Dưỡng da - Làm đẹp da

Phấn nụ hoàng cung, đâu là chỗ bán đúng hàng của bà Phương làm?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 2.49K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 227 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Em chào các chị, em có điều muốn hỏi sau ạ:

Em ở HN, phấn nụ hoàng cung bà Phương thì em vẫn mua ở hn golmart. Đây là nơi bán mà nhiều chị trên wtt comment rằng đây chính là nhà phân phối chính thức và duy nhất của phấn nụ bà Phương, do chính bà Phương làm và hàng được bán ở đây. Bao bì ở đây rất thủ công, design đơn giản, hộp giấy, sản phẩm đựng trong túi nilon.

Nhưng em search mạng ra thì ở HCM có 1 nơi bán phấn nụ hoàng cung nữa. Nơi này có làm website giới thiệu và bán sản phẩm. Design sản phẩm đẹp hơn, có hộp đựng phấn chứ ko chỉ có mỗi hộp giấy và túi nilon. Design bao bì sản phẩm ở đây khác hẳn cho với ở hn golmart. Ở đây theo như quảng cáo trên web thì chỗ này là con gái của bà Phương là chị Nguyễn Phương Khanh sản xuất. Lại có cả clip bà Trần Thị Phương và con gái lên tham gia phỏng vấn chương trình Sức Sống Mới. Nó là trang phannuhoangcung.vn

Vậy chỗ hn golmart bán hàng của ai vậy? Chẳng lẽ bao lâu nay em mua nhầm hàng của người khác làm mạo nhận là phấn nụ bà Phương?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 227 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Up lên tìm đáp án.
    • 227 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Dạo này các chị cao thủ của wtt đi đâu hết cả thế này
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Toi hien gio dang xai phan nu cua ba Phuong. Toi da su dung nhieu nam nay. Tôi cho bạn địa chỉ nhà bà Phương, nếu bạn có nhu cầu có thể gọi điện và đặt hàng cho bà.

Địa chỉ : 400/12 Le Van Si - P.14 - Q.3 - Tp.HCM - ĐT (08) 38436427
    Chỉnh sửa lần cuối bởi JasmineDo; 17/11/2013 vào lúc 09:44 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Rất may hôm nay mình lang thang lại gặp được topic của bạn. Thông tin của mẹ JasmineDo là hoàn toàn chính xác rồi,và trang web bạn vào xem có clip của cô Phươg và chị Phươg Khanh (www.phannuhoangcung.vn) là trang web chính thức cua Phấn Nụ Hoàng Cung bà Phươg bạn nhé. hiện tại văn phòng bán hàng chính hãng của Phấn nụ hoàng cung là 400/12 Lê Văn Sỹ, P13, Q3 tp hcm (đây là nhà cô Phương và chị Phương khanh con gái của cô Phương, địa chỉ thứ 2 là số 22 Duy Tân,P15, Q Phú Nhuận tp hcm (đây là showroom bày bán sản phẩm. Tuy nhiên, 2 địa chỉ này đều ở tp hcm.
    Đối với các chị em ở hà nội, ngày 21/11/2013 Phấn nụ hoàng cung bà Phươg vừa mới khai trươg văn phòng đại diện tại số 320 Thái Hà, P.Trung Liệt, Q. Đống Đa, HN (ĐT: 04 62933649). Trước giờ Phấn Nụ Hoàng Cung bà Phương chưa có bất kỳ một nhà phân phối nào ngoài hà nội cả, văn phòng đại diện này là kênh phân phối duy nhất và chính thức ngoai miền bắc hiện nay. Bạn có thể đến showroom xem sản phẩm trực tiếp và dùng thử xem nó có khác với sản phẩm trước giờ bạn vẫn dùng ko nhé.
    Chúc bạn sẽ có một làn đẹp và tươi trẻ!

Xem thêm: Phấn nụ hoàng cung, đâu là chỗ bán đúng hàng của bà Phương làm?
    Nguồn: Webtretho.com

400/12 Le Van Si - P.14 - Q.3 - Tp.HCM

400/12 Le Van Si - P.14 - Q.3 - Tp.HCM

Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi phannuhoangcung.hn; 23/11/2013 vào lúc 03:37 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)