• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c ơi e cũng muốn dùng thử nhưng mà nghe chị kể ghê quá à.e nghe nói cám gạo TH ngày trước cũng tốt lắm nhưng dạo này chất lượng có vẻ đi xuống nhiều c à
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị ơi chị dùng Bột cám gạo thơm, Bột cám thuốc bắc, Bột cám nghệ hay Bột cám mè đen ạ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn!Mình ở Hải Dương mình cũng phân phối sản phẩm cám gạo Ái Liên đó bạn.Sản phẩm này rất tôt bạn ạ.Mong các sis ủng hộ mình nha.Cảm ơn các sis nhiều.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có gì các sis cứ pm cho mình theo số điện thoại này nhé: 0164.877.0941 Mong các sis ở mọi nơi ủng hộ mình nhé.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhkiều Xem bài viết
    ngoài Hn có Cám gạo Thu Hương rất nổi tiếng mà bạn? chuyên cung cấp cám gạo các loại cho các spa. Bạn ấy bán ol trên m,ạng nhưng luôn khuyến khích người mua tới tận nhà xem quá trình thu cám gạo+mua hàng vì bạn ấy sẽ tư vấn chính xác cho mình cần dùng loại cám nào! tớ mua rồi thấy bạn này nhiệt tình lắm. comment cho bạn để bạn dễ mua bán thôi chứ ko quảng cáo gì đâu vì tớ cũng dùng cám gạo 1/2 năm rồi. mua hè da nhờn nên ko dùng. mấy hôm nay Hn lạnh nên đang định quay về đây. bạn search sẽ ra địa chỉ trên en bac .com ý. nhà bạn này chuyên cung cấp nguyên liệu cho các spa nên có nhiều thứ hay ho phết, có cả bột ngọc trai nữa mà tớ chưa có xiền mua. :Laughing:
    trước mình cũng mua ở đây, thấy cũng ok
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tata29; 13/09/2011 vào lúc 12:01 PM.
    • 619 Bài viết

• 3,633 Được cảm ơn

Chị em nào muốn mua cám gạo thì PM cho mình nhé. Cám gạo do người thân ở quê làm chứ không phải cám gạo đóng gói sẵn đâu ạ. Em ko có ý định quảng cáo Mod ạ. Chỉ thấy chị em thắc mắc nhiều quá thôi.
    echxinh.com Ao nhỏ của Ếch :LoveStruc::LoveStruc:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 479 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Em vừa mua cám gạo quê của 1 mẹ trên này. Nhưng sao cám gạo Ái Liên thì trắng nhìn bắt mắt. Mà cám gạo nguyên chất sao nó vàng vàng trông sợ thế các mẹ nhỉ. Mấy chị ở cty lại nói cẩn thận kẻo bít lỗ chân lông thêm mà em lại lo :Sigh:
    • 148 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeututi06 Xem bài viết
    Em vừa mua cám gạo quê của 1 mẹ trên này. Nhưng sao cám gạo Ái Liên thì trắng nhìn bắt mắt. Mà cám gạo nguyên chất sao nó vàng vàng trông sợ thế các mẹ nhỉ. Mấy chị ở cty lại nói cẩn thận kẻo bít lỗ chân lông thêm mà em lại lo :Sigh:
    nguyên chất nó vàng vàng chị à. ko phải trắng đâu, trắng là cám đã trộn bột rùi hoặc à cám gạo tẻ. cám gạo tẻ thì sẽ trắng hơn cam gạo nếp. có gì các chị PM em, em tư vấn cho ạ
    • 57 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeututi06 Xem bài viết
    Cám gạo tẻ hay gạo nếp gì thì cũng có màu ngà ngà hết bạn ạ. Vì nhà mình xay xát nên khi xát cám gạo nếp và tẻ, mình thấy 2 loại này màu sắc cơ bản không hề khác nhau. Vì bản chất của bột cám bao bên ngoài hạt gạo là có màu ngà mà. Nên nếu các mẹ chọn mua và sử dụng cám, thấy cám màu ngà ngà thì đừng e ngại nhé.
    Nên nếu cám trắng tinh thì nghĩa là đã không còn nguyên chất nữa. Điều quan trọng để biết cám gạo tốt hay xấu còn có thể kiểm tra bằng cách sờ vào tay: cám phải tơi, mịn, hơi bông,không nhìn rõ những hạt bột cám nhưng sờ vẫn thấy hơi chút cát cát của cám. Nếu thấy cám to, lổn nhổn thì đó nghĩa là cám thô chưa qua rây lọc để lọc đầu mầm gạo và vỏ trấu. Loại cám thô này xai cho chân tay ko sao, nhưng lên người rất dễ dị ứng. Thứ hai là cám phải có mùi thơm tự nhiên của lúa gạo nghĩa là cám mới. Còn nếu mùi hơi chua là mùi cám để lâu. Một số kinh nghiệm thực tế chia sẻ cả nhà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

