Dưỡng da - Làm đẹp da

Tự làm kem dưỡng da tại nhà

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 25.7K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 79 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Đọc oánh dấu, hay qué.
    • 858 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

trộn mật ong vào để thêm dưỡng với lại bảo quản đc ko ạ, vì em thấy mật ong là chất bảo quản tự nhiên?
    • 94 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi galaxy29 Xem bài viết
    chị đã tìm được cách khắc phục chưa ạ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cinderella2911 Xem bài viết
    Bạn ơi mình cũng có ng.liệu là shea butter, thêm cả cocao butter nữa rồi cho dầu dừa & tinh dầu vào để nhiệt độ thg sao ko thấy tơi xốp như bạn nói nhi? mình thấy cứng cứng như sáp ý, quệt ra tay thì nó chảy ra liền nên cũng dễ bôi. Nhưng mình thấy dính đến vài tiếng đồng hồ sau mới thấm, sau đó da ẩm & mềm thật, tuy nhiên n.thế thì ko thể gọi là nhanh thấm đc, đó là mình chỉ bôi có tị tẹo thui nhé
    em nghĩ phải đánh lên chứ chị nhỉ? hì em là khoái mấy cái zụ handmade này lắm ý.
    • 168 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

e đánh dấu.e m0j làm xong kem này.dùng mướt lắm
    • 939 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

hay quá nhỉ như này tiết kiệm được 1 khoản chi phí đấy ạ mà lại an toàn,thank mẹ nó đã chia sẻ nhé
    • 168 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

e đánh dấu.e m0j làm xong kem này.dùng mướt lắm
    • 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi curlyhatram Xem bài viết
    trộn mật ong vào để thêm dưỡng với lại bảo quản đc ko ạ, vì em thấy 'mật ong là chất bảo quản tự nhiên?
    Trộn mật og vào là p pải bảo quản trong tủ lạnh nha và cho thêm vài viên vitamin e nữa mà chỉ dùng trong 6tháng thui nha
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi cho e xin chút ý kiến ạh..e cũng vừa làm 1mẽ body butter với nguyên liệu : 1shea butter, 1bơ cacao , 2 dầu olive và 1viên vitamin E. Nhưg sao nó không sệt giống lotion mà lại lỏng giống dầu olive mặc dù e đã đợi qua 24h rùi ạh..hixhix
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3