DA ĐẸP

Trị mụn bằng lá trầu không

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 4.46K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em lên mạng tìm hiểu thấy có bài viết trị mụn bằng lá trầu không. Đem lá trầu không vò nát rồi ngâm vào nước nóng để nguội rửa mặt. Em mới làm lần đầu thì thấy cái vết mụn trồi lên trên thấy rõ đỏ, không biết là như vậy có tốt không. Ai có kinh nghiệm trị mụn thành công bằng lá trầu không chia sẻ cho em với. Phải rửa bao nhiêu lần mới bớt và tuần rửa mấy lần, tần suất rửa ra sao. Em cảm ơn nhiều ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trị mụn bằng lá tía tô

cách đây mấy hôm em có đọc bài về trị mụn bằng lá tía tô trong 7 ngày. Link đây ạ http://**************/lam-dep/tu-trang-diem/201206/7-ngay-dieu-tri-cac-loai-mun-tren-mat-voi-tia-to-2167335/?&paged=2#anchor có chị nào đã từng làm thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Em làm được 3 hôm rồi. Ngày...

• Bí quyết dưỡng da siêu rẻ của em: b-ắ-p c-ả-i (ye, nó ko chỉ để ăn)

Trước hết e xin chia sẻ kinh nghiệm trị vết thâm do côn trùng cắn, cụ thể là muỗi ạ. E về quê lên,...

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• Dạy toán tiểu học: Bịt mắt bắt… lời giải

Gần đây, dư luận xôn xao vì bài toán “chuồng gà” với câu hỏi: đáp án 8x4=32 hay 4x8=32 mới là đúng....

• Bỏng giác mạc do xông lá trầu không trị đau mắt đỏ

Hà Nội vào "vụ" đau mắt đỏ Dịch đau mắt đỏ đang bùng phát tại Hà Nội và các tỉnh phía Bắc. Một tuần nay, tại Bệnh viện Mắt TW, mỗi ngày có trên 100 người tới khám và điều trị. Nhiều gia đình cả nhà đau mắt phải đi khám. Đa số bệnh nhân đều được kê đơn điều trị ngoại trú. Nhưng cũng có không ít...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 28 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình cũng mún trị mụn đây. mình tính đi hiến máu nè. hichic
    ĐI TÌM NGƯỜI TÌNH TRONG MỘNG