Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Dưỡng da - Làm đẹp da

Nước dưỡng da Tây thi của Thái Dương

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 71.3K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8
    • D&K
    • 7 năm
    • 193 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng dùng nước dưỡng da Tây thi, nhưng chẳng thấy tác dụng gì cả (hay vì mình mới dùng nên chưa có tác dụng gì) Thế bạn dùng mấy lọ rồi, đến lọ thứ mấy thì biến chuyển :Laughing:
    Mình thường mua ở nhà Cô Phong (cửa hàng tạp hóa Chi bé) ở số 6 Phan Đình Phùng, giá cũng thấy hợp lý (cạnh chăn ga gối đệm From ... to ý), đủ các loại của Tây thi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 685 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Chắc là tại e hợp với Tây Thi vì em dùng chưa đến 1 tuần mà đã thấy hiệu quả rất rõ rệt chị ạ. Bằng chứng là các mụn trứng cá trên mặt đều đã khô lại, không còn sưng nữa. Mà dùng cái này em thấy da mặt mình mềm mại, thích lắm,còn có mịn màng, trắng da hay không thì vẫn chưa biết, hihih

• 2,157 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Susu xinh xinh Xem bài viết
    Tình hình là em dùng nước dưỡng da Tây Thi thấy rất ổn, đặc biệt là cái khoản trị mụn ạh, sau khi đã lăn lộn với thuốc Erylik được 1 tháng. Mẹ nào hay dùng Tây Thi chỉ cho em mua san phẩm này ở đâu cho rẻ bây giờ. Hic, dùng cái này lục tốn quá!
    Chị ơi cái này giá rổ thế nào cơ?Em cũng muốn làm chuột bạch 1 lần.Thank chị:Rose:

• 1,060 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tình hình là em dùng nước dưỡng da Tây Thi thấy rất ổn, đặc biệt là cái khoản trị mụn ạh, sau khi đã lăn lộn với thuốc Erylik được 1 tháng. Mẹ nào hay dùng Tây Thi chỉ cho em mua san phẩm này ở đâu cho rẻ bây giờ. Hic, dùng cái này lục tốn quá!
    Chị mua cái này bn xiền, dạng nước hay kem

• 685 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Cái nước dưỡng da Tây Thi này đang quảng cáo ghê lắm, hic, nhưng mà nó đắt quá. Em mua 200k (giá niêm yết) một cái chai bé xíu, mà chẳng biết do e dùng tốn hay thế nào, mới dùng được 1 tuần đã thấy vơi gần nửa rồi. Hihi, em k quảng cáo hộ nó đâu, nhưng mà e thấy cái này dùng với e rất ổn, da mặt đỡ bị bóng dầu, còn các đầu mụn thì được cải thiện rõ rệt. Các mẹ cứ thử xem thế nào nhé!

• 1,060 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cái nước dưỡng da Tây Thi này đang quảng cáo ghê lắm, hic, nhưng mà nó đắt quá. Em mua 200k (giá niêm yết) một cái chai bé xíu, mà chẳng biết do e dùng tốn hay thế nào, mới dùng được 1 tuần đã thấy vơi gần nửa rồi. Hihi, em k quảng cáo hộ nó đâu, nhưng mà e thấy cái này dùng với e rất ổn, da mặt đỡ bị bóng dầu, còn các đầu mụn thì được cải thiện rõ rệt. Các mẹ cứ thử xem thế nào nhé!
    thế chị đến 174 khâm thiên nhé, giá hình như có 185 thôi

• 577 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Các mẹ ơi đã có ai dùng sản phẩm thuốc uống làm đẹp ra của Thái Dương chưa? mẹ cháu nghe họ quảng cáo hoành tráng quá định đầu tư 1 lần xem sao. Tuy nhiên chất lượng thì chưa biết thế nào dưng mà thấy giá đắt quá: 1 hộp uống trong 1 tháng gần 400.000đ (mà lại còn phải uống trong 3 tháng liền thì mới có tác dụng!)

Mà không hiểu sao thuốc của nội mà giá đắt thế nhỉ? không biết có "sắt ra miếng không?"

Mẹ nào đã dùng rồi cho comment với để mẹ cháu còn "nghiến răng" cái. Tks

• 365 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Đừng quá tin vào quảng cáo các mẹ nhé ! Khuyên chân thành đấy. Với cả, tác dụng thì phải từ từ, chứ bất kể sản phẩm gì làm đẹp mà sau thời gian ngắn đã đẹp hẳn ra thấy rõ thì phải cẩn thận nhé. Nhìn các cô đi thẩm mỹ tắm trắng với lột da mà rút kinh nghiệm. Đừng dại dột cả tin. Da cũng do di truyền và tùy mỗi người. Đừng trông chờ quá vào mỹ phẩm.

• 1,408 Bài viết

• 818 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sieunhancoi Xem bài viết
    Các mẹ ơi đã có ai dùng sản phẩm thuốc uống làm đẹp ra của Thái Dương chưa? mẹ cháu nghe họ quảng cáo hoành tráng quá định đầu tư 1 lần xem sao. Tuy nhiên chất lượng thì chưa biết thế nào dưng mà thấy giá đắt quá: 1 hộp uống trong 1 tháng gần 400.000đ (mà lại còn phải uống trong 3 tháng liền thì mới có tác dụng!)

Mà không hiểu sao thuốc của nội mà giá đắt thế nhỉ? không biết có "sắt ra miếng không?"

Mẹ nào đã dùng rồi cho comment với để mẹ cháu còn "nghiến răng" cái. Tks
    Mình thấy khách hàng của mình hì hụi uống thuốc Tây Thi mấy tháng giời mà chả ăn thua gì cả. Mình chả nhập hàng này nữa dù TDV lượn qua lượn lại suốt ngày. Cá biệt có bà uống còn thấy xây xẩm mặt mày.

• 541 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Tình hình vụ Tây thi - Thái Dương của các mẹ đến đâu rồi hả các mẹ nó ơi?
    tớ vừa mua 1 bộ ở các hiệu thuốc bán buôn cuối Thái Thịnh, giá thì có vẻ mềm hơn rất nhiều, cụ thể: nước dưỡng da đêm: 145K, kem ngày 45K, mặt nạ 35K.
    còn thuốc uống dưỡng da thì thấy đắt quá nên tớ chưa mua. Các mẹ mua thuốc uống thì hiệu quả sa rồi?
    Tớ mới dùng được 1 tuần thì vẫn chưa thấy gì thay đổi cả, nhwng phải công nhận tác dụng trị mụn của nước dưỡng đêm đấy.

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8