Dưỡng da - Làm đẹp da

Nên đi thẩm mỹ viện nào trị thâm do mụn tốt nhất ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

• 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

như tiêu đề, mọi người cho em xin cao kiến ạ, kèm với giá cả luôn, em cám ơn nhìu ^^
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình chỉ biết có phương pháp Mesotherapy trị sẹo thâm rất tốt nhưng không biết nên tư vấn thẩm mỹ viện nào cho bạn cả, bạn tìm thêm thông tin nhé
    • 358 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

bạn có thể đắp mặt nạ nè, chăm sóc da thì từ từ da cũng sáng lên thui ah
    • 1 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trời ơi! trị sẹo cái nỗi gì, mình tốn cả mấy chục triệu ở Lavender rồi, như muối bỏ bể thôi, quảng cáo PR là chính..Chị em tránh xa ra nhé, Tìm địa chỉ khác thì tốt hơn. Mình khiếu nại về dịch vụ không hiệu quả còn bị quát lại cơ. Đúng là không đỡ đc các mẹ ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

TMV giá hơi cao, bạn đi bác sĩ đi mình có biết bs ở DHYD TPHCM trị thâm bằng laze hay lam.bạn mình bị thâm nặng mà hết rồi nè. BẠn thử xem sao, với lại ng ta tư vấn cho mình nữa. ^^
    • 129 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haututy Xem bài viết
    Trời ơi! trị sẹo cái nỗi gì, mình tốn cả mấy chục triệu ở Lavender rồi, như muối bỏ bể thôi, quảng cáo PR là chính..Chị em tránh xa ra nhé, Tìm địa chỉ khác thì tốt hơn. Mình khiếu nại về dịch vụ không hiệu quả còn bị quát lại cơ. Đúng là không đỡ đc các mẹ ạ
    hả gì ghê zị bạn, bạn trị sẹo ở Lavender hả? trị mấy lần?
    Mình thì trị mụn rồi sau đó trị sẹo ở bên Orient, bác sĩ cho đánh laser mụn và chăm sóc da nên không bị thâm, và không để lại sẹo. Chỉ tiếc lúc trước mình tự trị mụn, để lại sẹo. Nên giờ hết mụn rồi, phải trị tiếp mấy cái sẹo do lúc trước trị mụn không đúng cách. hic.
    • 9 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haututy Xem bài viết
    Eo ôi kinh thế cơ á mẹ nó. làm ăn bố láo thật may quá đọc được Topic này ko thì em lại dính như mẹ nó thì chết
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn tới bệnh viện thẩm mỹ Emcas xem sao? Bệnh viện cũng lớn, nhân viên cũng nhiệt tình lắm
    • 918 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Bạn này ỡ HCm hay Hn hay ở tỉnh.
    VẺ ĐẸP LUÔN TIỀM ẨN TRONG MỖI NGƯỜI PHỤ NỮ CHÚNG TA