Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Dưỡng da - Làm đẹp da

mọi người chỉ em địa chỉ mua nguyên liệu làm kem trộn trắng da

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lary cho t xin cai topic bán hàng của ch phương với nhé. thanks bạn.
    p/s: dùng kem ch ý có êm ko?

• 4,859 Bài viết

• 2,561 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caybutchj Xem bài viết
    C mèo ơi. E đang tính mua ng.liệu của c Vân về làm theo ct của c nè. chắc e xay = máy sinh tố thôi. có khó lắm k c. trước khi trộn phải nghiền nát tất cả ra đúng k ạ. những loại kem dạng bánh nghiền trc đúng k c
    em đừng có xay bằng máy sinh tố nhé , em đầu tư luôn quả máy đánh trứng đi chỉ tầm 200k thôi dùng lâu dài có phải hơn ko , thật ra nghiền tay ko khó đâu vì trước chị cũng nghiền tay mà nhưng cũng lâu la 1 tý thôi, còn chị nói thật kem cũng 5- 7 loại nhé các cô , còn thực ra kem ra hà nội đắt cái chắc rồi , vì tiền ship rồi lãi thì nó lên vậy là đúng thôi , trước chị cũng nhờ mua mãi rồi nhờ ship thấy phiền và cũng chênh lên 1 tý nhưng kiếm đc chỗ mua ở ngoài này mà kem đảm bảo thì thôi mua ở đây cho đỡ phiền bạn bè ngại lắm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Meo_Luoi123; 15/03/2012 vào lúc 03:11 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 77 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miff Xem bài viết
    lary cho t xin cai topic bán hàng của ch phương với nhé. thanks bạn.
    p/s: dùng kem ch ý có êm ko?
    http:///ThoiTrangNu-MyPham/3157090 tớ mới dùng, nhưng thấy có vẻ hợp kem còn m.ng thì t k biết, đợi 1 2 tuần nữa t share cho m.ng kết quả hehe

• 77 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_Luoi123 Xem bài viết
    em đừng có xay bằng máy sinh tố nhé , em đầu tư luôn quả máy đánh trứng đi chỉ tầm 200k thôi dùng lâu dài có phải hơn ko , thật ra nghiền tay ko khó đâu vì trước chị cũng nghiền tay mà nhưng cũng lâu la 1 tý thôi, còn chị nói thật kem cũng 5- 7 loại nhé các cô , còn thực ra kem ra hà nội đắt cái chắc rồi , vì tiền ship rồi lãi thì nó lên vậy là đúng thôi , trước chị cũng nhờ mua mãi rồi nhờ ship thấy phiền và cũng chênh lên 1 tý nhưng kiếm đc chỗ mua ở ngoài này mà kem đảm bảo thì thôi mua ở đây cho đỡ phiền bạn bè ngại lắm
    Dùng hết hộp này e cũng mua nguyên liệu về tự trộn hihi

• 353 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

e thấy mua nguyện liệu về đắt ngang kem mà cái chính nhà em mà mang từng đấy thứ về hí hoáy thể nào cũng bị cấm . hic hic. mà nếu đã tin tưởng nhờ ng ta trộn hộ thì mua luôn kem của họ cho xong haha

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linh.Lary Xem bài viết
    http:///ThoiTrangNu-MyPham/3157090 tớ mới dùng, nhưng thấy có vẻ hợp kem còn m.ng thì t k biết, đợi 1 2 tuần nữa t share cho m.ng kết quả hehe
    tớ chờ bạn linh 1 2 tuần nữa r quyết định xem tự trộn hay mua ) khổ, tại tớ cũng lười mà tính thì đa nghi nên thế. thế bạn linh dùng kem j cho face?

• 154 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Em mua của chị Vân. Theo ct của chị Meoluoi. Hết 1tr1. Em chia làm 2 phần, trộn 1 nửa trước, e bôi đc 1 ngày 1 lần thôi vì sáng đi làm sớm
    Da em ngày đầu tiên bôi kem thì bị dính nhoe nhoét, đến ngày thứ 2 thì ăn kem lắm, trát nhiều, mà k thấy trắng bệch đâu
    Chị Meoluoi ơi cho em hỏi, vậy có đc k chị

• 154 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linh.Lary Xem bài viết
    Dùng hết hộp này e cũng mua nguyên liệu về tự trộn hihi
    Bạn ơi bg mới biết kem trắng da mặt kolarmy
    Xin bạn ít review về em này
    Nó là kem trộn phải không bạn

• 210 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

ôi sao đến bây giờ các mẹ vẫn còn tin vào "thần dược" kem trộn nhỉ :O mình chứng kiến bao nhiêu nhân chứng sống rồi, bôi xong đẹp mấy hôm đầu, trắng mịn ai cũng hỏi, sau đấy thì mụn nổi tùm lum và chữa mãi chưa khỏi. vì bản chất kem trộn làm da mỏng đi và yếu hơn rất nhiều, nên dùng xong các mẹ đc lên thiên đường mấy hôm rồi sau đó triền miên địa ngục đấy ạ.

• 193 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Mình cũng đồng ý với bạn floppydisk.
    Trước đây m cũng từng ngưỡng mộ mấy chị e dùng kem trộn lắm. Vì da trắng nhanh cực kì. Nhưng 1 tgian sau thì ui thôi mụn to mụn nhỏ rùi dị ứng tùm lum. Chưa kể có ng bôi sức o đều hay sao mà chỗ trắng chỗ đen loang lỗ nhìn thấy sợ lun. Thế là từ đó m tự nhiên dị ứng với loại kem trộn này. M nghĩ chỉ cần da khỏe không bị mụn và láng mịn là ok lắm rùi. M mơ ước có nhiu đó. hehehe
    Chỉ là góp ý nho nhỏ. Mong các chị e đừng ném đá e nhé. hehehehe. E chỉ thấy sao nói vậy thui. Bạn bè e bị nhìu rùi nên e mới dám góp ý.

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5