Dưỡng da - Làm đẹp da

Nên kiêng ăn gì để hạn chế vết sẹo sau khi mổ?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 80.9K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn mua kelo cote hay maderma của mỹ ấy (giá thì hơi chát đấy) . mình cũng cơ địa sẹo lồi, bôi chỉ đỡ đi một chụt thui bạn ạ. hnay mình lại ra da liễu để mố vết sẹo lồi. cơ mà ko biết có đỡ ko
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình ko thấy bác sỹ bảo kiêng chuối. bạn nên đi khám và làm theo tư vấn của bsỹ cho yên tâm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các bà mẹ đang cho con bú kiêng ăn gì để không bị mất sữa ?

Chào các mẹ, em lập topic này mong các mẹ vào thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm của mình không nên ăn cái gì để không bị mất sữa, em đang là nạn nhân của vụ mất sữa đây ạh:Crying:, hai hôm trước nhà em ăn rau sống có ăn thêm lá đinh năng thế là hai hôm nay sữa về ít hẳn, tội nghiệp cu sóc nhà...

• Bằng chứng khẳng định kem Queen Perfect Thúy Kamii là giả.

Hôm nay mình xin chia sẻ 1 sự thật về kem Queen Perfect của Thuý Kami, sau 1 thời gian dài m nghi...

• Con đang ho do Viêm tiểu phế quản nên kiêng ăn gi?

Con em được 9 tháng đã 2 tuần nay cháu bi ho, sổ mũi do VTPQ, em nghe moi người nói cần kiêng ăn thịt gà, thịt bò, và đồ tanh nó sẽ gây ho nhiều hơn. Có người lại khuyên không cần kiêng gì cả. Em chẳng biết thế nào nữa, hôm vừa rồi em thấy tội con vì ăn mãi thịt lợn nên cho ăn thịt bò thấy con ho...

• Tinh nghịch tóc đuôi ngựa mùa lễ hội

Nhiều sự kiện thời trang lớn trên thế giới và cả ở Việt Nam vừa khép lại với cuộc đổ bộ của các xu...

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi tình hình là em cũng vừa mổ xong mà là mổ ở cái lỗ mũi. Nó nổi một cục thịt dư em mới mổ cắt xong . Mà giờ nó chảy mủ làm sao đây? ? Em chỉ ăn rau, ăn thịt gà. ..kiêng đủ thứ từ trứng, cá, nếp, nước tương, ..
    .chỉ toàn ăn rau luộc, xào nhiều mà vẫn k khỏi. Cứu em với. .huhuhu😭😭😭

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2