Dưỡng da - Làm đẹp da

Mỹ Phẩm Vĩnh Tân Có tốt không

Đến trả lời mới nhất
  • 11 Lượt chia sẻ
  • 11.6K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 195 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em bị đốm nâu trên 2 gò má, hôm vừa rồi em được 1 người tư vấn cho dùng mỹ phẩm Vĩnh Tân,em nghe họ tư vấn và cũng tìm hiểu trên mạng thì thấy sản phảm này làm trắng và đẹp da rất nhanh,em muốn sử dụng nhưng em hơi lo ngại , các chị đã có ai sử dụng dòng sản phẩm này chưa thì tư vấn cho em với nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 111 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Mình vừa xem 1 phóng sự trên HTV9 nói về hãng mỹ phẩm này đó bạn. Thấy có vẻ hay hay, nhưng mình chưa dùng thử bao giờ. Bạn mà dùng rồi lên đây chia sẻ kinh nghiệm nhé.
    • 195 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kittie Xem bài viết
    Mình vừa xem 1 phóng sự trên HTV9 nói về hãng mỹ phẩm này đó bạn. Thấy có vẻ hay hay, nhưng mình chưa dùng thử bao giờ. Bạn mà dùng rồi lên đây chia sẻ kinh nghiệm nhé.
    mình đang mang thai nên mình không dám sử dụng mỹ phẩm bạn ah, nhưn mình thấy mọi ngừoi dùng thấy trắng lắm. k biết có thực sự tốt không
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loanquynk Xem bài viết
    mình đang mang thai nên mình không dám sử dụng mỹ phẩm bạn ah, nhưn mình thấy mọi ngừoi dùng thấy trắng lắm. k biết có thực sự tốt không

mình dùng rồi nè! mình bị mụn nhiều lắm! dùng không trắng da nhưng hết mụn 80%! thấy cũng ok!
    • 461 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loanquynk Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em bị đốm nâu trên 2 gò má, hôm vừa rồi em được 1 người tư vấn cho dùng mỹ phẩm Vĩnh Tân,em nghe họ tư vấn và cũng tìm hiểu trên mạng thì thấy sản phảm này làm trắng và đẹp da rất nhanh,em muốn sử dụng nhưng em hơi lo ngại , các chị đã có ai sử dụng dòng sản phẩm này chưa thì tư vấn cho em với nhé!
    Mẹ em bị nám dùng Vĩnh Tân cũng đỡ nhiều và gần khỏi rồi chị ạ. Em nghĩ nếu chị bị đốm thâm dùng sẽ hiệu quả đấy. Tuy nhiên, em thấy nhiều bạn bảo nếu ngưng dùng thì sẽ bị lại và da mặt xấu hơn. Vậy nên chị cứ cân nhắc kỹ trước khi dùng ấy chị nha
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình là daily độc quyền của mỹ phẩm này và trong gia đình hàng xòm bạn bè mình rất nhiều người xài rồi tất cả đêu tốt nhé bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng hết khoảng 3 hộp b1, 2 hộp b2 và 2 hộp b3, lúc đấy dùng xong thì da trắng và mịn nhưng nó làm mòn da kinh lắm, rồi khoảng 4 tháng nay mình không dùng vĩnh tân nữa thì da lại sạm trở lại và mình bị nhiều mụn, hjxxx, đau khổ cuộc đời, đang phải chữa đông chữa tây khắp nơi
    2 bạn cùng phòng mình cũng dùng lúc dùng thì trắng hơn nhiều nhưng khi không dùng nữa thi mặt yếu hơn, sạm đen hơn, thỉnh thoảng cũng có mụn nhưng không nhiều bằng mình không biết do mình hợp hay sao nữa
    mình khuyên bạn là không nên dùng nó chỉ trắng trong khoảng thời gian mình dùng thôi chứ không có hiệu quả lâu dài và nó bào mòn da kinh lắm, có khi còn nhìn thấy da bị xung huyết do mòn quá
    • 461 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

đúng r đó ạ. lúc dùng thì da đẹp mà ngưng dùng là biết ngay các chị đừng ai dùng nữa ạ
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

e là e sợ mấy loại vàng vàng thơm thơm lắm rồi... từ lúc bik xài mỹ phẩm cho tới bây giờ thì dùng loại nào cũng 1 thời gian là lại lên mụn, lúc đó nhỏ ngây thơ nên tưởng da ko hợp nữa hay do mua trúng hàng đểu,... nhưng giờ thật sự là hận hận vô cùng. có trải qua mới bik đc mọi người ạ. giờ mà da e khôi fục lại khoảng >80% là e mừng rồi, thậm chí mặt có thâm nhiều vẫn mừng lắm bữa giờ nó lại lên mụn, toàn mụn bọc với đau, hôm trước thì ko có, qua 1 đêm lên hẳn trên 5 cái. toàn nhắm lúc gần vô năm học.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ông xã mình tặng 1 bộ mỹ phẩm Vĩnh Tân, đọc kinh nghiệm của các bạn đã dùng rồi mà cũng hơi lo sợ, không dùng sợ ông xã buồn, mà dùng thì lo... mình không biết phải làm sao bây giờ ^^
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình là đại lý phân phối của Vĩnh Tân đã được 1 năm, người nhà mình xài nhiều, khách mua lẻ sĩ vẫn đều mà các bạn. việc rút giấy phép là đúng nhưng lý do là cơ sở sản xuất chưa đạt chuẩn. Hiện nay Vĩnh Tân đã nhập dây chuyền sản xuất mới và đã được hoạt động lại bình thường. Mới đây nhất là Vĩnh Tân đã mời Lý Hùng làm đại sứ cho sẩn phẩm của mình. sdt mình 0947 050389 các ban cứ sms, nt mình trả lời thắc mắc cho các bạn
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dvh528 Xem bài viết
    Mình là đại lý phân phối của Vĩnh Tân đã được 1 năm, người nhà mình xài nhiều, khách mua lẻ sĩ vẫn đều mà các bạn. việc rút giấy phép là đúng nhưng lý do là cơ sở sản xuất chưa đạt chuẩn. Hiện nay Vĩnh Tân đã nhập dây chuyền sản xuất mới và đã được hoạt động lại bình thường. Mới đây nhất là Vĩnh Tân đã mời Lý Hùng làm đại sứ cho sẩn phẩm của mình. sdt mình 0947 050389 các ban cứ sms, nt mình trả lời thắc mắc cho các bạn
    Em không biết chất lượng thế nào chứ sau khi em dùng mủ trôm một thời gian mặt em nổi nhiều mụn lắm. thế nên bây giờ mặt em rất nhiều vết thâm và mụn mủ. Bây giờ em đang phải chữa mụn ở viện bỏng, chẳng dám dùng mỹ phẩm ở bên ngoài.