Viên uống trị nám Sakura HCL White Blossoms có thật sự hiệu quả?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 60K Lượt đọc
  • 1.03K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 433 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongmai245 Xem bài viết
    Em thấy trên web, viên uống trị nám Sakura HCL White Blossoms có giá 1.500.000đ/ hộp 120 viên, ngày uống 4 viên vậy 1 hộp uống được 1 tháng hả các chị?
    Hộp đầu tiên thì mẹ nó uống như vậy nhé, đến hộp thứ 2 thì giảm liều ngày chỉ uống 2 viên thôi. Bên Sakura nghe đâu có bác sĩ nữa cơ, mà tư vấn chuyên nghiệp lắm, khi mua hàng bạn nhớ hỏi kỹ cách dùng nha, rồi cơ địa có dị ứng bạn gì không nữa
    :LoveStruc:
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 103 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em cũng đang dùng viên uống trị nám Sakura HCL White Blossoms, được hơn 1 tháng mà thấy nám giảm rõ luôn. Thích quá các mẹ ơi!
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sau khi sinh em bé xong da mình trở nên xấu xí vô cùng, các vết nám 2 bên gò má xuất hiện kèm theo mấy đốm lấm tấm như đốm nâu, sản phẩm viên uống trị nám sakura dùng có hiệu quả không? Có trị có những người bị nám sau sinh như da mình không? Mình nghĩ mình bị nám nội tiết, do nội tiết thay đổi sau khi sinh? Các mẹ cho mình ý kiến với?
    • 433 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamdep1007 Xem bài viết
    Sau khi sinh em bé xong da mình trở nên xấu xí vô cùng, các vết nám 2 bên gò má xuất hiện kèm theo mấy đốm lấm tấm như đốm nâu, sản phẩm viên uống trị nám sakura dùng có hiệu quả không? Có trị có những người bị nám sau sinh như da mình không? Mình nghĩ mình bị nám nội tiết, do nội tiết thay đổi sau khi sinh? Các mẹ cho mình ý kiến với?
    Em cũng giống như chị nè chị. Sinh Cà Rốt xong là em bị námluôn, nhưng giờ em khỏi nám đến 90% rồi, chỉ đang dưỡng da thôi. Nhờ em dùng viên uống trị nám Sakura HCL White Blosssoms đó chị. Chị dùng thử đi nha, đừng để lâu sẽ bị nặng hơn nha chị
    • 274 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mua cái viên uống trị nám sakura này có được tặng quà gì không vậy? Mình muốn sử dụng thêm các sản phẩm khác của sakura mà giá mấy sản phẩm này cao quá à. Mình muốn dùng trước mẫu thử thấy ok mới mua dùng luôn. Hiện tại mình bị nám nên mua cái này dùng trước thấy đỡ sẽ làm luôn bộ trị nám đêm ngày luôn
    • 258 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhthu_tocroi Xem bài viết
    Em cũng giống như chị nè chị. Sinh Cà Rốt xong là em bị námluôn, nhưng giờ em khỏi nám đến 90% rồi, chỉ đang dưỡng da thôi. Nhờ em dùng viên uống trị nám Sakura HCL White Blosssoms đó chị. Chị dùng thử đi nha, đừng để lâu sẽ bị nặng hơn nha chị
    em nghĩ là nám thì dùng mẫu thử cũng không có tác dụng gì đâu? Nhiều khi dùng xong một hộp kem mới đỡ chút ít. Nên mẹ nó muốn hết nám thì phải chịu đầu tư.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 199 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Dùng viên uống trị nám Sakura này bao lâu thì hết nám vậy các mẹ? Có ai dùng chưa? mẹ nào dùng rồi thì nói em biết với nha, em bị nám nhẹ à, dùng một hộp có hết hok?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 452 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Tuỳ mỗi người mẹ nó ơi, nhưng mà thấy mấy mẹ trên kia nói dùng khoảng hai hộp là hết nám. Em nghe thấy cũng ham, hai hộp giá cũng không có bao nhiêu nếu mà hết nám thì vậy là quá tiết kiệm luôn.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhimnguyen20 Xem bài viết
    Dùng viên uống trị nám Sakura này bao lâu thì hết nám vậy các mẹ? Có ai dùng chưa? mẹ nào dùng rồi thì nói em biết với nha, em bị nám nhẹ à, dùng một hộp có hết hok?
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Nghe hiệu quả quá em cũng hơi ngờ ngợ, hok biết cái viên uống trị nám này làm từ cái gì nữa, có mẹ nào mua rồi được bác sĩ tư vấn gì đó thì trình bày sơ sơ cho chị em bà con nghe với, biết nó tốt mới dám mua chớ!
    • 262 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihan.nguyen83 Xem bài viết
    Nghe hiệu quả quá em cũng hơi ngờ ngợ, hok biết cái viên uống trị nám này làm từ cái gì nữa, có mẹ nào mua rồi được bác sĩ tư vấn gì đó thì trình bày sơ sơ cho chị em bà con nghe với, biết nó tốt mới dám mua chớ!
    em nghe tư vấn bên Mỹ phẩm Hoa Anh Đào nói thành phần chính của hộp viên uống giảm nám này là Hythiol trị nám, vitamin C và L-cysteine giúp dưỡng trắng da và các vitamin B nuôi dưỡng da từ sâu bên trong. Những thành phần này thường được dùng trong dưỡng da nè . em ko có bị nám nhưng hôm trước có mua tặng mẹ trước lễ 30-4 đó nên cũng hiểu sơ sơ.
