra, nhưng mà chị ấy bảo chưa dùng kem trị nám bao giờ nên không biết kết quả thế nào. Thấy có mẹ cho kết quả tốt em cũng hóng quá.
    Dòng dưỡng trắng gì vậy mẹ nó, chỉ em với. Em thì chưa uống trị nám HCL của Sakura, trước kia do công việc tiếp xúc với hơi nóng nhiều nên da em mới bị nám. Dùng kem trị xong okie lắm, thấy topic này được các mẹ quan tâm quá, em qua hóng xem sao ^^ giờ định chuyển sang dòng dưỡng trắng hí hí
    • 258 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vyngannguyen Xem bài viết
    Dòng dưỡng trắng gì vậy mẹ nó, chỉ em với. Em thì chưa uống trị nám HCL của Sakura, trước kia do công việc tiếp xúc với hơi nóng nhiều nên da em mới bị nám. Dùng kem trị xong okie lắm, thấy topic này được các mẹ quan tâm quá, em qua hóng xem sao ^^ giờ định chuyển sang dòng dưỡng trắng hí hí
    sản phẩm mà mẹ Mai_mom nhắc tới là bộ dưỡng trắng phục hồi làm khỏe da đó mẹ vyngannguyen xem ở đây nè: http://hoaanhdao.vn/bo-san-pham-duon...whitening.html
    Các mẹ nó cứ yên tâm mà xài đi nhé. Không phải em nói điêu đâu, chứ em dùng được hơn 3 tháng rồi thấy da đẹp hẳn lên ý. Cũng có thể do cơ địa em hợp, nhưng mà mẹ nó cứ thử xem sao ^^
    • 285 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi longnu0101 Xem bài viết
    sản phẩm mà mẹ Mai_mom nhắc tới là bộ dưỡng trắng phục hồi làm khỏe da đó mẹ vyngannguyen xem ở đây nè: http://hoaanhdao.vn/bo-san-pham-duon...whitening.html
    Các mẹ nó cứ yên tâm mà xài đi nhé. Không phải em nói điêu đâu, chứ em dùng được hơn 3 tháng rồi thấy da đẹp hẳn lên ý. Cũng có thể do cơ địa em hợp, nhưng mà mẹ nó cứ thử xem sao ^^
    Mẹ Mai_mom ơi, em nghe mà them quá. Chộp cho em xem tấm hình với…xem da dẻ mẹ nó thế nào, để em dòm mà phấn đấu
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 178 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Lần đầu Em có dùng sản phẩm Sakura do bác sĩ Thanh làm ở bệnh viên Đại Học Y Dược kê toa. Lần đó là em dùng kem chống nắng Sakura CC Cream. Sau này em có uống thêm Transino để trị nám từ bên trong. Đọc tìm hiểu thì mình quyết định mua cái Sakura HCL uống trị nám này, dùng được 3 tháng và mình cảm thấy khá hài lòng. Có điều đặc biệt mình chia sẻ thêm là kinh nguyệt của mình đều đặn đúng chu kỳ, trước đây thì chu kỳ mình không đều.
    • 84 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi longnu0101 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, có thật là dùng hơn 3 tháng mà da cải thiện nhiều hok? Mẹ nó cảm nhận sản phẩm như thế nào? Chia sẻ chi tiết hơn dc k ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 178 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhlan8830 Xem bài viết
    Mẹ Mai_mom ơi, em nghe mà them quá. Chộp cho em xem tấm hình với…xem da dẻ mẹ nó thế nào, để em dòm mà phấn đấu
    Hihi người xấu xí mà chộp lên sợ các mẹ hết hồn. Em chỉ chụp phần bị nám thui nha. Đợt trước khi dùng sản phẩm, em cũng có chụp lại để so sánh xem có sự thay đổi nào không. Hình sao y bản gốc hok có dùng 360 ah nha. Các mẹ đừng cười em ak

7u4ZKOE
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mai_mom; 21/05/2015 vào lúc 10:31 AM.
    • 262 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maimaihan Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, có thật là dùng hơn 3 tháng mà da cải thiện nhiều hok? Mẹ nó cảm nhận sản phẩm như thế nào? Chia sẻ chi tiết hơn dc k ạ
    Trước đó là do có đứa em có dùng qua sản phẩm của Sakura rồi, thấy tốt nên giới thiệu em dùng thử hàng Sakura, em mới mua hộp viên uống trị nám HCL xem sao. Tại vì sau khi sinh con, em mới bị nám nên em nghĩ là do nội tiết tố trong cơ thể, em nghĩ uống thuốc sẽ tác động được bên trong trị tận gốc. Thì sau tháng đầu tiên, em thấy da cũng khá mịn, có sáng hơn nhưng vết sạm, nám thì không mấy cải thiện. Định bụng chắc không ăn thua nhưng ox lại động viên, bảo thử dùng tiếp xem sao, mới uống hộp đầu ăn thua gì. Em cũng nghe theo ox, ráng thêm tháng thứ 2 thì thấy thật là bất ngờ các mẹ ạ. Da mặt em không những sáng hơn mà đi kèm là những vết sạm, nám cũng cải thiện rõ rệt, mờ hẳn đi, tầm 70%. Thế là em lại kiên trì uống thêm tháng thứ 3 để hết luôn hihi. Giờ thì em khá hài lòng về làn da của mình. Em thấy mẹ nào có bị nám thì nên thử sản phẩm này, có thể là do cơ địa em hợp với thuốc nên cải thiện nhanh vậy, nhưng em cam đoan, nếu không cải thiện ít thì cũng nhiều, da cũng đẹp hơn mà sản phẩm lại an toàn, đáng để thử các mẹ ạ.
    • 452 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Hihi người xấu xí mà chộp lên sợ các mẹ hết hồn. Em chỉ chụp phần bị nám thui nha. Đợt trước khi dùng sản phẩm, em cũng có chụp lại để so sánh xem có sự thay đổi nào không. Hình sao y bản gốc hok có dùng 360 ah nha. Các mẹ đừng cười em ak

7u4ZKOE
    Chu choa, da mẹ nó thay đổi nhiều đấy chứ, đẹp lên rõ rệt. Em cũng chỉ ước được vậy thui. Trước đây còn trẻ thì muốn trắng này nọ, giờ em chỉ muốn da đều màu là được, có ngăm ngăm xíu cũng dc hix
    • 274 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Woa, đẹp quá chị ơi, thích thật. ước gì mình được như chị ấy

7u4ZKOE
    • 285 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamy.tran88 Xem bài viết
    Chu choa, da mẹ nó thay đổi nhiều đấy chứ, đẹp lên rõ rệt. Em cũng chỉ ước được vậy thui. Trước đây còn trẻ thì muốn trắng này nọ, giờ em chỉ muốn da đều màu là được, có ngăm ngăm xíu cũng dc hix
    Hihi mẹ nó nói đúng đó, da có trắng cỡ nào mà có mụn, thâm hay sạm nám thì còn gì là da đẹp, da khỏe nữa. Da mịn, đều màu là nhìn quyến rũ ngay =))))