Dưỡng da - Làm đẹp da

Sữa dưỡng thể trắng da Nivea có tốt không?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 31.7K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hớ hớ, mình được tặng một hộp Kamill nhưng mà tưởng chỉ dưỡng ẩm thui nên mình dùng qua mùa đông không dùng nữa, giờ dùng chắc không được nữa rùi, da mình bắt nắng lắm, mùa đông sáng lên được tí, qua mùa hè lại bánh mật ngay, huhu. đem nhẻm à!

• 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

haiz muốn trắng da bằng cách bôi lotion này thì phải kiên trì lắm các mẹ ạ, em bôi mãi mà chả thấy có kết quả nên bỏ luôn @@ giờ thì đợi đến 3 tháng mùa đông mặc quần áo tránh xa ánh nắng để trắng thôi , chứ bôi mất bao nhiêu tiền , mất cả thời gian cũng chả thấy cải thiện tí nào

• 182 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

chị nào da quá ngăm mà trông đợi vào lotion thì chắc phải đến chục năm mới sáng ra nổi đấy ạ. E ko phải khuyến khích các chị tắm trắng bôi kem trộn này nọ, nhưng mà chị nào muốn cải thiện da từ ngăm/đen thành sáng/trắng mà chỉ bôi lotion thì bó tay ạ :-s

• 558 Bài viết

• 392 Được cảm ơn

E thấy serum của Nivea xài ok lắm đó chị! Buổi tối trước khi ngủ e thoa serum trước, chờ vài phút cho khô rùi thoa tiếp night lotion. Ban ngày thì cũng serum + day lotion. Cá nhân e thấy dù là serum hay lotion gì cũng mau khô và ko hề nhờn rít, đặc biệt nếu chị thường xuyên trong máy lạnh thì cũng ko sợ bị rít đâu, mùi hương cũng ko nồng lắm. E xài thấy da có trắng lên đó chị. E xài trọn bộ Nivea cho body và face luôn đó.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nbq90; 31/08/2012 vào lúc 08:40 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 94 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KimXuyen1501 Xem bài viết
    Nivea mình cũng đang dùng nè. Mềm da, không bị rít nhờn và quan trọng nhất là da mình chưa bao giờ bị dị ứng. Đợt trước mình chuyển sang dùng Váelin, bị dị ứng ngửa khủng khiếp.
    Hic...khổ thân mình. Trước đây dùng Nivea dưỡng thể ko vấn đề gì, nay chuyển qua vasseline và hậu quả là: Nổi mụn toàn thân, dày hơn ở những chỗ bôi nhiều. Ngứa khủng khiếp, ko gãi thì ko chịu được mà gãi thì đau rát quá à...huhu! Đang phải uống thuốc chống dị ứng. Da đẹp đâu ko thấy, giờ nổi mụn tùm lim nhìn thấy ghê...
    Có vẻ như Nivea lành và dễ dùng hơn thì phải.

• 56 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nivea xài rất lành tính, nhưng do lành tính wa' cho nên công hiệu nó k thể tuần một, tuần hai thấy được ngay đâu ạ, xài ít nhất 2 tháng mới thấy kết quả da sáng lên, phải kiên trì thui các nàng ạ
    Simple is THE BEST

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nbq90 Xem bài viết
    E thấy serum của Nivea xài ok lắm đó chị! Buổi tối trước khi ngủ e thoa serum trước, chờ vài phút cho khô rùi thoa tiếp night lotion. Ban ngày thì cũng serum + day lotion. Cá nhân e thấy dù là serum hay lotion gì cũng mau khô và ko hề nhờn rít, đặc biệt nếu chị thường xuyên trong máy lạnh thì cũng ko sợ bị rít đâu, mùi hương cũng ko nồng lắm. E xài thấy da có trắng lên đó chị. E xài trọn bộ Nivea cho body và face luôn đó.
    dùng serum rồi day lotion hả bạn , bạn dùng body và face luôn à. Tốt không bạn.^^

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng dùng lotion nè, được 3 tháng rồi mà vẫn vậy, chả thấy trắng lên tí nào, mà có vẻ bắt nắng , thôi thì cố gắng kiên trì xem sao

• 99 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

mình thic cái loại serum dưỡng thể của Nivea, thơm, ko dính mà cũng thấy sáng da.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em bán nivea nè các chị. ship tới tận nhà luôn, vì em làm trong nhà phân phối của nivea nên giá rất mềm ạ.chị nào có nhu cầu thì alo và inbox cho em rồi em sẽ trả lời giá, mặt hàng nào cũng có và giao hàng tận nhà cho các chị ngoài giờ hành chính ạ.