Dưỡng da - Làm đẹp da

Sữa dưỡng thể trắng da Nivea có tốt không?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 43.5K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

số điện thoạic của em là 0945.078.616
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

t dùng 1 lọ nhỏ ban đêm oy dúng là có sáng lra chút đó p ạ
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy xài dưỡng thể cũng tùy da. Con bạn em xài nivea trắng lắm, thấy thíc quá nên cũng mua về xài.
    Xài 3 chai chả thấy trắng, vậy là chuyển qua xài Vaseline xách tay của một pé trên mạng. Mới xài có 1 chai mà thấy da sáng lên hẳn.
    Từ đó em rút ra kết luận, tùy người tùy cơ địa mà chọn loại dưỡng thể cho mình! Giờ thì em trung thành với Vaseline! hêhê
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị cứ xài nivea dưỡng thể đi, không biết sao nhưng mà em thấy em hơi kì em dùng nivea ban ngày để dùng ban đêm nhưng lại thấy hiểu quả hơn so vs dùng nivea đêm. dùng nivea đêm em lại cứ thấy xạm xạm da thế nào ấy.
    trước em cũng k đc trắng trẻo j lại đi học quân sự về đen nhẻm, em cứ dùng nivea và tắm trắng đậu đỏ yến mạch tuần 3 lần, liên tục thế mà thay đổi hẳn
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị không hợp Nivea rồi,
    Giờ đang bị fall in love với em Vaseline, chị phải chung thủy thôi!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C cho e thông tin liên lạc đi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy hazeline cũng sáng da len đó bạn,mình đã dùng 3 bình rồi,mới đầu bôi hơi ngứa,cỡ 1 tuần da thích ứng là hết ngứa,dân dần da cũng sáng lên,kiểu như là nâng lên 0,5 so với tông cũ,k trắng liền mà trắng từ từ,đc cái mịn da
    • 921 Bài viết

• 1,368 Được cảm ơn

Trời, thế dùng loại nào đây, ai có kinh nghiệm về dùng 2 loại serum này cho mình vài ý kiến đi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 325 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cũng thích Serum dưỡng thể của Nivea hơn. Da sáng hơn.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2