• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi!
    Da em ngăm đen và bắt nắng, e dùng khá nhiều dòng sp mà không thấy tiến triên gì? Chỉ thấy ngày càng xạm và xanh hơn thôi.
    Mong các mẹ tư vấn hộ em nên dùng dòng sp nào dưỡng da cho trắng với. Help me!
    Thanks các mẹ nhiều ah!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bí quyết làm trắng da mặt với dầu dừa và cà phê

Mình là người không thích uống cà phê nhưng hiện nay mình đang kinh doanh 1 cửa hàng uống cà phê...

• Tư vấn hộ về mỹ phẩm cho da nhờn

Mình U40 da nhờn , lỗ chân lông to lại bị mụn nữa. Mình dùng như thế này không biết có đúng không xin tư vấn hộ mình với nhé. Hàng ngày mình rửa mặt bằng rửa mặt trị mụn của Vichy chai màu xanh sau đó mình xịt chai nước khóang Vichy và dùng kem VICHY NORMADERM (kem ban ngày)là kem trị mụn trứng cá...

• Sự thật tàn nhẫn về tắm trắng, mỹ phẩm làm trắng.

SỰ THẬT QUÁ TÀN NHẪN VỀ MỸ PHẨM TẮM TRẮNG, KEM TRẮNG DA CẤP TỐC. Là đàn bà con gái , chẳng ai...

• Tư vấn giúp em mỹ phẩm cho da nhạy cảm?

Các mẹ giỏi giang tư vấn giúp em mĩ phẩm cho da nhạy cảm với, em quan tâm nhất là base vì nó là lớp trực tiếp tiếp xúc với da mặt (em thích BB cream để cho tiện nhưng dùng thử vài hãng đều mẩn đỏ :Sad:).Em 21 tuổi, mới tập tọe học trang điểm thôi chưa biết gì nhiều các chị yêu giúp em nhé :Angel:

• Đồ chơi mẹ chọn có thật sự an toàn cho con?

Để cho con được vui chơi thoải mái, và mẹ có thêm thời gian để chăm lo cho nhà cửa, công việc; mẹ...

• 275 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bôi kem dưỡng trắng da vào buổi tối trc khi ngủ : kem diamond đang hot trên facebook
    tránh đi nắng, nếu đi nắng thì che chắn cẩn thận
    kết hợp tẩy da chết = cám gạo 1 lần/tuần
    Chỉnh sửa lần cuối bởi kelly205; 01/03/2013 vào lúc 11:21 PM.
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nuhongio Xem bài viết
    Các mẹ ơi!
    Da em ngăm đen và bắt nắng, e dùng khá nhiều dòng sp mà không thấy tiến triên gì? Chỉ thấy ngày càng xạm và xanh hơn thôi.
    Mong các mẹ tư vấn hộ em nên dùng dòng sp nào dưỡng da cho trắng với. Help me!
    Thanks các mẹ nhiều ah!
    Bạn dùng thử bộ kem mặt Ngọc Trai nhé! Rất nhiều feeback tốt về dòng sản phầm này đấy!
    NGUYÊN LIỆU KEM TRỘN, KEM FACE, KEM TRẮNG DA SPA: www.facebook.com/bichngoc8x