Viên uống trị nám Sakura HCL White Blossoms có thật sự hiệu quả?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 57K Lượt đọc
  • 1.03K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 97 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Sản phẩm nào của Sakura cũng gây sốt, chỉ là không dành cho sinh viên thiếu điều kiện như em.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 150 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Giao hàng miễn phí hả mọi người? Em chẳng có người quen ở TPHCM để mua hộ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 95 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongmai245 Xem bài viết
    Giao hàng miễn phí hả mọi người? Em chẳng có người quen ở TPHCM để mua hộ
    Thời đại tên lửa rồi mà mẹ nó cứ lo. Giao hàng miễn phí luôn lại có kèm mấy sample khác của Sakura để dùng thử thích lắm. Em được tặng sample Sakura CC Cream đây ạ, kem trang điểm gì mà thích ghê á! Xài hết sample là em mua 1 tuýp ngay quá! Xót tiền mà thích quá!
    • 103 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Sakura có nhiều webtretho's fans quá hehe
    • 672 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Các mẹ khen quá xá làm mình cũng nôn, mình cũng là thành viên của nhóm nám nội tiết đây
    • 65 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mang thai bị nám thì có được uống không hả mn?
    • 115 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthao278 Xem bài viết
    Mang thai bị nám thì có được uống không hả mn?
    Phụ nữ có thai không được uống được nha mẹ nó. Ngưng cho bé bú mới uống được nha. Hôm trước mình hỏi tổng đài thì được tư vấn vậy á. Nhưng mà nghĩ vậy cũng đúng vì mang thai thì đâu nên thoa kem hay uống gì đâu nha, phải có chỉ định của bác sĩ hết á!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 317 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Em là chán phong cách bán hàng online của nhiều shop vậy mà hài lòng với Hoa Anh Đào lắm luôn. Nhiệt tình, nhẹ nhàng, trả lời thắc mắc thấu đáo, chuyên nghiệp, mua hàng rất yên tâm.
    • 94 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Mình cũng chỉ mua Sakura ở Hoa Anh Đào vì tư vấn tốt và nhiều quà tặng (mắt sáng rực rỡ)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 121 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em thích nhất Sakura CC Cream, nóng chưa bao giờ hạ nhiệt. Sợ sau này bị nám quá, nên giờ phải chống nắng cẩn thận mới được. Em đã không xinh mà còn nám thì...ế chắc mất!
    • 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thật ra quảng cáo thì ngta thường hay làm quá lên. Mình cũng đang dùng bộ kem trị nám Spotscare đây, hơn 5tr hẳn hoi nhé, nhưng hiệu quả cũng khá chậm. Gần hết 1 bộ mới thấy giảm được kha khá, mặc dù thừa nhận là mình bị nám cũng khá nặng. Nhưng nói chung, cái gì cũng cần thời gian, mặc dù đợi chờ chẳng bao giờ là hạnh phúc!
    • 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamnhungoc.1990 Xem bài viết
    Thật ra quảng cáo thì ngta thường hay làm quá lên. Mình cũng đang dùng bộ kem trị nám Spotscare đây, hơn 5tr hẳn hoi nhé, nhưng hiệu quả cũng khá chậm. Gần hết 1 bộ mới thấy giảm được kha khá, mặc dù thừa nhận là mình bị nám cũng khá nặng. Nhưng nói chung, cái gì cũng cần thời gian, mặc dù đợi chờ chẳng bao giờ là hạnh phúc!
    Thật ra thì nám cũng có thời gian ủ rất lâu trước khi bộc phát lên da mà bạn. Nên cũng phải có thời gian để kem nó phát huy tác dụng đó. Nói thiệt với các mẹ, giờ kem mà từ từ hiệu quả mình lại thấy yên tâm, chứ còn mà nhanh ào ào thì chỉ có lột tẩy thôi, hứa luôn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy sản phẩm này có nhiều công dụng, thấy các chị khen hiệu quả nhưng em vẫn ngại vì chưa hiểu rõ thành phần của nó nhiều. Có chị nào biết về thành phần của viên uống trị nám sakura có tốt ko? Nói cho em biết để em yên tâm mà sử dụng với ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 272 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mẹ nó ít dùng thực phẩm chức năng nên không biết những thành phần trong sản phẩm này cũng được dùng nhiều trong các thực phẩm chức năng mà mình dùng từ trước đến nay rồi. Tại mình không đểýđó thôi. Em đểý thành phần nổi bật nhất là Hythiol-C, thành phần nàyđược sử dụng làm các viên uống trắng da trị nám, mẹ nó gõ lên google là thấy à. Mà ta nói nó có riêng sản phẩm cho thành phần này luôn á. Ai dùng rồi thì biết liền. Hythiol-Cchủ yếu là trị nám nhờ vào cơ chế ức chế sự hình thành của melanin từ đó giúp làm trắng da và loại bỏ nám.
    "Sarrie is wonderful"
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhưng mà thành phần của viên uống trị nám sakura có an toàn không vậy mẹ nó?

Trích dẫn Nguyên văn bởi X-Str Xem bài viết
    Mẹ nó ít dùng thực phẩm chức năng nên không biết những thành phần trong sản phẩm này cũng được dùng nhiều trong các thực phẩm chức năng mà mình dùng từ trước đến nay rồi. Tại mình không đểýđó thôi. Em đểý thành phần nổi bật nhất là Hythiol-C, thành phần nàyđược sử dụng làm các viên uống trắng da trị nám, mẹ nó gõ lên google là thấy à. Mà ta nói nó có riêng sản phẩm cho thành phần này luôn á. Ai dùng rồi thì biết liền. Hythiol-Cchủ yếu là trị nám nhờ vào cơ chế ức chế sự hình thành của melanin từ đó giúp làm trắng da và loại bỏ nám.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 272 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamdep1007 Xem bài viết
    Nhưng mà thành phần của viên uống trị nám sakura có an toàn không vậy mẹ nó?
    An toàn chớ mẹ nó, không an toàn ai cho sản xuất mà dùng, Bộ Y tế có cấp phép thì mới được lưu hànhđó mẹ nóơi.
    "Sarrie is wonderful"
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 317 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Hihi, Hythiol C là một hợp chất gồm có Hythiol, Vitamin C, L-cysteine, Vitamin E, Vitamin B5, Vitamin B6,… , hợp chất này can thiệp sâu và ức chế quá trình hình thành melanin của da. Từ đó ngăn ngừa nám sạm da. Mà nói hợp chất thấy phức tạp vậy chứ cũng là vitamin C, vitamin E gì thôi mà. Chẳng qua cái tên hơi lạ thôi google search là ra hết
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 317 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Còn về công dụng của vitamin C, vitamin B, E đối với làn da thì chắc mẹ nào cũng biết rồi ^^
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhưng mà em tham khảo tren website về sản phẩm thì đâu có thấy vitamin c gì đâu mấy chế?
    http://hoaanhdao.vn/vien-uong-tri-na...e-blossom.html
    Đó không tin mọi người coi đi, chổ thành phần ấy.
    • 65 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ừ đúng thật làm gì có vitamin C đâu nhỉ!

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamdep1007 Xem bài viết
    Nhưng mà em tham khảo tren website về sản phẩm thì đâu có thấy vitamin c gì đâu mấy chế?
    http://hoaanhdao.vn/vien-uong-tri-na...e-blossom.html
    Đó không tin mọi người coi đi, chổ thành phần ấy.