Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Dưỡng da - Làm đẹp da

sẹo thâm lâu năm ở chân ,tay do muỗi , côn trùng đốt... giúp e với các mẹ ơi!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 8.05K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tình hình là em 20 tuổi rồi , hồi nhỏ e hay gãi khi bị côn trùng đốt và chắc tại da e độc va do di truyền của mẹ nữa ( mẹ e hoi trước cũng bị thâm vậy nhưng ít hơn e rat nh và khi co thai thì hết ) , Giờ thì e đã đỡ nhiều so với những năm trước đây nhưng mà cũng còn nhiều lắm thâm chi chít ma ông bà hay gọi là xà mau đấy ạh , rất mất tự tin , e chỉ mặc quần dài suốt thôi,thinh thoag mặc đầm mag vớ da dày r ma vẫn còn thấy mờ mờ . Các mẹ có biết xài gì để cải thiện không giúp e với

• 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ai giup e voi ạh ((((((

• 109 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

1 vote cho rose hip oil
    dùng kiên trì nhé c
    Em thanh lý đồ hè, giá cực rẻ chỉ dưới 100k....mọi người ủng hộ ạ :X
    http://www.facebook.com/korokke.cat

Em là sinh viên năm 2, đại học Ngoại thương Hà Nội, em đang tìm việc partime trong hè này . chị/mẹ nào biết pm em nhé, em cảm ơn ạ!

• 997 Bài viết

• 1,343 Được cảm ơn

Hirudoid

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ đợt trước cũng bị nhiều sẹo muỗi lắm. Nhưng có một chị giới thiệu thuốc Contractubex. Dùng một thời gian là nó mờ đi đáng kể cậu ạ. Nhưng sẹo lâu rồi nên chắc phải kiên trì.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 46 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Contractubex tớ dùng chả thấy hiệu quả. Mà chắc là dùng mới vài lần chả thấy nó thuyên giảm nên tớ ngưng luôn.
    Tớ cũng bị như chủ top nhưng mà ....bó tay với nó

• 489 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkig Xem bài viết
    Tình hình là em 20 tuổi rồi , hồi nhỏ e hay gãi khi bị côn trùng đốt và chắc tại da e độc va do di truyền của mẹ nữa ( mẹ e hoi trước cũng bị thâm vậy nhưng ít hơn e rat nh và khi co thai thì hết ) , Giờ thì e đã đỡ nhiều so với những năm trước đây nhưng mà cũng còn nhiều lắm thâm chi chít ma ông bà hay gọi là xà mau đấy ạh , rất mất tự tin , e chỉ mặc quần dài suốt thôi,thinh thoag mặc đầm mag vớ da dày r ma vẫn còn thấy mờ mờ . Các mẹ có biết xài gì để cải thiện không giúp e với
    Tháng trước chị ngồi ở 1 quán ăn ven bờ sông, có nhiều cây cối bị con gì đốt kinh khủng vào chân, 2 chân về thâm cứ như ghẻ, không phải muỗi mà là rĩn thì phải, muỗi đốt chỉ vài ngày là hết nốt, về kiên trì tắm bằng sữa trộn bột gạo nên giờ cũng sáng sủa ra, nhìn thoáng thì hết nốt thâm rồi, nhìn kĩ vẫn thấy, vẫn tắm đều hàng ngày coi như tắm trắng cho da, hix.

• 74 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

b ơi b đắp rau má xem nhé. Nhưng mà phải kiên trì. Kết hợp bôi thuốc nữa b ạ. Đi ra ngoài phải bôi kem chống nắng và giữ gìn vì seọ thâm do tiếp xúc trực tiếp với ánh nắng mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 226 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

em cũng bị giống chị.đang có đứa em bảo mua kem trị thâm sẹo hành tây của Đức @@ em chưa dùng thử nhưng nghe bảo tốt lắm

• 249 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

tên kem là gì thế bạn?

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2