• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 118 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có mẹ nào đã tắm bằng sữa tươi chưa ạ???em thì chỉ thoa sữa tươi lên người sau khi dùng sữa tắm, để 15 phút cho khô rồi xả sạch với nước thôi.
    nhưng có cần pha gì thêm vào sữa không các mẹ nhỉ???:LoveStruc: :LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,882 Bài viết

• 3,779 Được cảm ơn

Tắm tức là phải đổ đầy bồn rồi ngâm mình trong đó?:Laughing:
    Nếu đúng thế thì tớ chưa được tắm sữa tươi bao giờ.:Battin ey:
    Còn massage body bằng sữa sau khi tắm thì ngày nào cũng làm,hihi.
    Đùa tí thôi, thế là đúng rồi ấy ạ!:LoveStruc:
    • 118 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em cũng chưa từng ngâm mình trong bồn tắm đầy sữa tươi vì chi phí nhìu lắm mà phí nữa.à, em đọc trên mạng thấy cho thêm vài giọt nước cốt chanh vào sữa rồi thoa lên mặt, em cũng làm thử rồi, mịn da lắm chị ạ
    • 1,882 Bài viết

• 3,779 Được cảm ơn

Uh, mình cũng hay làm thế vào buổi sáng, còn tối đắp mặt nạ sữa tươi (best skin).
    Một tuần 3 lần massage mặt và đắp sâm, thấy ổn lắm, toàn dùng đồ thiên nhiên, hihi
    • 118 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đắp sâm là sao hả chị???mặt nạ sữa tươi đó chị mua ở đâu vậy hay là tự làm???em hok bít gì hết á, chị giúp em với, cám ơn chị nhiều nhé
    • 44 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

các chị ơi,mặt nạ sữa tươi thì dùng loại sữa nào thế ạ????
    • 1,882 Bài viết

• 3,779 Được cảm ơn

Mình không biết ở HN mua ở đâu, nhưng ở SG mình hay gọi cho họ mang tới tận nhà, tell 4074700. Dùng thấy tốt lắm.
    Còn mặt nạ sâm mình làm thế này, trộn bột sâm, lòng đỏ trứng gà và 1 thìa mật ong.
    Đơn giản lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 329 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chunghieu1920 Xem bài viết
    Mình không biết ở HN mua ở đâu, nhưng ở SG mình hay gọi cho họ mang tới tận nhà, tell 4074700. Dùng thấy tốt lắm.
    Còn mặt nạ sâm mình làm thế này, trộn bột sâm, lòng đỏ trứng gà và 1 thìa mật ong.
    Đơn giản lắm

Ở quận nào họ cũng mang đến tận nhà hết hả bạn? Bột sâm mua ở đâu vậy? :Smiling:
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mummy sao nghi Xem bài viết
    các chị ơi,mặt nạ sữa tươi thì dùng loại sữa nào thế ạ????
    Chị dùng túi sữa tươi ko đường của Mộc Châu ý! Cái này lành, mịn da lắm, trước em hay đắp nhưng giờ lười rồi!
    Nhớ voi con lắm :LoveStruc:
    • 698 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Các chị ơi, em đọc trên mạng, loại mặt nạ sữa tươi trộn khoai tây nghiền thì chỉ nên đắp 2 lần/tuần. Không biết mặt nạ sữa tươi với chanh dùng hàng ngày có dc không nhỉ, không biết có chị nào dùng hàng ngày k phổ biến em học tập với? :Battin ey::Thinking::Thinking:
    Sống là động nhưng lòng luôn bất động

Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương

Sống yên vui danh lợi mãi coi thuờng

“Tâm bất biến” giữa dòng đời “vạn biến”
    • 1,234 Bài viết

• 2,645 Được cảm ơn

Cái này 1w mình tắm 3 lần, thấy hiệu quả ra phết, ngoài ra mình còn rửa mặt, đắp mặt nạ với sữa tươi nữa, da láng mịn và đẹp hơn trước nhiều ( như trước với sau khi đi phẫu thuật thẩm mỹ ý ).
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gippy Xem bài viết
    Cái này 1w mình tắm 3 lần, thấy hiệu quả ra phết, ngoài ra mình còn rửa mặt, đắp mặt nạ với sữa tươi nữa, da láng mịn và đẹp hơn trước nhiều ( như trước với sau khi đi phẫu thuật thẩm mỹ ý ).
    Cho mình hỏi dắp mặt nạ sữa tươi là sao vậy ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Kami.TuDang; 08/06/2013 vào lúc 09:45 PM.