Dưỡng da - Làm đẹp da

Mỹ phẩm Thorakao - hàng Việt Nam chất lượng cao - tầng 3 nhé !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 236K Lượt đọc
  • 1.56K Trả lời

49 Người đang theo dõi

• 23 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các chị cho em xin ít review kem tan mỡ của Tho với ah

em không có nhu cầu giảm cân nặng, tuy nhiên bụng với đùi thì to quá cỡ ~.~ vẫn đang trong quá trình nghiên cứu xem sử dụng cái gì thì thích hợp ah.

Mong các chị tư vấn giúp :Battin ey:

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubies Xem bài viết

em không có nhu cầu giảm cân nặng, tuy nhiên bụng với đùi thì to quá cỡ ~.~ vẫn đang trong quá trình nghiên cứu xem sử dụng cái gì thì thích hợp ah.

Cái hộp kem tan mỡ to đùng, hihi
    Dùng cái ý với tập thể dục, nhấn vào chỗ mình mún tan mỡ ý, nhanh phết đấy. Mỗi tội ghét cái mùi của nó, như mùi dầu cao ý, lại bám dai :Sick:.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,080 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubies Xem bài viết

Em cũng mới rinh 1 hộp về, xài đc 1 lần ah, mà lười quá. Dạo này em nhiều việc quá, tối về là lăn ra ngủ, ko có thời gian xoa xiếc kem gì hết. Chị nào có nhu cầu pm em nha, em để lại giá hữu nghị, kem mới xài 1 lần thui, em mới mua đc vài ngày.

• 531 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangcoi Xem bài viết
    Tầng 2 nhà Thorakao đã 100 trang, em xin phép lên tầng mới nhé!
    Rất mong mọi người vào đây cùng chia sẻ kinh nghiệm sử dụng mỹ phẩm Thorakao :Applause::Applause::Applause:
    Mọi thắc mắc của mọi người trong quá trình sử dụng Tho em sẽ cố gắng trả lời tốt nhất có thể trong vùng hiểu biết của em :LoveStruc:, nếu còn cái gì em chưa biết em sẽ hỏi rooling::Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    Hì, thui, ko bít nói gì, tặng cả nhà:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::LoveStruc::Love Struc::LoveStruc::LoveStruc:
    Cho mình hỏi địa chỉ bán sản phẩm Tho - Hà nội ở đâu với, mình cũng muốn mua về dùng thử vì thấy các mẹ bàn tán khên ghe quá, cám ơn mẹ nó nhé
    Ba công chúa của mẹ

• 23 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Relaxtechs Xem bài viết
    Cho mình hỏi địa chỉ bán sản phẩm Tho - Hà nội ở đâu với, mình cũng muốn mua về dùng thử vì thấy các mẹ bàn tán khên ghe quá, cám ơn mẹ nó nhé
    hình như bên có bán đấy bạn ah, google Thorakao là ra ngay :Rose:

tớ rất thích bạn google vì cái gì bạn í cũng biết :Battin ey:

• 541 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny86 Xem bài viết
    Em cũng mới rinh 1 hộp về, xài đc 1 lần ah, mà lười quá. Dạo này em nhiều việc quá, tối về là lăn ra ngủ, ko có thời gian xoa xiếc kem gì hết. Chị nào có nhu cầu pm em nha, em để lại giá hữu nghị, kem mới xài 1 lần thui, em mới mua đc vài ngày.
    Ấy đang ở SG ko ấy? Có jì nt wa PM với mình nhé :LoveStruc:

• 265 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Tớ dùng SRM và kem nghê, kem ống rồi kem trị mụn đủ cả, review cái nhỉ:
    Nói chung mặt tớ cảm giác là nhiều mụn hơn, chẳng hiểu tại sao dạo này mặt ạli mọc nhiều mụn nữa, nhưng mụn lại se vào rất nhanh, có khi chỉ hôm trước hôm sau thôi. Thế nên tớ chả biết nó có tác dụng thật k, tuy nhiên tớ vẫn rửa mặt bằng SRM nghệ và bôi kem nghệ hàng ngày
    Kem nghệ ống thì tớ thấy đối với vết thâm của tớ là bó tay, tớ k thấy mờ đi tí nào cả, hic hic, mà cái này là tớ kỳ vọng ghê lắm, mặt tớ k quá nh mụn nhưng thường cứ có mụn là để lại vết thâm, từ hồi dùng Tho thì những vết mụn mới k để lại thâm rõ nữa, tuy nhiên đối với vết thâm cũ thì không ăn thua.
    Hic, tớ nghĩ nói chung cứ dùng thử xem, 1 thời gian đi soi da lại xem có bị ảnh hưởng gì k, nếu có ảnh hưởng thì ta dừng còn k mình cứ tiếp tục.

• 2,162 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanhuy1987 Xem bài viết
    cho em hỏi tý về kem nghệ nha,nó có mùi nghệ thuần túy kô?hay là mùi of MP vậy,em thích mấy cái có mùi nghệ hơn,hoi khó ngửi nhưng vẫn thấy thích thích.Kem nghệ THOR dùng nguyên mặt có được kô?thoa lên mặt nó có khô liền ko ah,da mặt em thâm nhiều lắm,dùng nó kết quả thế nào
    Kem nghệ thoa lên toàn mặt được bạn ạ. Một lớp thật mỏng thôi, matxa nhẹ nhàng nhé.
    Để tầm 2h sau đó lấy giấy ău lau qua 1 lượt, rồi rửa lại với SRM và nước ấm.
    Kết quả cũng tùy thuộc vào cơ địa và tình trạng vết thâm nữa bạn ạ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenpro88 Xem bài viết
    Hi, nhà đã lên tầng. Mình vẫn đang dùng SRM nghệ, đúng là lười, bôi kem toàn đc thời jan là nản
    Hehe, mấy hnay chị đang bôi kem nghệ lên chân, để mờ mấy vết thâm nhỏ nhỏ, với cho chân nó mịn với trắng ra. Hee. Mấy hôm nữa có kết quả thì ri viu tiếp. Kaka.
    Cánh chim bay mỏi tìm bến bình yên https://www.facebook.com/amcha.sad

• 462 Bài viết

• 422 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Relaxtechs Xem bài viết
    Ở HN có showroom của Tho ở 28A Voi Phục (Cầu giấy) đấy.

• 165 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Có showroom ở Nguyễn Trãi nữa đấy cả nhà ạ! ngay dưới chân cầu vượt lun. Đi từ phía Trường Chinh thì ở bên tay trái nhé! showroom nhỏ thui nhưng cái gì cũng có, mí e nhân viên ở đấy nhiệt tình và "dẻo" lắm, cho thử tẹt ga! Hum nọ e đi qua đấy, ghé vào, chỉ định mua tẩy trang thui, nhưng cuối cùng lại rinh cả 1 đống về, nào là kem dưỡng da dê, kem trang điểm, phấn trang điểm, son, nước hoa hồng, tẩy trang. hic hic...mà ở nhà thì cũng ko thiếu đồ trang điểm nhé! xót tiền quá! Mùa hè làm sao mà dùng nổi kem dưỡng da dê cơ chứ! huhu....
    Ah, cái mùi nước hoa hồng nó cứ sao sao ý ạ. ngai ngái chứ ko thơm! Mẹ nào dùng rồi review mấy sản phẩm kia cho e yên tâm sử dụng ạ.thanx..........:Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)