hik, mình mới mua 1 gói bột cám nghệ của Ái Liên xong, đang định dùng mà nghe các mẹ bảo có thể bị vàng da nên sợ quá chưa bít tính sao
    • 148 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sweety_daisy Xem bài viết
    hik, mình mới mua 1 gói bột cám nghệ của Ái Liên xong, đang định dùng mà nghe các mẹ bảo có thể bị vàng da nên sợ quá chưa bít tính sao
    hi. dùng cám gạo làm sao mà vàng da đựoc chị. nó làm sáng mà. chị yên tâm mà dùng đi. cso gì thắc mắ về cám gạo thì PM em
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thế dùng cám gạo lứt có được không ạ @.@ em đi yoga nên thỉnh thoảng hay mua đồ chay của cô giáo, thấy ghi là kết hợp cả ăn lẫn đắp thì mặt rỗ cũng thành mịn)) em không đắp liên tục mà tuần đắp 1 lần, thì thấy lúc mới đắp xong da trắng lắm:X cũng chả nổi gì đâu. Chắc nếu đắp liên tục, da ai nhạy cảm bị bít lại mới nổi mụn chăng
    • 496 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

mình muốn mua bột cám gạo ,nhưng mình ở sài gòn , làm sao đây ???????? ,có ai biết ở sai gòn chỗ nào bán thì chỉ dùm mình ,mình cảm ơn rất nhiều
    mẹ yêu con nhiều lắm
    • 745 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Các mẹ yên tâm nhé, cám nhà tớ đảm bảo chất lượng bởi xay thóc để ăn nên đảm bảo cám không có thành phần độc hại nhé, và luôn là cám mới. tớ đã rây qua để loại bỏ vụn trấu và tạp chất( nếu có) rồi nên k phải lo. Nếu các mẹ tin dùng sản phẩm tự nhiên thì an tâm về chất lượng cám gạo nhà tớ.
    • 745 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Cám nguyên chất
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi,em muốn đến tận nơi xem ạ,vì em cũng ở gần khu đó,chị cho địa chỉ cụ thế đc ko ạ???
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cám gạo Ái Liên của Cty Ái Liên đã nổi tiếng bấy lâu nay rồi, các bạn có thể mua ở Long Biên, chi nhánh chính ở HN, bạn có thể xem trên web camgaoailien.com để biết thêm thông tin. Mình và mẹ mình dùng cũgn đã hơn 2 năm rồi, không vấn đề gì cả, da sáng và mịn lên trông thấy. Nhưng cẩn thận ko thì mua lầm Cám gạo Ái Liên nhái của Cty Thu Hằng đấy.
    Sữa Meiji 465-575, Glico Icreo 595-705, Tảo xanh 650, Pediasure 730, Ensure 610, Bỉm Merries 460 Sỉ&Lẻ
    http://zaodich.com/forum/f2484/getzo...u-a-z-1133264/
    Shiseido Collagen Enriched, EX, Pure White, Whitening Collagen, Meiji Amino Collagen...
    http://zaodich.com/forum/f2490/colla.../#post27417853
    Mọi người ủng hộ nhé. Mrs. Kim 0979973838. Add: 455 Nguyễn Trọng Tuyển, P2, Tân Bình, HCM
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi balaomiu Xem bài viết
    tks sweetsensation. Mình vừa tìm được số điện thoại của chị ý rùi. sweetsensation nhiệt tình quá. cám ơn nhiều nha. Chúc sweetsensation giữ mãi làn da đẹp.
    oi, me no oi, minh bay g moi xi' xon cam gao nay de tam voi dap mat. Me no dung roi cho minh review voi. Voi ca cho minh so dthoai cai chi cho me no mua voi :P Tks me no nhieu nhieu
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi nhà mình có bán cám gạo nguyên chất, nếu bạn cần thì gọi cho tớ nhé. sdt của tớ nè.01667671380
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mc_nd88 Xem bài viết
    mình muốn mua bột cám gạo ,nhưng mình ở sài gòn , làm sao đây ???????? ,có ai biết ở sai gòn chỗ nào bán thì chỉ dùm mình ,mình cảm ơn rất nhiều
    Sg có cám gạo Ái liên í, mình mua cũng ship từ đó ra mà, bạn cứ tìm trên mạng là có ngay địa chỉ. Chúc bạn sớm tìm được.
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5