Dưỡng da - Làm đẹp da

Nước dưỡng da Tây thi của Thái Dương

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 77.4K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em dùng viên uống Tây Thi thì lại thấy hết mụn, da dẻ mịn màng, mát hẳn, dùng đc gần` 50 ngày rồi aj, ( khi dùng đc 30 ngày chưa thấy tác dụng gì nên định thôi, nhưng chẳng biết cầu thuốc gì nữa_da nhạy cảm, khó dùng thuốc mà). Em lại bị chứng huyết áp thấp, thiếu máu, nên dùng cái này thấy đỡ chóng mặt hẳn. Tuy nhiên tác dụng làm mờ vết thâm của nó thì em chưa hài lòng.
    • 529 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

thuốc dưỡng da Tây Thi này uống có làm nóng người k các mẹ, em sợ mấy loại thuốc này vào dễ bị nổi mụn k ạ ?
    Em vừa mua 1 hộp, tận 500k cơ, mà vẫn chưa dám uống.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ui,em mới được cho 1 hộp thuốc làm đẹp da của Tây Thi mà chưa dám uống ,các mẹ có kinh nghiệm gì truyền đạt cho em với .Nghe nói thuốc này cũng có tác dụng phụ ạ ???
    • 984 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Thuốc uống Tây Thi thế nào hả các mẹ.........Chứ mình dùng nhiều loại uống dưỡng mà loại nào cũng chẳng có gì thay đổi cả........Mình uống vinaga, elbas, rồi Enat, Grow, Ponycare (trị nám, tàn nhanng)............Cái nào uống vào cũng như không uống.......Các chị em nào dùng Tây thi có hiệu quả thì lên tiếng để em dùng theo nhé...........
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị bạn em dùng rồi khen ghê lắm. Vừa đẹp da lại chữa cả huyết áp thấp nữa. Em cũng nghe lời mấy chị mua 1 hộp về dùng nhưng mới dùng được mấy gói thì thôi tại viên này mùi thuốc bắc em uống không quen. Công dụng tốt mà uống không hợp nên cứ tiếc mãi. Chị nào muốn mua Tây Thi thì gọi cho em nhé, em để lại với giá thấp thôi chứ cứ bỏ đấy thì tiếc quá:Straightf:. ĐT của em là 0953145029
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng dùng nước dưỡng da ban đêm Tây Thi để trị mụn, kết quả thì ổn nhưng cảm thấy hơi bị căng da. Mình mua 2 chai ở siêu thị thuốc Mega3 Láng Hạ cũng 200k/1 lọ, chỉ dùng gần hết 1 chai nên vẫn còn nguyên 1 chai, bạn nào cần thì mình để lại cho (tất nhiên là giá thanh lý thôi).
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ồ hay quá nhỉ, nhưng mà chất lượng thì chưa biết thế nào
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tonic này chết lâu rồi hôm nay sống lại nhưng mà thấy các chị thanh lý hàng ghê nhĩ em nghi lắm.:Sigh::Sigh::Sigh:
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Gấu chịu chơi ghê cơ! Mới hôm trước thấy nói mua 4 hộp Imedeen, hôm nay lại thấy mua Tây Thi rồi, rút cuộc là loại nào được hơn để bà con còn đua theo. Hi hi. Tks
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:Thinking:mua Thái dương ở đâu cho đảm bảo dỡ hàng giả nhỉ.các sis e cũng fải bon chen 1 ty
    • 288 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Bạn ra mấy hiệu thuốc bán buôn nằm trên đường Thái Thịnh, gần Láng Hạ. Chiều nay vừa rước 1 lọ nước dưỡng da Tây Thi về dùng kết hợp với Enat 400. Trong uống ngoài bôi xem da mặt cải thiện đến đâu. :Thinking:
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Người ta có rất nhiều nơi để đến, chỉ 1 nơi thân thiết để quay về...
    • 1,398 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

em thấy mẹ em dùng nước dưỡng của nó rùi,cũng chẳng hết nám mấy phải chuyển qua loại sản phẩm khác
    • 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Ở đây đã có chị nào dùng cái kem dưỡng da ban ngày hay ban đêm của Tây Thi chưa ạ? Em dù ko bị nám nhưng cũng bị vài vết thâm sau mụn. Các chị đã dùng cho em biết ý kiến với. Chứ cái nước dưỡng da ban đêm em cũng có, cơ mà buổi tối sau khi học bài xong là mắt díp hết lại cả rồi, chẳng nhớ tới phải dùng em ý nữa.
    • 1,398 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

