Dưỡng da - Làm đẹp da

Mua bột Yến Mạch ở đâu tại Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.82K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị, các bác, em đinh mua bột yến mạch ở hà nội nhưng không biết mua ở đâu uy tín, sợ đi mua linh tinh thì lại tiền mất tật mang, mong các bác giúp đỡ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nhật ký dùng dầu dừa

Em đã dùng dầu dừa được 3 năm - từ đầu năm 2011 đến nay và em muốn chia sẻ với các chị kinh nghiệm...

• Tôi đã phá hủy làn da của mình thế nào?

Đọc để mà cẩn thận nha các chị em Ngày từ thời phổ thông, tôi đã luôn tự hào vì mình sở hữu một...

• Mua áo Da Nam ở đâu tại Hà Nội ?

Các bố mẹ thông thái ơi, ox nhà em mê áo Da quá, định tết năm nay nghiến răng mua 1 cái. Các bố mẹ biết ở biết ở đâu có bán áo Da xịn và giá hợp lý ko ạ?

• Ở Hải Phòng mua bột yến mạch ở đâu?

hôm trước vào diễn đàn xem thấy các mẹ chỉ cách đắp mặt nạ bằng bột yến mạch rất thích, mình vừa sinh em bé được hơn 5 tháng, da dẻ mùa này cứ bị khô , bong tróc ghê quá. Mà giờ lại đang cho con bú nên dùng mỹ phẩm cảm thấy không yên tâm lắm. Nghe các mẹ bày cho phương pháp này thích quá, nhưng...

• Những điều bạn cần biết về tật bàn chân bẹt ở trẻ

Bàn chân phẳng và bẹt không “sướng” như nhiều người vẫn quan niệm, thậm chí còn có thể khiến bé nhà...

• 199 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Hic, chẳng hiểu sao mà các bạn bán YM đắt thế, mình mua là 150k/kg thôi, ở nc ngoài cái này rẻ bèo ấy, về VN làm giá lên khủng khiếp thật. Mình mua của 1 bạn ở Hà Đông, freeship đến cho mình. Mình mua loại nguyên hạt, loại khô, chưa chế biến của Quaker, về tự xay (dùng máy xay sinh tố ấy) để đắp mặt và tắm. Dùng thấy ổn lắm, da mượt và dưỡng ẩm tốt. Bạn hỏi qua số điện thoại này xem, mình chẳng nhớ tên là gì nữa 096.631.6056. Mình không quảng cáo cho ai đâu. Bạn nghi ngờ thì cứ tìm bài của mình trên wtt sẽ thấy. Mình mua 1kg, mỗi lần xay 1 bát con, dùng 1 thìa con đắp mặt và 1/3 bát trộn với bột cafe để tắm. Dùng mãi vẫn chưa hết.
    Xin lỗi Mod, nếu Mod nghĩ em quảng cáo nhưng thấy các bạn khác bán giá cao vô lý quá.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi adamas; 13/01/2014 vào lúc 09:33 PM.
    • 131 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

có bạn nào bán bột yến mạch ở gần đường Láng không, mình cũng đang muốn mua
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 939 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

mình thì cũng dùng bột yến mạch nên lưu ý các mẹ điều này nhé ,da mình là da hỗn hợp nên dùng yến mạch không được dùng thường xuyên nhé vì sẽ bị nổi mụn đấy ạ,mình đã chuột bạch nhé ,lúc ý mụn lên chi chít luôn rồi mình ngưng thì mụn lại giảm xuống bây giờ mình dùng 1 tuần 1 lần thôi nên không bị nổi mụn nữa(trộm vía ạ),nhưng công nhận là rửa mặt bằng bột yến mạch thích lắm ạ
    • 71 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Bạn ơi mình bán yến mạch Quaker Oats của Mỹ, nhà mình ở ngay Pháo Đài Láng, bạn ở đường Láng gần nhà mình thì qua xem cho biết nhé, mình chỉ bán hàng nguyên chất 100%, cả thùng yến mạch 4,52kg ý, bạn tham khảo thông tin dưới chữ ký của mình, có gì ủng hộ mình nhé ^^
    • 71 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Yến mạch chỉ nên dùng 1 đến 2 lần 1 tuần thôi bạn ơi, còn rửa mặt thì có thể dùng hàng ngày, với mặt nạ trị mụn từ yến mạch thì có thể kết hợp với chanh, mật ong, sữa chua để có tác dụng tốt hơn ^^
    • 71 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Bạn chủ topic ơi nếu bạn có thời gian thì bạn nên đến trực tiếp nhà người bán để xem chất lượng yến mạch, hạn sử dụng trên thùng yến mạch nhé. Nhà bạn có gần đường Láng không, gần thì qua nhà mình ở Pháo Đài Láng xem hàng rùi mua ủng hộ mình nhá :d
    • 97 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình mua của bạn nào trên đường trần cung giá là 60k/ 0.5kg cậu thử tìm trên mục tìm kiếm wtt . Tớ mua từ trong têt giờ vẫn còn. Cái này đắp măt nạ với sữa chua trắng mà thích lắm hjhj
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu nhà bạn gần big C có thể mua yến mạch ở quầy ngũ cốc trong đó. Rẻ lắm bạn. Của hiệu Choy's đó. Dùng thích lắm.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của lhvi.6693
    • 77 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi adamas Xem bài viết
    Hic, chẳng hiểu sao mà các bạn bán YM đắt thế, mình mua là 150k/kg thôi, ở nc ngoài cái này rẻ bèo ấy, về VN làm giá lên khủng khiếp thật. Mình mua của 1 bạn ở Hà Đông, freeship đến cho mình. Mình mua loại nguyên hạt, loại khô, chưa chế biến của Quaker, về tự xay (dùng máy xay sinh tố ấy) để đắp mặt và tắm. Dùng thấy ổn lắm, da mượt và dưỡng ẩm tốt. Bạn hỏi qua số điện thoại này xem, mình chẳng nhớ tên là gì nữa 096.631.6056. Mình không quảng cáo cho ai đâu. Bạn nghi ngờ thì cứ tìm bài của mình trên wtt sẽ thấy. Mình mua 1kg, mỗi lần xay 1 bát con, dùng 1 thìa con đắp mặt và 1/3 bát trộn với bột cafe để tắm. Dùng mãi vẫn chưa hết.
    Xin lỗi Mod, nếu Mod nghĩ em quảng cáo nhưng thấy các bạn khác bán giá cao vô lý quá.
    Chị ơi, bạn bán hàng có FB không ạ?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hac_van Xem bài viết
    Bạn ơi mình bán yến mạch Quaker Oats của Mỹ, nhà mình ở ngay Pháo Đài Láng, bạn ở đường Láng gần nhà mình thì qua xem cho biết nhé, mình chỉ bán hàng nguyên chất 100%, cả thùng yến mạch 4,52kg ý, bạn tham khảo thông tin dưới chữ ký của mình, có gì ủng hộ mình nhé ^^
    Bạn bán 0.5 kg giá ???
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hac_van Xem bài viết
    Bạn chủ topic ơi nếu bạn có thời gian thì bạn nên đến trực tiếp nhà người bán để xem chất lượng yến mạch, hạn sử dụng trên thùng yến mạch nhé. Nhà bạn có gần đường Láng không, gần thì qua nhà mình ở Pháo Đài Láng xem hàng rùi mua ủng hộ mình nhá :d
    Bây giờ c còn bán k ah?

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android