• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.04K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 112 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

em muôn uống sữa ong chúa viên nhưng trên thi trường nhiều loại quá ,cua Mỹ của Úc ,các chi uống loại nào tốt chỉ cho em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tôi đã phá hủy làn da của mình thế nào?

Đọc để mà cẩn thận nha các chị em Ngày từ thời phổ thông, tôi đã luôn tự hào vì mình sở hữu một...

• Dùng kem dưỡng da loại nào tốt cho bé

Trời sắp sang tiết hanh rùi, Tít nhà mình đã được 5 tháng, mình muốn cho con dùng kem dưỡng da thay phấn rôm vì mình thấy phấn không tác dụng mấy mà dễ làm bé bị viêm phế quản. Giờ thị trường có nhiều loại cho bé quá không biết nên dùng loại nào, mẹ nào có kinh ghiệm tư vấn cho mình với, mình đang...

• [TP. HCM] Điều trị da ở đâu tôt?!

Các mẹ có ai biết địa chỉ các spa hay trung tâm điều trị da nào hay hay không cùng vào chia sẻ với...

• Dùng sữa dưỡng thể loại nào tốt?

Mình đang định mua chai sữa dưỡng thể nhưng băn khoăn ko biết dùng lạo nào. Da mình hơi khô. Sữa dưỡng thể có cải thiện đc màu da ko mấy mẹ nhỉ? Mẹ nào hay dùng cho tớ xin vài lời khuyên với. À cho tớ xin luôn cả giá cả và địa chỉ mua nữa nhé.

• Xanh mặt vì kem “trắng siêu tốc”

Trong thời gian qua, ghi nhận của Bệnh viện Da liễu TPHCM về những ca bệnh liên quan đến mỹ phẩm...

• Gương mặt nha sĩ Việt đầy tự hào tại hội nghị FDI

Đỗ Nhật Nam cùng Huỳnh Nguyễn Minh Thư đã có bài phát biểu đầy tự hào tại hội nghị nha khoa quốc tế...

• 48 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

kéo topic lên nào, mình cũng quan tâm, mẹ nào có kinh ngiệm tư vấn cho bọn tớ với
    • 63 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chị muốn mua dạng viên thì em thấy phổ biến là loại của Úc tên là Royal Jelly ấy ạ. Có chị cơ quan em dùng mà thấy tâm đắc lắm. Lại cũng rẻ và dễ dùng, mỗi ngày 1 viên là xong. E thì đang uống tảo biển với chưa có gia đình nên chưa bon chen. Hihi. Nhưng e tìm hiểu thì biết là SOC tươi vẫn tốt hơn nên nếu các chị có điều kiện( ko lười và có thời gian hơn) thì nên dùng soc tươi ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

SOC phổ biến nhất của Úc tên là Royal Jelly dùng cũng được. Ngoài ra còn có thêm của Nhật - Mỹ chất lượng tương đối tốt