• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.99K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 112 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

em muôn uống sữa ong chúa viên nhưng trên thi trường nhiều loại quá ,cua Mỹ của Úc ,các chi uống loại nào tốt chỉ cho em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sự thật tàn nhẫn về tắm trắng, mỹ phẩm làm trắng.

SỰ THẬT QUÁ TÀN NHẪN VỀ MỸ PHẨM TẮM TRẮNG, KEM TRẮNG DA CẤP TỐC. Là đàn bà con gái , chẳng ai...

• Mua Tủ Lạnh Đựng Kem, Sữa Chua Loại Nào Tốt???.......

Chào các anh chị! có ai hiểu về tủ lạnh chỉ em với, bác em muốn mua tủ lạnh hình vuông chuyên để đựng kem và sữa chua để bán ở cửa hàng tạp hóa nhưng k biết nên mua tủ của hãng nào thì tốt? Ai biết chỉ e với. Em cảm ơn nhiều!

• Máy làm sữa chua loại nào tốt ạ

Em ở SG, Ông xã thích ăn sữa chua tự làm, nhưng mà nhà em thì nồi cơm điện nhỏ quá nên em muốn mua máy làm sữa chua. Em nhờ các chị tư vấn giùm em nên mua loại nào nhé, em có thấy máy vivify nhưng mà nhìn nó cứ làm sao đó, không biết máy này các chị dùng có tốt không ạ? Em cám ơn các chị trước nhé...

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• Cơn lốc quà tặng từ Kids World

Gần 4.000 quà tặng giá trị cho các tín đồ thời trang tại Kids World Nhằm tri ân khách hàng, từ...

• 48 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

kéo topic lên nào, mình cũng quan tâm, mẹ nào có kinh ngiệm tư vấn cho bọn tớ với
    • 52 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chị muốn mua dạng viên thì em thấy phổ biến là loại của Úc tên là Royal Jelly ấy ạ. Có chị cơ quan em dùng mà thấy tâm đắc lắm. Lại cũng rẻ và dễ dùng, mỗi ngày 1 viên là xong. E thì đang uống tảo biển với chưa có gia đình nên chưa bon chen. Hihi. Nhưng e tìm hiểu thì biết là SOC tươi vẫn tốt hơn nên nếu các chị có điều kiện( ko lười và có thời gian hơn) thì nên dùng soc tươi ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

SOC phổ biến nhất của Úc tên là Royal Jelly dùng cũng được. Ngoài ra còn có thêm của Nhật - Mỹ chất lượng tương đối tốt