Dưỡng da - Làm đẹp da

Tia laze để xoá nốt ruồi ở đâu ???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 44.6K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 6,350 Bài viết

• 1,249 Được cảm ơn

Hỏi hộ chị cùng công ty cái.
    Chị ấy có nốt ruồi to quá mọc ko đúng chỗ trông xí lắm định đi xoá.
    Mà xóa ở đâu hả các mẹ ơi ???
    Giá cả thế nào ??? Và đặc biệt có đau không ????
    Các mẹ giúp chị ấy với.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 98 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Loan ơi, viện 108 làm tốt lắm, re, không dau
    • 1,603 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AL&ML
    Các mẹ giúp chị ấy với.
    Lần trước em thấy bà dì em xoá nốt ruồi to bằng hạt đậu đỏ ở BV Việt Đức. thấy bảo không đau nhưng mà mặt bị xưng mất 1 tuần, giá cả thì thấy bảo không đắt lắm đâu. NHưng ma iem sợ vụ tẩy nốt ruồi lắm.
    Hạnh phúc là gì?............
    Mẹ xin lỗi các con. Mẹ yêu các con rất nhiều..
    • 1,720 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em ko biết như thế nào chứ hồi trước em làm thì ko đau đâu chị ơi, mà nhanh nữa. Ko cần phải giữ gìn lâu chỉ kiêng nước độ hơn tuần - 10 ngày là xong thôi.
    • 36 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chào cả nhà, mình đã từng đi xoá nốt ruồi ở mặt rồi. Chỉ như con kiến cắn thôi, kiêng nước nhưng mình không thực hiện được vì chẳng nhẽ để mặt bẩn cả tuần, thế là chỉ cố gắng trong phạm vi có thể. Thế nhưng chẳng sao cả đâu, nhìn kỹ lắm thì thấy có dấu mờ mờ. Nhưng sau này vẫn bị chê là"đại lý" nốt ruồi vì nó mọc thêm ở chỗ khác. Nói chung theo tham khảo sách báo thì người da trắng thì thường hay có nốt ruồi lắm! :1: Bạn cứ xoá nốt ruồi nếu nó quá mất thẩm mỹ, còn nó be bé thì thôi kệ vậy.
    • 606 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AL&ML
    Các mẹ giúp chị ấy với.
    Chị Loan ơi, cái khoản này chỉ nên làm ở 108 thôi chị à. Vừa rẻ mà điều căn bản là đảm bảo chất lượng, người ta kiểm tra kỹ xem có tẩy được ko thì mới tiến hành tẩy chị à. Bạn thân em có hai cái to tướng ở hai bên má, khuyên mãi nó mới tẩy đấy. Bây giờ ngon lành rùi. Chớ nên làm ở các thẩm mỹ viện bên ngoài vì tẩy nốt ruồi rất đơn giản xong lại cũng rất nguy hiểm nếu như tẩy không đúng cách. Nốt ruồi là nơi tập trung rất nhiều đầu dây thần kinh, có người tẩy xong về tự dưng mọc lên vô vàn các nốt ruồi khác như di căn ấy chị à.
    • 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chị Loan ơi chị nhắn bạn chị lên BV K cho chắc ăn, bạn em lúc trước có cái mụn thịt vậy mà cứ nghĩ là nốt ruồi, mãi mới dám đi xoá, bác sĩ còn bảo về xem thầy xem có phải nốt ruồi lộc không, nếu không thì hãy xoá
    Nếu đốt laze thì hình như không đau, còn tiểu phẫu thì cũng đau đấy nhá, cũng tiêm giảm đau như ai, cũng không đắt đâu chị ơi khoảng <200K
    • 958 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hôm nọ tớ theo chúng bạn tấp tểnh đi bệnh viện 108 tẩy nốt ruồi.Mawcj dù bác sĩ bảo sẽ ko để lại sẹo nhưng hiện tại mặt tớ vẫn lấm tấm đen do phải bôi thuốc, mà nhìn kĩ thì ở những chỗ tẩy ấy cứ thấy lõm xuống , ko biết sau này có để lại vết như vết rỗ ko nữa.Me nào có kinh nghiệm vụ ruồi nhặng này thì cho vài ý kiến an ủi tớ với.
    • 459 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me chào mào
    Các mẹ ơi, hôm nọ tớ theo chúng bạn tấp tểnh đi bệnh viện 108 tẩy nốt ruồi.Mawcj dù bác sĩ bảo sẽ ko để lại sẹo nhưng hiện tại mặt tớ vẫn lấm tấm đen do phải bôi thuốc, mà nhìn kĩ thì ở những chỗ tẩy ấy cứ thấy lõm xuống , ko biết sau này có để lại vết như vết rỗ ko nữa.Me nào có kinh nghiệm vụ ruồi nhặng này thì cho vài ý kiến an ủi tớ với.
    Nó sẽ để lại một cái sẹo to như... hố bom
    Màu nắng hay là màu mắt em!
    • 485 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cinderella
    Nó sẽ để lại một cái sẹo to như... hố bom
    Hoặc sẽ lồi lên như hạt cơm hoặc.........hạt đỗ đen nếu cơ địa sẹo lồi. Trông còn kinh hơn khi chưa tẩy nốt ruồi.