thấy con bạn em bảo dùng mặt nạ Tây thi sướng khỏi phải bàn. em chưa dùng vì thấy mẹ em bị nám mà dùng nước dưỡng,kem dưỡng Tây thi ko hiểu quả mấy.:Thinking::Thinking: các mẹ thích thì dùng thử mặt nạ của nó xem.
    • 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

cái mặt nạ ý em dùng rồi. Buổi tối sau khi đắp xong thì da căng trông có vẻ tràn đầy sức sống thik lắm. Nhưng hôm sau lại đâu vào đấy hết. Em thấy cái nước dưỡng hiệu quả hơn, nó chiết xuất đậm đặc nên ok hơn cái mặt nạ mà.
    • 52 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nghe các chị nói thèm quá, túm lại thì cái nước dưỡng Tây Thi í có an toàn hok a? da em bị vết thâm do mụn í hichic e sợ nó lại như Bảo Lâm thì chít. e cứ ác cảm mấy cái hộp trông như trung Quốc như thía í
    :559:em iu anh nhứt trên đời:559:
    mìn anh mà thoai anh oai anh oai
    :553::577::561::553::577:
    • 212 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

nói thật em ko mê được loại này, như hàng lởm ấy. Hôi hôi bẩn bẩn. Em chót mua dùng 1 lần sửa và mặt nạ em vất luôn. Kinh ko tả nổi
    • 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maica09 Xem bài viết
    nói thật em ko mê được loại này, như hàng lởm ấy. Hôi hôi bẩn bẩn. Em chót mua dùng 1 lần sửa và mặt nạ em vất luôn. Kinh ko tả nổi
    trời sao nàng nặng lời dữ vậy. Chị ba_gia_bon_chen nức danh bên ttvnol mục Làm đẹp cũng phải khen nó thơm mùi dược liệu thảo mộc, rất thư giãn thoải mái, các chị khác cũng đều nói thế. Lần đầu tiên mình nghe có người bảo nó mùi hôi hôi bẩn bẩn :Straightf:

Nghe các nàng bên ttvnol, webtretho khen Tây Thi rầm rộ quá, thế là đi mua:Laughing:. Tớ cũng từng dùng cả bộ Tây Thi để trị mụn đây, chấm nó 6 điểm thôi. Bây h đang dùng Derma, có khá hơn đấy, nhưng cũng chỉ chấm cho 6,75 thôi, nếu chấm 7d thì ko đến. Chắc do da mình nó vậy. Tùy thể trang da mỗi người khác nhau mà đáng giá. Đấy, công dụng thì Derma tốt hơn chút xíu, nhưng giá tiền thì chẳng hơn chút xíu tẹo nào nàng ạ.

Cả bao bì của Thái Dương và Acness mình thấy đều xấu cả. Nhưng Acness chọn tông màu xanh nên trông đỡ quê hơn Tây Thi chọn màu hồng. Cái này chấp nhận thôi vì ngta muốn nhấn mạnh cái chiết xuất hoa đầo mà. Bọn Thái Dương chính ra chỉ là 1 công ty chuyên về thuốc thôi, gọi là có mỹ phẩm nhưng sao chuyên nghiệp theo đúng nghĩa các loại SSD, TFS ... được. Mà Tây Thi thành phần chính là các dược liệu thiên nhiên kết hợp các bài thuốc từ xa xưa mà thành, do đó bao bì và kiểu dáng sản phẩm của họ cũng rất chi là kiểu "thuốc Đông Y". Nàng yêu cầu bao bì của nó pro long lanh hiện đại như mấy loại mỹ phẩm bày ở Parkson thì nàng hãy cứ chắc chắn rằng: để đầu tư sản xuất bao bì bắt mắt thế cần mua 1 dây chuyền hiện đại, thuê người thiết kế, ...đã tốn công sức đầu tư như vậy rồi thì chắc chắn TD sẽ lấn sang mỹ phẩm make-up chứ ko đơn giản là đồ dưỡng, mà đã là đồ make-up thì chì thôi rồi.
    • 207 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

cái mặt nạ tây Thi này trong SG có bán ở đâu thía ạh?:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 342 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Dưỡng da Tây Thi này làm trắng và giảm mụn hả các mẹ, có dùng được cả ban đêm và ban ngày ko ah:Smiling:
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4