Dưỡng da - Làm đẹp da

tinh dầu dài mi Maroc có hiệu quả không?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 3.21K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

loại này dùng có tốt không các chị? hoặc có chị nào biết cách làm dài và dày mi nhanh chỉ e với.e xin cảm ơn nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Dùng tinh dầu trị mụn có hiệu quả không?

Dạo này mặt mũi em lắm mụn quá em nghĩ là do dạo trước trang điểm hơi nhiều mà sợ tẩy trang không sạch được gần đây em cũng tìm hiểu việc dùng tinh dầu để trị mụn nên cũng áp dụng thử để rửa mặt với mát xa...mới dùng được mấy hôm thôi mà cũng thấy n đỡ đi được chút chút Cơ mà em ko biết nó có tác...

• Chương trình quà tặng Giáng Sinh 2014: Ila tặng ngay 3 triệu đồng chỉ trong 3...

Đây là chương trình ưu đãi lớn và duy nhất trong mùa lễ hội cuối năm của ILA! Đối với chương...

• Dưỡng trắng da an toàn bằng sữa tươi

Em thấy nhiều chị than thở về vấn đề da dẻ không được ưng ý, sẵn đây em có một vài kinh nghiệm nhỏ...

• [TP. HCM] Điều trị da ở đâu tôt?!

Các mẹ có ai biết địa chỉ các spa hay trung tâm điều trị da nào hay hay không cùng vào chia sẻ với...

• Tìm tình yêu qua mạng. Có hiệu quả không?

Thỉnh thoảng tôi hay tạt qua khu vực này của diễn đàn. Đọc được một thời gian thấy: chuyện buồn nhiều hơn vui, tỷ lệ bài về xxx càng ngày càng gia tăng (mà lại trong box về TÌNH YÊU chứ), nhu cầu tìm một nửa còn lại luôn nóng, xu hướng các bạn gái (sắp ế có, chưa ế có, sợ ế có) đăng tin công khai...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã sử dụng tinh đầu này r nhé. khá tốt và hiệu quả đấy. trước mi mình ngắn lắm huhu sau khi con e nó chỉ chỗ mua cho thì dùng thấy tốt các bạn mua thử về mà dùng
    mình mua của bé này : https://www.facebook.com/ly.linh612
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn lh 01699439236 m bán tinh dầu dài mi maroc. đảm bảo mi dày và dài hơn nhiều nhé
    https://www.facebook.com/huong.lan.7798
    • 1,655 Bài viết

• 2,011 Được cảm ơn

K ăn thua ^^, người nhà mình dùng hết cả lọ mà k dài thêm tí j
    • 1,249 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

em ko biết sao chứ mình dùng dầu nguyên chất như dầu dừa, oliu cao cấp hơn thì dầu nụ tầm xuân , vừa dưỡng da mắt, chống nhăn, chống thâm lại dài mi, tiện cả đôi đường, lại hoàn toàn thiên nhiên nữa, mi dày, dài nhìn rất khỏe.