• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.69K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 1,495 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi với, dạo này tình hinh da mặt nhiều nám quá, em đã chữa trị bên ngoài rồi tuy nhiên vẫn muốn kết hợp cả đường uống nữa, ai biết loại thuốc nào uống trị được nám mách em với ah,
    Em xin đa tạ ah :Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,274 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Givenchy Xem bài viết
    Các chị cho em hỏi với, dạo này tình hinh da mặt nhiều nám quá, em đã chữa trị bên ngoài rồi tuy nhiên vẫn muốn kết hợp cả đường uống nữa, ai biết loại thuốc nào uống trị được nám mách em với ah,
    Em xin đa tạ ah :Rose::Rose::Rose:
    chị uống thuốc sữa ong chúa 63.1 đi, em thấy mọi người dùng và hết đấy:Rose:
    kem bôi hợp củng hết nhưng nếu vừa uống vừa bôi kem bên ngoài thì tốt hơn, trị cả gốc lẫn ngọn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mejenny_nguyen09; 27/03/2009 vào lúc 01:54 PM.
    • 1,495 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejenny_nguyen09 Xem bài viết
    kem bôi hợp củng hết nhưng nếu vừa uống vừa bôi kem bên ngoài thì tốt hơn, trị cả gốc lẫn ngọn.
    Hết hả em, em dùng thử chưa? hình như chị nhớ cũng có lần em hỏi về nám đúng ko? :Laughing:
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejenny_nguyen09 Xem bài viết
    Bạn ơi cho hỏi sản phẩm này mua ở đâu và giá thành thế nào? Nó là thuốc dạng viên hay là lỏng?
    Mẹ của chàng Tôm láu lỉnh
    Câu lạc bộ "Nuôi dưỡng xúc cảm"
    • 742 Bài viết

• 535 Được cảm ơn

úp , mình đang quan tâm, mới đi biển về , mặt bị nám rùi ..hic