Dưỡng da - Làm đẹp da

Mua bột yến mạch ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 37.1K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 121 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Em đang muốn mua bột yến mạch về để rửa mặt, đắp mặt nạ v.v

Nhưng mà em đi hầu hết các siêu thị Intimex, Le's mart, Coop mart ở Hà Nội mà ko có.
    Mua trên mạng thì em sợ hàng không chất lượng.

Các chị nào đã từng dùng hay mua ở đâu chỉ em với được không ạ? Mua online thì địa chỉ nào tốt ạ?

Em cảm ơn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm đẹp với thẻ tín dụng quốc tế Sacombank

Ngày 11/10/2014 vừa qua, Sacombank đã kết hợp với thương hiệu mỹ phẩm Nhật Bản Shiseido tổ chức...

• Hành trình sữa Dr.Luxia đến Việt Nam

Tổng quan thị trường sữa Thị trường sữa hiện nay đang có rất nhiều sản phẩm tốt và chất lượng...

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• Tôi đã phá hủy làn da của mình thế nào?

Đọc để mà cẩn thận nha các chị em Ngày từ thời phổ thông, tôi đã luôn tự hào vì mình sở hữu một...

• Mua bốt đẹp ở đâu ( Hà Nội)_ Urgent

Các mẹ biết chỗ nào bán bốt, giầy đẹp, chất lượng chia sẻ lên đây giúp em với ạ. Mùa đông đến rồi mà sắp mưa phùn gió bấc nữa em lo cho đôi gót hồng quá các mẹ thông thái ơiii, giúp em vứiiiii:Kiss::Rose:

• Ở Hải Phòng mua bột yến mạch ở đâu?

hôm trước vào diễn đàn xem thấy các mẹ chỉ cách đắp mặt nạ bằng bột yến mạch rất thích, mình vừa sinh em bé được hơn 5 tháng, da dẻ mùa này cứ bị khô , bong tróc ghê quá. Mà giờ lại đang cho con bú nên dùng mỹ phẩm cảm thấy không yên tâm lắm. Nghe các mẹ bày cho phương pháp này thích quá, nhưng...

• 50 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mình vừa ra cửa hàng ở 17 Hai Bà Trưng mua 1 hộp yến mạch Quick, 98k, vỏ hộp màu xanh, ngoài vỏ ghi 100% tự nhiên nhưng mù tiếng tây tàu nên cũng k dòm cái thành phần nó mô tê thế nào mà tin luôn vào cái mác 100% tự nhiên :">. Mới dùng đc mấy hôm nên chưa dám ý kiến gì
    Nếu biết trăm năm là hữu hạn, cớ gì ta không sống thật sâu?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình vừa mua ở smart choice 6 lê thánh tông dùng cũng thấy ok mẹ nó à. Mà giá cũng mềm. Mình mới mua hôm qua 55k thui
    • 887 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

em thấy 1 vài chị trên enbac cũng bán nhưng k biết tn

Còn chỗ nào gần khu ĐH Y hay định côg k ạ
    Ko biết big c có hem nhỉ
    • 121 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi I_am_Nhoi Xem bài viết
    em thấy 1 vài chị trên enbac cũng bán nhưng k biết tn

Còn chỗ nào gần khu ĐH Y hay định côg k ạ
    Ko biết big c có hem nhỉ
    Big C không có đâu bạn ạ. Mình vào xem rồi, toàn bột ngũ cốc ăn liền thôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 160 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

huhuhuhuhuhu. Em vừa mua 1 hộp yến mạch nguyên chất ở 17 Hai Bà Trưng, hộp giấy to 98k. Về hí hửng mang ra xay để đóng hộp thì phát hiện ra bên trong mốc xanh lên . Hôm trc vừa đọc trên này có 1 chị cũng mua ở đó về bị mối hay sao í, ai dè hnay em cũng bị dính chưởng . Chồng bảo mang ra cửa hàng đòi đổi, nhưng nhà em cách xa 15 cây, chẳng muốn đến nữa, đành vứt vào thùng rác . Bây giờ mua yến mạch khó quá. Em đi các siêu thị như Intimex, Big C đều ko có, hoặc nếu có toàn hàng Việt nam có pha đường vào rồi, ko có loại nguyên chất . Em thấy có chị nói ở trên Cửa nam hình như cũng có chỗ bán yến mạch nhưng ko nhớ địa chỉ. Có chị nào biết ko ạ? chỉ em với?
    • 887 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

