• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bạn ơi, 2 bên mép miệng của mình cũng bị thâm. Lúc đầu thì nhạt nhưng dần dần càng đậm. Mình rất mất tự tin và không dám tiếp xúc gần với mọi người(trừ người thân). Mong các bạn giúp mình với. Cảm ơn các bạn nhiều!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 47 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

ai có kinh nghiệm vào giúp chị em đi, mình cũng đang quan tâm vấn đề này, mà chưa biết làm thế nào để cải thiện
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình almf cái top to tướng như thế này mà chả ai vào hộ mình với??????hu hu mép mình cug thâm thâm lắm mất tự tin kinh khủng đi kams da liễu họ bảo tăng sắc tố cho thuốc bôi và uống có khỏi đâu????có khi phải dùng đén thẩm mỹ thì may ra mới trị đc tận gốc??có ai bít thẩm mỹ nào ko?????cứu
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amen_dinh Xem bài viết
    k biết là pạn có bị jốg mìh k, trc đây mìh có bị thâm đen 2 pên mép + bị tróc da, aj nhìn vào sẽ tưởg mìh wên k rửa mặt khj ngủ dậy vì da bị tróc jốg vết khô của nhữg ngườj bị chảy nước mjếg khj ngủ vậy đó. Mìh đj khám da ljễu thì bs bảo mìh bị “bội nhjễm da “ cho thuốc uốg & bôj. Mìh jờ hết bị thâm rồj nhưg tìh trạg da khô 2 pên mép vẫn còn, da bị khô khj thay đổj thờj tjết đột ngột, hay thay đổj nước sjh hoạt. Mà mìh bị lâu rồj nên jờ k nhớ tên thuốc nữa. Pạn cứ đj khám da ljễu đj, bs sẽ bjết bị bệh j mà. Hj.
    E cũng bị như thế mà chưa biết làm gì để khắc phục...hik
    • 59 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cho em hỏi chị chỉ bị mùa lạnh thôi hay là lúc nào cũng bị như thế?
    • 59 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mùa trước khi trời lạnh da vùng miện e cũng bong tróc suốt nhìn mà chán không muốn gặp ai, ra hiệu thuốc chị bán thuốc bán cho 1 typ' kem có 20k về bôi e thấy đỡ hẳn, e cũng k nhớ tên loại kem đó là gì nữa, nó dài khoảng hơn 1 ngón tay giữa, màu trắng, ruột cũng trắng. Chị ra hỏi thử xem. hì
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thì nó cố định thâm đen trên mép từ nhỏ r. bôi đủ mỹ phẩm và thuôc uống thuốc bôi, đi da liễu mà ko khỏi j cả. hu hu
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có ai bít cách nào ko ạ? haty phải đi thẩm mỹ để cắt bỏ hay bắn laze? vả nếu phí thế thì tốn khoảng bao nhiu ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thường dùng bàn chải cọ nhẹ môi sau khi đánh răng nhưng hum dùng son, 1 tuần 3 lần bậm chanh (thích thì mang chén muối ớt hay đường theo ngồi bậm đỡ chua), tối đi ngủ bôi oliu hoặc dầu dừa
    Dùng kem dưỡng thì bôi lun chỗ thâm của miệng, tình hình cải thiện tốt lắm. Dạo này đi làm cần make up nhiều, môi bắt đâu thâm lại nên lăn tăn chọn son môi ko chì hoặc cực ít chì mà khó ghê
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2