Dưỡng da - Làm đẹp da

Nên dùng mặt nạ ngủ rượu vang trắng Wine Therapy hay là dùng kem dưỡng Diamond Beauty?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang phân vân ko biết nên mua mặt nạ ngủ rượu vang trắng Wine Therapy hay là mua loại kem dưỡng Diamond Beauty. Em thấy thông tin cả 2 loại đều tốt. Nhưng khả năng kinh phí chỉ cho phép mua 1 trong 2 mà thôi. Các chị các mẹ nào đã từng dùng thấy kết quả thì hãy cho e 1 lời khuyên nên chọn loại nào đc ko ạ???

Dưới đây là ảnh của mặt nạ ngủ rượu vang Wine Therapy và kem Diamond Beauty:

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• nên đắp mặt nạ nào cho da mụn bị khô vào mùa đông?

Anh chị ơi! da e bị mụn, e đang sử dụng trị mụn của Vichy. May hôm nay trời lanh tự nhiên da e từ da nhờn thành da khô. Sờ tay vao mặt thấy nhám nhám khô cằn kinh khủng lắm ah! Giờ e phải làm sao để da không bị khô nữa vậy các chị? E có nên đắp mặt nạ không ah? Xin cứu e với!!!

• Huyết thanh sống CAVIER Hàn Quốc có tốt không ?

Bữa nay rỗi một tí, tớ ngồi viết review về sản phẩm được cho là HOT của mùa hè 2014 này - HUYẾT...

• Ai dung mặt nạ sữa tươi rồi cho mình feedback với

Hôm qua tó qua Liên Thắng mua ít đồ trang điểm thấy họ bán mấy loại mặt nạ có vẻ hay hay, chả biết của hãng nào chỉ thấy tờ rơi đề "best skin - the skin care. Hình thức được, giá rổ cũng ổn, cáI ĐẮT NHẤT 120k/.50g, còn cái tớ quan tâm là mặt nạ sữa tươi chỉ có 40k/100g, thấy bảo sữa tươi cô đặc gì...

• Khi nào cho bé yêu ăn tôm, cá..

Bé nhà em được 7 tháng, hiện giờ em đang cho con ăn thịt và rau củ quả. Cho em hỏi khi nào có thể...

• 203 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongtuan94 Xem bài viết
    Em đang phân vân ko biết nên mua mặt nạ ngủ rượu vang trắng Wine Therapy hay là mua loại kem dưỡng Diamond Beauty. Em thấy thông tin cả 2 loại đều tốt. Nhưng khả năng kinh phí chỉ cho phép mua 1 trong 2 mà thôi. Các chị các mẹ nào đã từng dùng thấy kết quả thì hãy cho e 1 lời khuyên nên chọn loại nào đc ko ạ???

Dưới đây là ảnh của mặt nạ ngủ rượu vang Wine Therapy và kem Diamond Beauty:

Cái mặt nạ thì mình chưa dùng nên chưa biết sao chứ kem Diamond thì no no và never nhé!
    • 168 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em nghe nói Diamond là kem trộn chị ạ.
    • 84 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

nếu bạn muốn dùng mặt nạ ngủ thì rất nhiều chị em khen Laneige Water Sleeping Pack_EX nhé!
    Laneige - Water Sleeping Pack
    • 97 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

đừng dại gì mà mua kem diamond nha chị kem trộn đó nguy hiểm lắm
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Kem diamond thì mình chưa dùng, vì có nhiều feedback k tốt lắm nên k dám thử, da mình rất mỏng, nhạy cảm nữa. Và hiện tại mình đang dùng và bán sản phẩm mặt nạ ngủ rượu vang trắng nhé. Có rất nhiều feedback và phản hồi tốt, bạn ghé wa xem nha ^^
    http:///threads/51/2562913/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi matdep_1801; 03/10/2013 vào lúc 10:07 AM. Lý do: sửa link
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Diamond chính là kem trộn nhé. Khách của mình dùng vào rồi bị mọc mụn tùm lum. chưa kể da bị bào mòn và phá hủy. Các mẹ cẩn thận nhé. Còn loại rượu vang thì mình ko biết
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu chị muốn hỏng toàn bộ mặt và da thì chị dùng kem diamond Còn mặt nạn ngủ thì em chưa dùng nên k rõ, có chị nào dùng rồi cho em xin cái fb với ạ.
    • 2,557 Bài viết

• 3,124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diepbup89 Xem bài viết
    Nếu chị muốn hỏng toàn bộ mặt và da thì chị dùng kem diamond Còn mặt nạn ngủ thì em chưa dùng nên k rõ, có chị nào dùng rồi cho em xin cái fb với ạ.
    Mình dùng cái hũ màu xanh,mask ngủ rượu của holika holika
    Như 1 loại kem dưỡng trắng da từ từ
    Chính xác là làm sáng,thích phết
    Xem review cũng thấy trắng da thật đấy
    Lưu ý nhé,mình mua có 230k,các chỗ khác toàn 320k nhé

Còn mặt nạ ngủ của laneige chỉ có tác dụng cung cấp nước,sẽ k làm trắng đâu

Còn kem diamond,ngàn lần k,ai cho cũng k dùng
    I got a boiiii
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    Mình dùng cái hũ màu xanh,mask ngủ rượu của holika holika