• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.85K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,342 Bài viết

• 735 Được cảm ơn

Hôm trước ngó nghiêng vô cái topic nào quên rồi, mình cũng bon chen làm 1 hủ nghệ tươi giã ra ngâm dấm 1 tháng để đắp mặt, cũng làm được vài lần rồi...
    Hiện tại mình sử dụng kem và mặt nạ thuốc bắc nhờ ba của nhỏ bạn làm dùm thấy tình hình da bị nám như mình được cải thiện nhiều nên không có nhu cầu xài cái nghệ ngâm dấm nữa vì công đoạn của nó cũng hơi nhiêu khê .
    Mẹ nào đang lăn tăn cái vụ dấm nghệ thì alo mình 0903837374 hoặc Pm mình nhé, mình tặng lại cho. Mình kiếm lại cái bái dấm nghệ để post cách sử dụng mà không thấy, mẹ nào giúp mình với.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi NgocDuyen; 11/01/2010 vào lúc 05:40 PM.
    Thanh lý mỹ phẩm hàng hiệu:http://mgod.webtretho.com/forum/f293...u-dep-1726739/
    YM:nngduyen
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 601 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgocDuyen Xem bài viết
    Hôm trước ngó nghiêng vô cái topic nào quên rồi, mình cũng bon chen làm 1 hủ nghệ tươi giã ra ngâm dấm 1 tháng để đắp mặt, cũng làm được vài lần rồi...
    Hiện tại mình sử dụng kem và mặt nạ thuốc bắc nhờ ba của nhỏ bạn làm dùm thấy tình hình da bị nám như mình được cải thiện nhiều nên không có nhu cầu xài cái nghệ ngâm dấm nữa vì công đoạn của nó cũng hơi nhiêu khê .
    Mẹ nào đang lăn tăn cái vụ dấm nghệ thì alo mình 0903837374 hoặc Pm mình nhé, mình tặng lại cho. Mình kiếm lại cái bái dấm nghệ để post cách sử dụng mà không thấy, mẹ nào giúp mình với.
    Link o day nay me no http://www.webtretho.com/forum/f69/n...45/index5.html
    Nhan tien ban co the tang minh chai dam nghe cua ban duoc ko?
    • 601 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Oi, minh ko de y, ban o SG nen minh ko bon chen duoc rui
    • 82 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

e có thể xin lọ nghệ ghâm dấm được ko ạh?
    trước da e trắng thì bị mụn, bây giờ tích cực trị mụn thì da lại bị đen đi :-s mà da e thì nhạy cảm nhưng lại hợp với nghệ, bây giờ tối nào e cũng bôi nghệ tươi để làm mờ vết thâm mụn nhưng da thì vẫn thế.
    E cảm ơn c