Dưỡng da - Làm đẹp da

Ở SG mua bùn khoáng dưỡng da ở đâu các chị ???

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 8.78K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghe nói bùn khoáng Nha Trang dùng đắp mặt và body rất tốt, nhưng ở Sài Gòn thì mua ở đâu ? có chị nào biết chỉ em với, em cám ơn nhìu nhìu ạ
    Cô cưng Sunny & anh Ben nhất nhà...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em biết có 2 chỗ :1 ở đường gì đi ra chợ Bà Chiểu nhưng đó là nhà người ta lấy về bán thôi còn cửa hàng chính của nó ở 292 Nguyễn Văn Đậu đó.Em không nhớ địa chỉ ở gần chợ Bà Chiểu.Nhưng thôi chị lại cửa hàng luôn.Em đã từng mua về đắp rồi mát và mịn lắm chị àh
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cô của sunny có thể tim mua bùn khóang ở các cửa hàng medicare đó. giá khoảng 60ngàn. em thấy giá cả cũng bằng với ở nha trang.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bùn khoáng ở Sài Gòn mua tại địa chỉ của nhà Phân phối bùn khoáng khu vực Miền Nam là đúng chất lượng, trọng lượng và giá tiền của Nha Trang (không sợ hàng giả) địa chỉ: 15 Nguyễn Hiến Lê, P13, Quận Tân Bình hoặc 778/25 Nguyễn Kiệm, P4, Q. Phú Nhuận. Nếu có nhu cầu cần hóa đơn bên này họ xuất cho mình, giá bán trên đã bao gồm VAT. Điện thoại: 08- 3813.4339 hoặc 0903.787.704 Mrs Thuận

Vì mình hay lấy về cho cty của mình hoạt động bên Spa nên mình rất rõ, bên này giao hàng tận nơi miễn phí nếu lấy từ 5h trở lên.(Vì là nhà PP của Nha Trang nên mua bán rất dễ chịu)
    • TOU
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lười đi thì mua online cũng được mẹ nó, golmart.vn là đại lý online chính thức đó.
    • TOU
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ui trời, post rồi mới thấy câu hỏi này lâu quá rùi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh dang phan phoi san pham 100% bun khoang thien nhien. Gia tot. Ban nao co nhu cau thi lien he minh nhe.
    thnks.