BIG C nè

@chị à =.= chị thôi copy đi lại 1 nội dùng đi đc ko xem đau hết cả mắt mà topic yến mạch nào cũng thế hả trời >"<
    • 160 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

uh hôm chị vào Big C có thấy loại này nhưng chị chưa mua vì sợ có pha đường vào rồi. Để hôm khác chị ra xem kỹ lại.
    Chị phải up lên hết các topic yến mạch để mọi ng còn biết, cẩn thận trong việc mua yến mạch, tránh bị rơi vào tình trạng như chị
    • 252 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

em cũng mua ở 17 hai bà trưng, không bị sao cả, em còn nấu cháo ăn nữa mà.
    • 962 Bài viết

• 793 Được cảm ơn

Vẫn chưa thấy bác nào có địa chỉ mua bột yến mạch nguyên chất ạ?
    • 2,288 Bài viết

• 4,412 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Wasabii Xem bài viết
    Vẫn chưa thấy bác nào có địa chỉ mua bột yến mạch nguyên chất ạ?
    Tớ mua ở siêu thị cửa nam, tầng hầm nhìn ra mặt phố Lê Duẩn, hơn môt trăm nghìn/1 hộp thiếc/05kg thì phải. Loại này còn nguyên hạt, về xài làm mặt nạ thì cho vào máy xay ra thành phẩm ngon lành lắm.

Chỗ này hay bán các loại gia vị, thực phẩm nấu ăn đó.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi yeu_tinh; 27/07/2012 vào lúc 02:34 PM.
    Nếu có điều gì vĩnh cửu được thì em ơi đó là…tình yêu chúng ta!!!
    • 108 Bài viết

• 1,098 Được cảm ơn

chi oi,chi co ban onl ko hay la ntn ha c
    • 363 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeu_tinh Xem bài viết
    Tớ mua ở siêu thị cửa nam, tầng hầm nhìn ra mặt phố Lê Duẩn, hơn môt trăm nghìn/1 hộp thiếc/05kg thì phải. Loại này còn nguyên hạt, về xài làm mặt nạ thì cho vào máy xay ra thành phẩm ngon lành lắm.

Chỗ này hay bán các loại gia vị, thực phẩm nấu ăn đó.
    chị ơi , loại của chị tên gì vậy? chị dùng thấy thế nào rùi ?
    • 0 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy ở hà nội thệ thống citimart co bán yến mạch nguyên chất đó mình post hinh cho mấy bạn xem thử
    [IMG][/IMG]
    • 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

bạn vào siêu thị mua yến mạch hiệu Choy's đó về xay ra sử dụng là dc
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Lisalyn; 30/09/2012 vào lúc 12:14 AM.
    • 275 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

e đang dùng để tắm mua ở chỗ ngã 3 trần khát chân - lò đúc - kim ngưu . 35k đc khoảng 100gr dùng khá thích ạ
    • 78 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

thêm 1 địa chỉ cho các mẹ tham khảo nhé, đối diện tầng hầm lối vào gửi xe Big C The Garden, có 1 siêu thị mini. hnay mình vừa vào đó mua xong. 1 hộp bột ym Quaker 400g là 80k (loại quickcook nha các mẹ). à, ở đó có mấy loại bột ym cơ nhưng toàn tiếng tây tàu mình đọc k có hiểu nên cứ mua Quaker cho lành, hihi
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các chị đã mua và sử dụng bột yến mạch thấy thế nào. Cho em 1 địa chỉ uy tín để mua mới. Thanks.
    • 95 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em có mua 1 lần trên mạng, tuần dùng 1-2 lần cũng không thấy sao, nhưng chắc lần này dùng hết đi mua về tự xay cho an toàn.
    • 770 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các bạn nên tìm mua yến mạch Quaker của Mỹ loại nguyên chất 100% (không mùi trái cây và các hương liệu khác) sử dụng để dưỡng da hay ăn đều rất tốt. Ở nhà mình hay nấu cháo với thịt bò cho con mình ăn ngon lắm, mùi thơm nên bé rất thích.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2