• 112 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

em muôn uống sữa ong chúa viên nhưng trên thi trường nhiều loại quá ,cua Mỹ của Úc ,các chi uống loại nào tốt chỉ cho em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [TP. HCM] Điều trị da ở đâu tôt?!

Các mẹ có ai biết địa chỉ các spa hay trung tâm điều trị da nào hay hay không cùng vào chia sẻ với...

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• " Mặt nạ ngũ hoa " thật ra là hạt Đình Lịch giá 10k 100g

Có nhiều ý kiến về mặt nạ ngũ hoa đang hot hiện nay giá mắc trên trời là hạt đình lịch giá 10k...

• Lò nướng âm, loại nào tốt, giá hợp lí?

Nhà mình đang xây, mình đã nghiên cứu các thể loại từ gỗ, kính, thép, bếp ga, tủ lạnh, nồi cơm điện xong hết cả rồi...Duy chỉ có lò nướng âm (để tương lai xong nhà cửa thì đi học làm bánh) là chưa biết chọn loại nào cho thẩm mỹ, tốt, giá vừa phải. Mọi người giúp mình nhé. Cám ơn rất nhiều. (Mod...

• Dùng kem dưỡng da loại nào tốt cho bé

Trời sắp sang tiết hanh rùi, Tít nhà mình đã được 5 tháng, mình muốn cho con dùng kem dưỡng da thay phấn rôm vì mình thấy phấn không tác dụng mấy mà dễ làm bé bị viêm phế quản. Giờ thị trường có nhiều loại cho bé quá không biết nên dùng loại nào, mẹ nào có kinh ghiệm tư vấn cho mình với, mình đang...

• 48 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

kéo topic lên nào, mình cũng quan tâm, mẹ nào có kinh ngiệm tư vấn cho bọn tớ với
    • 65 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chị muốn mua dạng viên thì em thấy phổ biến là loại của Úc tên là Royal Jelly ấy ạ. Có chị cơ quan em dùng mà thấy tâm đắc lắm. Lại cũng rẻ và dễ dùng, mỗi ngày 1 viên là xong. E thì đang uống tảo biển với chưa có gia đình nên chưa bon chen. Hihi. Nhưng e tìm hiểu thì biết là SOC tươi vẫn tốt hơn nên nếu các chị có điều kiện( ko lười và có thời gian hơn) thì nên dùng soc tươi ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

SOC phổ biến nhất của Úc tên là Royal Jelly dùng cũng được. Ngoài ra còn có thêm của Nhật - Mỹ chất lượng tương đối tốt