Dưỡng da - Làm đẹp da

Muốn bỏ kem trộn làm thế nào ah?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 38.1K Lượt đọc
  • 127 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• 1,633 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Glamorous Xem bài viết
    nhà MMU là nhà gì vậy chị?Joppa là ai?em ko biết,chị bán hàng này ư?vậy chị có thể pm riêng cho em chút thông tin để em mua đựoc ko vậy?em cám ơn chị nha
    mình cũng có câu hỏi như bạn Gla... này, phiền pillory bớt chút thời gian tloi` cho bọn mình biết với nhé, nếu ko tiện cm trên topic phiền bạn pm cho mình với nhé. Cám ơn bạn! :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,868 Bài viết

• 1,459 Được cảm ơn

chắc bạn Pi đang bận mình lanh chanh trả lời giúp mọi người nha.
    - MMU: la topic về Mineral makeup- là các sản phẩm làm từ khoáng chất, topic này rất sôi nổi có có đến tầng 3 lận đó!!
    - Joppa: là hãng mỹ phẩm chuyên về MMU. Nó vừa có dòng mỹ phẩm trang điểm vừa về skincare.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,633 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jerrytran Xem bài viết
    - MMU: la topic về Mineral makeup- là các sản phẩm làm từ khoáng chất, topic này rất sôi nổi có có đến tầng 3 lận đó!!
    - Joppa: là hãng mỹ phẩm chuyên về MMU. Nó vừa có dòng mỹ phẩm trang điểm vừa về skincare.
    cám ơn jerrytran nhiệt tình nhé, hoá ra là Mineral makeup, mình có biết topic này nhưng ko vào xem bao giờ vì mình cũng ko make-up bao giờ nên ko khoái xem mấy topic đó lắm. mấy vụ make-up này là mù tịt. Vậy Jerrytran có biết mua dầu emu oil ở đâu và giá cả như thế nào ko chỉ giúp mình luôn nhé. Cám ơn bạn!
    • 1,633 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jerrytran Xem bài viết
    Jerrytran cho mình xin link của topic về nhà MMU luôn thì tốt quá, mình thử tham khảo xem, he, phiền bạn nhé!
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Kem trộn mà bôi body thì có sao ko các sis? liệu có như minh bôi trên mặt ko? sau có phải cai từ từ như kiểu kem mặt ko. thỉnh thoảng e vẫn trộn tá lả mấy thứ kem rùi bôi body thấy trắng mịn hơn lotion thường nhiều^.^. mặt thì e chưa dám bôi bao giờ :=))
    • 2,525 Bài viết

• 2,272 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi black cat Xem bài viết
    Kem trộn mà bôi body thì có sao ko các sis? liệu có như minh bôi trên mặt ko? sau có phải cai từ từ như kiểu kem mặt ko. thỉnh thoảng e vẫn trộn tá lả mấy thứ kem rùi bôi body thấy trắng mịn hơn lotion thường nhiều^.^. mặt thì e chưa dám bôi bao giờ :=))
    đã là kem trộn thì đều ko tốt cả bạn ơi, bạn nên dưỡng da từ từ, đừng ham trắng nhanh mà hại da lắm đó. Tốt nhất bạn nên ngừng sử dụng kem trộn đi nhé. Da body tuy có dày và ít nhạy cảm hơn da mặt thật nhưng cũng là da mà làm sao ko ảnh hưởng đc, chỉ là bây giờ bạn đang dùng thì ko tháy j còn thíh vì trắng hơn nữa. Nhưng về lâu dài thì có nguy cơ nám da hay thậm chí ung thư da nữa đó. đừng có trộn kem tùm lum bôi lên da nữa nhé.
    • 361 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khánh_Ly88 Xem bài viết
    Jerrytran cho mình xin link của topic về nhà MMU luôn thì tốt quá, mình thử tham khảo xem, he, phiền bạn nhé!
    lăn tăn trả lời giùm bạn kia lun nhé ^^
    nói chung từ ngày tham gia wtt này,em đã học dc rất nhiều từ đây đấy ah
    http://www.webtretho.com/forum/f69/m...4/index69.html
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 77 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bosua89 Xem bài viết
    lăn tăn trả lời giùm bạn kia lun nhé ^^
    nói chung từ ngày tham gia wtt này,em đã học dc rất nhiều từ đây đấy ah
    http://www.webtretho.com/forum/f69/m...4/index69.html
    cam on bosua nha
    • 2,023 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khánh_Ly88 Xem bài viết
    cám ơn jerrytran nhiệt tình nhé, hoá ra là Mineral makeup, mình có biết topic này nhưng ko vào xem bao giờ vì mình cũng ko make-up bao giờ nên ko khoái xem mấy topic đó lắm. mấy vụ make-up này là mù tịt. Vậy Jerrytran có biết mua dầu emu oil ở đâu và giá cả như thế nào ko chỉ giúp mình luôn nhé. Cám ơn bạn!
    MMU không chỉ có make up thôi đâu, skin care của nó dùng tốt lắm. Ngon - bổ - rẻ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 77 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pillory Xem bài viết
    nó là dầu Emu, tớ mua của Joppa nhưng bình thường thì cũng có nhiều web bán lắm. ^^
    ở nhà lúc nào cũng có, tớ hay khuyến khích mọi người mua 1 chai để ở nhà, 30ml thôi dùng cũng được 1 năm rồi, mà bôi cho con lúc nó muỗi đốt cũng rất tiện
    tớ là người bán hàng nhưng ko thích quảng cáo trên này nên mọi người có thể qua nhà MMU để tham khảo các bạn bên đó nhé. ^^
    nói chung là nên có 1 chai.
    bùn quá ko thấy chị reply......................