Dưỡng da - Làm đẹp da

Mẹ nào có kinh nghiệm Tắm trắng được như Ngọc Trinh ở Doctor Spa thì mách em với nhé.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.94K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đang thấy bên này có khuyến mại lớn quá, em đang xem dịch vụ tắm trắng thế nào. đây là km cho da thì pải các mẹ tham khảo xem:

• 60 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

hihi!!!!!!!!11
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chân thành khuyên mọi người ko nên đi tắm trắng. M đã tắm ở Doctor spa gói giảm 50% còn 8 triệu đây, chỉ chuốc bực vào người chả trắng tí ma nào. Còn kỳ vọng mua hẳn e váy nõn chuối để mặc sau khi tắm trắng, ko những ko trắng còn mất toi e váy nõn chuối. Bực cả mình. Đọc kỹ lại quảng cáo thì chỉ đảm bảo mịn da chứ ko đảm bảo trắng. Tiền mất tật mang. Năm nay mất toi mấy chục triệu tiền ngu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

M đoán là bài này do Doctor spa lập ra để PR. M đã tắm ở đó hồi tháng 11/1013. Chẳng trắng con gì. Ức chế. Mất toi 8 triệu bạc. Mẹ nào có ý định tắm trắng ở đây thì bỏ đi nhá, tiền mất tật mang. Tắm tuần đầu chả thấy j, tự động viên m còn 4 tuần nữa. Đến tuần thứ 5 thì coi như tắt ngủm. Ko trắng bằng người bt chứ đừng nói trắng sáng. Túm lại bôi kem vừa rẻ vừa hiệu quả. KN xương máu. P/s: còn sắm 1 e váy nõn chuối để sau khi tắm trắng nõn nà diện, mà giờ thì e ý bỏ xó rùi./. ĐT của m 0934 14 03 84 nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2