Dưỡng da - Làm đẹp da

Nên mua mặt nà skinfood cám gạo hay PasJel???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.03K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em đang định mua mặt nạ dưỡng trắng cho mặt, đọc trên mạng thấy có mặt nạ Skinfood cám gạo và PasJel dùng được. Em phân vân không biết chọn cái nào. 2 cái giá bằng tiền nhau nhưng trọng lượng khác nhau nên khá là phân vân. Ai dùng rồi cho em ý kiến với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng muốn mua mặt nạ quá, có nhiều loại thế không biết , pasjel, magic wonderland rồi ele blah blah ,toàn hàng Thái Lan , ( không hiểu sao giờ này hàng thaía lan lại đang hot :v )
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhiều lắm chị ạ. Có cả ready 2 white của cathy nữa. Lắm hàng quá giờ em cũng không biết chọn cái nào cả. Hic.
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0125 Xem bài viết
    Em đang định mua mặt nạ dưỡng trắng cho mặt, đọc trên mạng thấy có mặt nạ Skinfood cám gạo và PasJel dùng được. Em phân vân không biết chọn cái nào. 2 cái giá bằng tiền nhau nhưng trọng lượng khác nhau nên khá là phân vân. Ai dùng rồi cho em ý kiến với.
    PasJel là kem face nha mẹ k phải mặt nà và sử dụng rất tốt
    • 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thấy mặt lạ skinfood lành tính, dùng ok lắm. Mình toàn mua 3 loại 1 lúc. Mỗi lần đắp một loại khác nhau, sẽ bổ xung các thành phần dưỡng da, mình thấy rất tốt
    • 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thích dùng skinfood lắm. Dưỡng da thôi, ok lắm. Mình mua toàn mua của shop này, vì gần nhà biết chị chủ shop có chị gái làm tiếp viên, xách hàng về, hàng chuẩn mà giá lại ok. Web của shop là: pgbeauty.vn bạn thử ghé xem
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xài Pasjel ok lắm nhé...Mình vừa bán vừa xài...hehe