• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em đang định mua mặt nạ dưỡng trắng cho mặt, đọc trên mạng thấy có mặt nạ Skinfood cám gạo và PasJel dùng được. Em phân vân không biết chọn cái nào. 2 cái giá bằng tiền nhau nhưng trọng lượng khác nhau nên khá là phân vân. Ai dùng rồi cho em ý kiến với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• nên đắp mặt nạ nào cho da mụn bị khô vào mùa đông?

Anh chị ơi! da e bị mụn, e đang sử dụng trị mụn của Vichy. May hôm nay trời lanh tự nhiên da e từ da nhờn thành da khô. Sờ tay vao mặt thấy nhám nhám khô cằn kinh khủng lắm ah! Giờ e phải làm sao để da không bị khô nữa vậy các chị? E có nên đắp mặt nạ không ah? Xin cứu e với!!!

• Đắp mặt nạ bột cám gạo có làm nổi mụn chìm lên ko ạ ?

Em dùng mặt nạ bột đậu xanh thì rất hay bị nổi mụn chìm dưới da lên, mụn cám ý, nhiều lắm. Ngày xưa em có loai mụn này đâu, bây h bị, đau khổ :Crying:. Mà em thấy cũng khá nhiều chị nói cái bột đậu xanh này đắp mặt nạ sẽ làm nổi mụn chìm lên. Người bị ít mụn chìm thì nên dngf, còn nhiều như em...

• Sức hút khó cưỡng từ bánh Toppy1 mới

Với sứ mệnh cung cấp sản phẩm bánh tươi ngon, bổ dưỡng vì sự phát triển của thế hệ trẻ, Topcake tự...

• Sự thật tàn nhẫn về tắm trắng, mỹ phẩm làm trắng.

SỰ THẬT QUÁ TÀN NHẪN VỀ MỸ PHẨM TẮM TRẮNG, KEM TRẮNG DA CẤP TỐC. Là đàn bà con gái , chẳng ai...

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng muốn mua mặt nạ quá, có nhiều loại thế không biết , pasjel, magic wonderland rồi ele blah blah ,toàn hàng Thái Lan , ( không hiểu sao giờ này hàng thaía lan lại đang hot :v )
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhiều lắm chị ạ. Có cả ready 2 white của cathy nữa. Lắm hàng quá giờ em cũng không biết chọn cái nào cả. Hic.
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0125 Xem bài viết
    Em đang định mua mặt nạ dưỡng trắng cho mặt, đọc trên mạng thấy có mặt nạ Skinfood cám gạo và PasJel dùng được. Em phân vân không biết chọn cái nào. 2 cái giá bằng tiền nhau nhưng trọng lượng khác nhau nên khá là phân vân. Ai dùng rồi cho em ý kiến với.
    PasJel là kem face nha mẹ k phải mặt nà và sử dụng rất tốt
    • 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thấy mặt lạ skinfood lành tính, dùng ok lắm. Mình toàn mua 3 loại 1 lúc. Mỗi lần đắp một loại khác nhau, sẽ bổ xung các thành phần dưỡng da, mình thấy rất tốt
    • 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thích dùng skinfood lắm. Dưỡng da thôi, ok lắm. Mình mua toàn mua của shop này, vì gần nhà biết chị chủ shop có chị gái làm tiếp viên, xách hàng về, hàng chuẩn mà giá lại ok. Web của shop là: pgbeauty.vn bạn thử ghé xem
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xài Pasjel ok lắm nhé...Mình vừa bán vừa xài...hehe