Dưỡng da - Làm đẹp da

tinh dầu dài mi Maroc có hiệu quả không?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 3.03K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

loại này dùng có tốt không các chị? hoặc có chị nào biết cách làm dài và dày mi nhanh chỉ e với.e xin cảm ơn nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm tình yêu qua mạng. Có hiệu quả không?

Thỉnh thoảng tôi hay tạt qua khu vực này của diễn đàn. Đọc được một thời gian thấy: chuyện buồn nhiều hơn vui, tỷ lệ bài về xxx càng ngày càng gia tăng (mà lại trong box về TÌNH YÊU chứ), nhu cầu tìm một nửa còn lại luôn nóng, xu hướng các bạn gái (sắp ế có, chưa ế có, sợ ế có) đăng tin công khai...

• Tôi đã phá hủy làn da của mình thế nào?

Đọc để mà cẩn thận nha các chị em Ngày từ thời phổ thông, tôi đã luôn tự hào vì mình sở hữu một...

• Xông hơi thảo dược làm hết da dầu ( bác Sửu ngõ 162 Đội Cấn), có hiệu quả không???

Em da dầu. Ham hố tìm cách làm sạch da. Đoc topic DA HẾT NHỜN thấy chị thonau2007 bảo chị đã hết da dầu ở bác Sửu Đội Cấn bằng cách xông lá thảo dược. 1tuần là hết nhờn. Em đến bác ý ngay. Lá xông thì 50k cho 06 lần xông, bác bảo em về xông 12 lần, cách nhật. Tình hình là em chả thấy có tác dụng...

• Nghe anh “Nhím Xù” kể chuyện chăm con ăn

Khán giả từng quen với một MC Thanh Điền điển trai, trẻ trung, hoạt ngôn ứng biến vô cùng linh hoạt...

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã sử dụng tinh đầu này r nhé. khá tốt và hiệu quả đấy. trước mi mình ngắn lắm huhu sau khi con e nó chỉ chỗ mua cho thì dùng thấy tốt các bạn mua thử về mà dùng
    mình mua của bé này : https://www.facebook.com/ly.linh612
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn lh 01699439236 m bán tinh dầu dài mi maroc. đảm bảo mi dày và dài hơn nhiều nhé
    https://www.facebook.com/huong.lan.7798
    • 1,655 Bài viết

• 2,011 Được cảm ơn

K ăn thua ^^, người nhà mình dùng hết cả lọ mà k dài thêm tí j
    • 1,214 Bài viết

• 314 Được cảm ơn

em ko biết sao chứ mình dùng dầu nguyên chất như dầu dừa, oliu cao cấp hơn thì dầu nụ tầm xuân , vừa dưỡng da mắt, chống nhăn, chống thâm lại dài mi, tiện cả đôi đường, lại hoàn toàn thiên nhiên nữa, mi dày, dài nhìn rất khỏe.