Dưỡng da - Làm đẹp da

Rửa mặt bằng bột đậu xanh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.86K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 46 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các chị ơi, em có nghe nói rửa mặt bằng bột đậu xanh rất tốt. Chị nào có kinh nghiệm tư vấn cho e vụ này với. Mua đậu xanh loại có vỏ hay ko vỏ, mua về có phải rửa ko, xay xong rồi bảo quản trong hộp nhựa và để ở nhiệt độ phòng có được ko ạ? Lúc rửa thì nên pha như thế nào ạ, có nên pha với sữa tươi ko đường hay chỉ pha với nước bình thường, matxa mặt khoảng bao lâu a. Có nên dùng hàng ngày ko ạ? Hihi nhiều câu hỏi quá tại e máu vụ này quá rồi. Chị nào chỉ dùm e với a?:Smiling::Smiling::Rose::Rose::LoveStruc::LoveSt ruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,133 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bonbon_lonton_00 Xem bài viết
    Các chị ơi, em có nghe nói rửa mặt bằng bột đậu xanh rất tốt. Chị nào có kinh nghiệm tư vấn cho e vụ này với. Mua đậu xanh loại có vỏ hay ko vỏ, mua về có phải rửa ko, xay xong rồi bảo quản trong hộp nhựa và để ở nhiệt độ phòng có được ko ạ? Lúc rửa thì nên pha như thế nào ạ, có nên pha với sữa tươi ko đường hay chỉ pha với nước bình thường, matxa mặt khoảng bao lâu a. Có nên dùng hàng ngày ko ạ? Hihi nhiều câu hỏi quá tại e máu vụ này quá rồi. Chị nào chỉ dùm e với a?:Smiling::Smiling::Rose::Rose::LoveStruc::LoveSt ruc:
    Bạn qua nhà tẩy trang cho gia dầu villa 3, ngay trang đầu có cách chế biến và sử dụng đó bạn.
    Đừng buồn vì những thứ mình đã mất..hãy vui vì những thứ mình đã có
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)