Dưỡng da - Làm đẹp da

Mủ trôm có thực sự đem lại hiệu quả an toàn ?

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 5.27K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Như tiêu đề, e muốn hỏi về sản phẩm mủ trôm , gần đây mẹ em có mua để dùng , thấy giá thành cũng rẻ cỡ khoảng 150-200k hộp thôi . Công ty của VN sản xuất , không biết độ an toàn như nào nhưng hiệu quả có vẻ rõ rệt làm giảm nám và trị vết thâm trên mặt mẹ em .
    E muốn hỏi ý kiến mọi người và thảo luận về sản phẩm này. cảm ơn mọi người nhiều ạ !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em có dùng 1 lần, mặt hết mụn hết thâm, da dẻ phải nói là đẹp ko cần son phấn lun đó, hạnh phúc cả mấy tháng trời. mà nghi ngờ dữ lắm vì nó work nhanh qá, mà cái j nhanh cũng ko an toàn. mấy tháng sau mặt e bắt đầu mụn lại, kinh hoàng thảm họa lun, chắc do cơ địa, mà xài lại kem mủ trôm thì nó lờn rùi k work nữa. mẹ chị lớn rùi chắc xài ok, nói mẹ chị ráng giữ nha chị.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người tầm trung tuôi 40 - 50 dùng sản phẩm kem mủ trôm để trị nám thấy có phản hồi tốt mà, thấy dùng nhiều lắm, vì chỗ mình cũng có bán, nhưng mình chưa xài bao giờ. tuổi mình còn trẻ nên cố gắng giữ gìn da dẻ để được tự nhiên nhất
    Bán Buôn - Bán Lẻ - Giá Tốt - Gạo Lứt Rong Biển - Nước Diệp Lục - Mủ Trôm
    Nước Diệp Lục 260k/chai - Gạo Lứt Rong Biển 20k/gói - Mủ trôm bán buôn
    107 Hoàng Sâm - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - HN - 0168.436.8804 / 0973.940.679
    https://www.facebook.com/agruushop
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu bạn còn trẻ và bị mụn thì tốt nhất ko nên dùng kem mủ trôm này vì mình đã sử dụng và có những chia sẽ như thế này. Thời gian đầu thật sự rất có kết qủa , mặt đỡ mụn , đỡ thâm rất nhiều , so với trước khi dùng thì rất thích nhưng chỉ tầm 2 tháng sau mụn dưới da nổi ồ ạt 2 bên má, nó cứ chìm dưới da rửa mặt là cảm nhận rõ da sần sùi cỡ nào. Mình đi spa nặn mụn khi nhân viên nặn xong có cho mình xem mụn nặn được thì quá nhiều mụn được lấy ra. Bây giờ mình đang trị mụn ở bệnh viện chứ chẳng dám xài lung tung nữa.