Dưỡng da - Làm đẹp da

Sữa dưỡng thể trắng da Nivea có tốt không?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 48.2K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

số điện thoạic của em là 0945.078.616
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

t dùng 1 lọ nhỏ ban đêm oy dúng là có sáng lra chút đó p ạ
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy xài dưỡng thể cũng tùy da. Con bạn em xài nivea trắng lắm, thấy thíc quá nên cũng mua về xài.
    Xài 3 chai chả thấy trắng, vậy là chuyển qua xài Vaseline xách tay của một pé trên mạng. Mới xài có 1 chai mà thấy da sáng lên hẳn.
    Từ đó em rút ra kết luận, tùy người tùy cơ địa mà chọn loại dưỡng thể cho mình! Giờ thì em trung thành với Vaseline! hêhê
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị cứ xài nivea dưỡng thể đi, không biết sao nhưng mà em thấy em hơi kì em dùng nivea ban ngày để dùng ban đêm nhưng lại thấy hiểu quả hơn so vs dùng nivea đêm. dùng nivea đêm em lại cứ thấy xạm xạm da thế nào ấy.
    trước em cũng k đc trắng trẻo j lại đi học quân sự về đen nhẻm, em cứ dùng nivea và tắm trắng đậu đỏ yến mạch tuần 3 lần, liên tục thế mà thay đổi hẳn
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị không hợp Nivea rồi,
    Giờ đang bị fall in love với em Vaseline, chị phải chung thủy thôi!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C cho e thông tin liên lạc đi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy hazeline cũng sáng da len đó bạn,mình đã dùng 3 bình rồi,mới đầu bôi hơi ngứa,cỡ 1 tuần da thích ứng là hết ngứa,dân dần da cũng sáng lên,kiểu như là nâng lên 0,5 so với tông cũ,k trắng liền mà trắng từ từ,đc cái mịn da
    • 965 Bài viết

• 1,492 Được cảm ơn

Trời, thế dùng loại nào đây, ai có kinh nghiệm về dùng 2 loại serum này cho mình vài ý kiến đi.
    • 328 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cũng thích Serum dưỡng thể của Nivea hơn. Da sáng hơn.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng vừa rinh 1 chai Vasaline UV lightening (dưỡng trắng da chống nắng). Vừa bôi thử 2 tay 2 chân và vùng cổ (do mình đi nắng ko che những phần này riết nó nâu nâu luôn, chứ da mình vốn cũng khá trắng)
    Cảm nhận của mình là sữa làm mịn da, hương thơm nhẹ, ko rít khó chịu, rất nhanh khô (bôi tới chân là tay và cổ khô ráo rồi).

Lúc trc mình cũng xài Nivea chai tím, mà ko thích, bơi da cứ nhớt nhớt thế nào đó mà mùi nồng ghê, cũng chả dị ứng gì mà bôi dc vài tuần thấy cũng ko khác biệt lắm.

Giờ đổi thử wa Vasaline thấy dòng này vừa chống nắng vừa dưỡng da nên xài xem sao, với lại kết cái mùi thơm này khi sữa đã thấm vào da . khi nào có kết quả minh sẽ lên báo cáo sau, giờ ngồi hóng thử 1-2 tuần coi da dẻ thế nào.
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhquynh0405 Xem bài viết
    Mình cũng vừa rinh 1 chai Vasaline UV lightening (dưỡng trắng da chống nắng). Vừa bôi thử 2 tay 2 chân và vùng cổ (do mình đi nắng ko che những phần này riết nó nâu nâu luôn, chứ da mình vốn cũng khá trắng)
    Cảm nhận của mình là sữa làm mịn da, hương thơm nhẹ, ko rít khó chịu, rất nhanh khô (bôi tới chân là tay và cổ khô ráo rồi).

Lúc trc mình cũng xài Nivea chai tím, mà ko thích, bơi da cứ nhớt nhớt thế nào đó mà mùi nồng ghê, cũng chả dị ứng gì mà bôi dc vài tuần thấy cũng ko khác biệt lắm.

Giờ đổi thử wa Vasaline thấy dòng này vừa chống nắng vừa dưỡng da nên xài xem sao, với lại kết cái mùi thơm này khi sữa đã thấm vào da . khi nào có kết quả minh sẽ lên báo cáo sau, giờ ngồi hóng thử 1-2 tuần coi da dẻ thế nào.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Kalinka.2903 Xem bài viết
    Chị dùng thử SErum của Nivea ấy ạ. Dùng thích cực, miễn chê luôn, lại tiết kiệm nữa.
    Sao e bôi dính vào chỗ móng chân thì nó cam cam rất khó ra

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chai mình dùng là Vaseline (màu hồng) có chữ vitamin B3 bự ngay dưới góc chai luôn. Mình bôi kín bàn chân thấy vẫn ổn nè bạn. Để cả 4 tiếng ko dị ứng chắc là ok với da mình rồi. Chỉ còn chờ kết quả có trắng hay sáng ra gì nữa ko thôi.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ em đang có 1 lọ dưỡng thể Nivea và 1 lọ của Vaseline. Lọ Nivea nhỏ hơn nên dùng trước, cũng mới dùng cũng đc khoảng 2 tuần thôi, độ trắng trên cơ thể thì em không có để ý lắm nên cũng chẳng biết có khác biệt không Duy có phần cổ và gáy nó đen hẳn so với mặt và vai do hồi đầu tháng 7 đi du lịch che chắn không đủ kỹ, bôi bôi nivea thì giờ thấy nó cũng dần dần sáng lên và đều màu với mặt là vai hơn 1 chút chút.
    Em từng đọc đc 1 bài viết, họ nói da tối màu thì thường khoẻ hơn so với da trắng, da em thì không đc trắng lắm nhưng giờ cũng không ham trắng quá làm gì, chỉ cần sáng hơn 1 chút là được rồi. Giờ bôi kem dưỡng thể để bổ sung độ ẩm và cho da khoẻ mạnh thui. Bôi xong mà thấy da mình mềm mại mịn màng là thấy thích lắm rồi.
    Còn về lọ Vaseline, tối hôm qua có lôi ra bôi thử 1 bên đùi, đùi bên kia thì dùng Nivea thì em thấy bên dùng vaseline có kém mượt, sờ rít hơn bên dùng Nivea 1 chút (1 chút xíu thôi, không nhiều đâu :d)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongnguyen9188 Xem bài viết
    em bán nivea nè các chị. ship tới tận nhà luôn, vì em làm trong nhà phân phối của nivea nên giá rất mềm ạ.chị nào có nhu cầu thì alo và inbox cho em rồi em sẽ trả lời giá, mặt hàng nào cũng có và giao hàng tận nhà cho các chị ngoài giờ hành chính ạ.
    Sữa dưỡng da nivea ban đêm bao nhiêu bạn
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mk đang tìm sp dưỡng trắng ban đêm mà chưa pjs dùng serum, lotion hay kem cả . vs cả pạn có thể hướng dẫn cho mk về sản phẩm dưỡng da chống nắng ban ngày đc k, ns chung là mk quan tâm tất cả sp của nivea. thanks !!!!!!!!!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mydu95 Xem bài viết
    mk đang tìm sp dưỡng trắng ban đêm mà chưa pjs dùng serum, lotion hay kem cả . vs cả pạn có thể hướng dẫn cho mk về sản phẩm dưỡng da chống nắng ban ngày đc k, ns chung là mk quan tâm tất cả sp của nivea. thanks !!!!!!!!!!!
    Dùng serum ban nha
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2