Kinh nghiệm xương máu đấy. Phải đi kiểm tra trước khi tẩy, xem có phải cơ địa sẹo lồi không đã nhé!
    Mẹ đi làm mau còn về với con nhé!!!:Kiss: :Kiss: :Kiss: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • M2C
    • 9 năm
    • 947 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhimcoi
    Hoặc sẽ lồi lên như hạt cơm hoặc.........hạt đỗ đen nếu cơ địa sẹo lồi. Trông còn kinh hơn khi chưa tẩy nốt ruồi.

Kinh nghiệm xương máu đấy. Phải đi kiểm tra trước khi tẩy, xem có phải cơ địa sẹo lồi không đã nhé!
    Làm gì có sẹo kinh khủng nhu Nhimcoi tả đâu Nhớ là phải kiêng rau muống + trứng thì sẽ không bị lồi đâu, có hơi lõm một tý, như kiểu mình bị vết đau, rồi da sẽ mọc lên dần, lấp hết chỗ lõm thôi, nhưng thú thật là cũng sẽ lâu mới phẳng phiu được đấy. :3: :3:
    True love is like ghosts; we all talk about it, but few of us have ever seen one
    • 145 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình có rất nhiều nốt ruôi trên mặt, đặc biệt là 3 cái rất to mà càng ngày nó càng to ra, có mẹ nào đã có kinh nghiệm tẩy nốt ruồi cho mình biết địa chỉ tin cậy với nhé, nghe nói ở bệnh viện 108 thì phải nhưng thủ tục và chi phí ra sao???
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo em dước biết thi tay nót rươi nen den Benh viên quan y 108 gi do, o do ngươi ta chiêu laze, nghe co ve co ky thuât va dam bao, bác thu den h oi tham xem sao nha! CHúc Bác nhanh co khươn mát dep tro lai
    • 685 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

ấy, nốt ruồi mà ngày càng to ra thì phải khám trước đã bạn ạ. Mình từng đi tẩy nốt ruồi ở 108 rồi, chất lượng an tâm. Ngoài ra mình cũng làm ở 1 salon tư, kết quả cũng ổn. Trên diễn đàn đã có topic này rồi, bạn thử tìm lại xem. Thân ái,
    • 958 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bica
    Mình có rất nhiều nốt ruôi trên mặt, đặc biệt là 3 cái rất to mà càng ngày nó càng to ra, có mẹ nào đã có kinh nghiệm tẩy nốt ruồi cho mình biết địa chỉ tin cậy với nhé, nghe nói ở bệnh viện 108 thì phải nhưng thủ tục và chi phí ra sao???
    thủ tục thì ko có gì rắc rối ca.Đàng ấy gửi xe xong đi bộ vao khoa lase ở cuối bệnh viện, ben tay phải.Ở đấy nguời ta sẽ huớng dẫn mua phiếu v.vv.
    Giá cả đuợc niem yết ngay tại cửa ra vao, tuỳ theo nốt ruồi to hay nho.Khi vào khám bác sĩ sẽ đưa cho 1 cái guong bảo mình thích xử lý cái nào thì chỉ để bác sĩ khoanh vao.Tuy nhien mẹ nó cần chú ý là bá sĩ sẽ hay tư vấn mình xử lý them cái này, cái kia, tien sẽ tang len đay.Tốt hon cả mẹ nó định làm cái nào thì nói với bs là em chỉ làm thế, ko hon. Nếu chỉ 3 cái thì chác 200K đổ lại.
    Sau đó thì vào nằm len bàn, có bật nhạc , truớc khi xử lý sẽ bị chụp ảnh đay.Làm rất nhanh, mùi thịt cháy nồng nan.Sau đó sẽ đwocj kê đon mua thuốc về boi.chịu đựng xấu xí nkhoảng 1 tuần thì vết đốt sẽ lanh.Tuy nhien có 1 số nốt sau khi tẩy xong bị mọc lai.Mẹ nó cứ chuẩn bị tam lý truớc nhé.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Định làm vụ tẩy nốt ruồi trước TẾT à ko kịp rùi. Hoãn lại sau TẾT vậy. Các mẹ đã tẩy ở 108 ơi, cho em hỏi quy trình thủ tục với, có phải vào phòng khám mua phiếu ko hay vào thẳng khoa nào??? Bao nhiêu xiền 1 nốt ạ (vì em phải xóa đi ít nhất là 3 nốt đấy ạ), nếu mà 200K/nốt thì....eo ơi, sót quá.... Em mong tin các bác. Thanks
    • 312 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

108 - 7 nốt, 250k - trong 5 phút - như kiến đốt
    Á có Bác Hồ đời em được ấm no
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Mẹ cứ qua 108 cho nó an toàn :Smiling: .Hè năm ngoái em cũng tẩy ở đấy. Nhưng cố gắng đi sớm không thì chờ lâu lắm đấy ah.
    • 2,046 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

công nhận dịch vụ thẩm mỹ ở 108 an toàn và đảm bảo chất lượng, mình có bạn đã từng tẩy nốt ruồi ở đó rồi nên biết- nhà văn Đỗ Bích Thúy đó.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bà mẹ ơi giúp tôi với. Tôi hiện đang ở Hà Nội. Ai có thể chỉ cho tôi chỗ đi tẩy mụn ruồi được không. Trên mặt tôi có mấy cái mụn ruồi và tôi muốn tẩy đi. Ai biết chỗ nào tẩy được chỉ cho tôi với nhé và giá cả ở đó thế nào nữa nhé. Thanks!
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4