Dưỡng da - Làm đẹp da

Trị mụn, trẻ hóa bằng phương pháp kiêng ăn đường ^--^ Để có làn da khỏe đẹp chỉ trong 2 tuần !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 53 Lượt chia sẻ
  • 228K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

94 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình cũng chuyên môn nổi mụn ở 2 bên cằm này. nhìn h nhiều vết thâm thấy ớn.. đang buồn quá lên đây sám hối tí..
    chả là ngày hôm kia mình đã lỡ miệng ăn hơi quá bánh ngọt và hạt hướng dương, dạo này lại còn bỏ bữa ko uống đủ nước và ngủ muộn nữa... kèm theo một vài lý do gì đó khác nên là ngay lập tức đã nổi 3 phát mụn sưng đỏ to tướng ở 2 bên cằm và một số các em mụn ti li khác, tuy ko đau cơ mà vướng víu nhức nhối. tâm trạng cũng xẹp theo luôn. tự kỉ quá điii..
    mình thề sẽ kiêng 100% đến khi ko còn một em mụn nào to béo chiễm chệ trên mặt nữa!!
    à các bạn thường bị nổi mụn trước hay sau chu kì? chả hiểu sao cứ khoảng 2 tuần trước ngày đèn đỏ mình đã bị lên mụn rồi.

• 225 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

mình thấy có bạn bảo uống vitamin C của amway hết sạch mụn có bạn nào dùng chưa , cho ý kiến nhé
    http://www.webtretho.com/forum/f69/k...t-qua-1060696/

• 225 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aliz Xem bài viết
    mình cũng chuyên môn nổi mụn ở 2 bên cằm này. nhìn h nhiều vết thâm thấy ớn.. đang buồn quá lên đây sám hối tí..
    chả là ngày hôm kia mình đã lỡ miệng ăn hơi quá bánh ngọt và hạt hướng dương, dạo này lại còn bỏ bữa ko uống đủ nước và ngủ muộn nữa... kèm theo một vài lý do gì đó khác nên là ngay lập tức đã nổi 3 phát mụn sưng đỏ to tướng ở 2 bên cằm và một số các em mụn ti li khác, tuy ko đau cơ mà vướng víu nhức nhối. tâm trạng cũng xẹp theo luôn. tự kỉ quá điii..
    mình thề sẽ kiêng 100% đến khi ko còn một em mụn nào to béo chiễm chệ trên mặt nữa!!
    à các bạn thường bị nổi mụn trước hay sau chu kì? chả hiểu sao cứ khoảng 2 tuần trước ngày đèn đỏ mình đã bị lên mụn rồi.
    thế bạn ăn kiêng thấy có đỡ bị mụn ở cằm không? minh ham hố quá

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

di nặn mụn rồi hút bằng ống tre cho ra hết máu bầm là hết thâm đó chị

Link nhà mới đây: Trị mụn, trẻ hóa bằng phương pháp kiêng ăn đường ^--^ - Tầng 2
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod5; 30/09/2013 vào lúc 02:50 PM.