    • 49 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mẹ mình bị nám lâu năm rồi hơn 5 năm nay, do mẹ cũng hơn 50 tuổi, không biết sản phẩm viên uống trị nám Sakura White Blossom này có mang lại hiệu quả thật sự cho mẹ mình không? 1.500.000đ/ hộp mà nếu dùng 4-5 hộp mà khỏi thì em vẫn mua.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 95 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Có lần mình đến khám da thấy Bác sĩ Ngọc Ánh bên Phú Nhuận cho bệnh nhân dùng bộ sản phẩm Sakura ngày và đêm kết hợp viên uống này Sakura HCL White Blossoms này nè. Mình thấy cô đó dưới tỉnh lên điều trị, mình thấy cô đó vui mừng vì da hết nám, lân la hỏi mình mới biết là cô đó dùng bộ sản phẩm này. Sau đó mình mới mua về cho mẹ mình dùng. Mẹ bị nám lâu năm. Dùng 3 tháng thì da mẹ mình nám giảm đến 95% mẹ mình bất ngờ luôn. Giờ thì mẹ mình dùng bộ dưỡng phục hồi chống lão hoá của Sakura. Da rất ok. Chia sẻ cho cả nhà cùng biết mà tham khảo nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 103 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongthao293 Xem bài viết
    Mẹ mình bị nám lâu năm rồi hơn 5 năm nay, do mẹ cũng hơn 50 tuổi, không biết sản phẩm viên uống trị nám Sakura White Blossom này có mang lại hiệu quả thật sự cho mẹ mình không? 1.500.000đ/ hộp mà nếu dùng 4-5 hộp mà khỏi thì em vẫn mua.

Theo như các chị đã dùng qua chia sẻ thì nám nặng cũng khoảng 3-4 là khỏi đó bạn. Mình thì chỉ bị nhẹ nên 2 hộp là khỏi rồi! Mà bạn nhớ mua bộ kem trị nám Sakura ngày và đêm cho mẹ bạn dùng kèm nha. Chúc mẹ bạn sớm hết nám nha!
    • 274 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Em vừa đặt hàng xong 1 hộp, cũng được chỗ Hoa Anh Đào xác nhận đơn hàng rồi. Có nên lấy thêm kem trị nám ngày và đêm không nhỉ? Em gọi tổng đài 1800 7118 miễn phí cuộc gọi – miễn phí giao hàng – được tặng thêm vài mẫu thử thích hợp cho da nám. Em là ghét mấy vụ phụ phí phát sinh lắm á!
    • 285 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Đây là hàng Nhật hả các mẹ? Có bảo đảm không?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 272 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Đúng rùi mẹ nó, hàng Nhật chính hãng mẹ nhé! Em đã check kỹ lắm lắm. Do mua cho mami dùng nên cẩn thận vô cùng luôn. Mami em mới uống hơn 1 tháng, thấy giảm giảm nám, nhưng da thì đẹp lên khá rõ. Chắc em sẽ mua thêm kem cho mami dùng thêm cho mau khỏi nám.
    "Sarrie is wonderful"
    • 672 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Đang đau đầu vì nám, đọc comment của các mẹ, em như bắt được vàng. Mình chỉ cần vào link này đặt hàng thui hả các mẹ? Giao hàng miễn phí luôn hay sao ạ?
    http://hoaanhdao.vn/vien-uong-tri-na...e-blossom.html
    • 274 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Đúng rùi chị ạ. Chị điền thông tin vào khung đặt hàng. Tí sẽ có người gọi lại xác nhận đơn hàng. Em ở Quận Bình Thạnh, vừa đặt hàng lúc sáng giờ đã nhận được hàng rùi nè.

Trích dẫn Nguyên văn bởi channganrathayxoan Xem bài viết
    Đang đau đầu vì nám, đọc comment của các mẹ, em như bắt được vàng. Mình chỉ cần vào link này đặt hàng thui hả các mẹ? Giao hàng miễn phí luôn hay sao ạ?
    http://hoaanhdao.vn/vien-uong-tri-na...e-blossom.html
    • 433 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Bổ sung cho mẹ nào muốn được tư vấn rồi mới đặt hàng thì cứ tổng đài – hotline thẳng tiến nha.
    Tổng đài : 1800 7118 - Hotline: 0902.63.64.39 - 0938 118 118. Em cũng mới đặt xong 1 bộ, hóng đến lúc nhận hàng.
    • 84 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banglang Xem bài viết
    Vừa rồi mình nhờ người bạn bên Nhật mua sản phẩm viên uống trị nám Sakura HCL White Blossoms White Blossom của Nhật trên Rakuten.jp, không biết sản phẩm viên uống trị nám Sakura HCL White Blossoms White Blossom có hiệu quả thật sự không? Các mẹ cho ý kiến em mới uống 3 ngày chưa thấy tác dụng.
    Uống 3 ngày mà đã nói đến tác dụng thì chắc còn lâu bạn mới hết nám, bạn nên nhớ rằng nám là một trong những vấn đề khó điều trị nhất của da, và trước khi quyết định trị nám bạn cần phải biết được nguyên nhân bị nám chính xác của mình là gì nữa. Theo mình, bạn nên đi gặp bác sĩ để được tư vấn cho chắc ăn, hồi trước mình bị nám nội tiết tố do có một thời gian dùng thuốc tránh thai, cũng thử vài sản phẩm mà phải hơn 1 năm sau nó mới nhạt dần, tốt nhất là dưỡng và bảo vệ da nghiêm túc thì mới mong có ngày khỏi nám bạn ơi. Viên uống trị nám Sakura này mình thấy dạo này cũng nhiều người nói về nó lắm, chắc cũng tốt nên mọi người mới chia sẻ dữ dội thế, bữa nay truyền miệng thì nhanh mà, bạn cứ cố gắng tiếp tục xem sao, chúc bạn mau hết nám nhé