Dưỡng da - Làm đẹp da

máy rữa mặt MYM có mẹ nào dùng chưa ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 38.4K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 149 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hôm nay em tình cờ đọc thấy máy MYM thấy quảng cáo mà ham quá co mẹ nào dùng rồi cho em ý kien nha

• 549 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Em không tin mấy cái quảng cáo trên tivi. Thần kỳ như vậy thì thẩm mỹ viện làm đẹp da mặt dẹp tiệm hết. Coi kỹ quảng cáo lúc 3 nguời rửa mặt bằng srm cũng thấy bị cắt đúp, rõ ràng là sau khi rửa lúc lau mặt lấy cái khăn che luôn, lát sau mới giả vờ lấy khăn thấm thấm. Còn cái nửa mặt bị đen, mụn, bẩn ( phần không dùng máy rửa mặt ) chắc chắn do hóa trang hoặc pts mà ra.

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang sử dụng sản phẩm này , anh mình mua cho xách tay từ Mỹ về. Mình thấy rửa cũng sạch hơn bình thường. Nhưng khi dùng hết những miếng bông đi kèm máy rồi thì lại không biết mua bông sơ quơ ở đâu. Cũng thấy bất tiện. Có thì dùng cũng được, không có cũng không sao, chứ các mẹ đừng nghe quảng cáo làm mờ vết thâm nám, trị mụn... chắc chắn không có đâu nhé! Mình dùng cả 2 năm nay rồi. Mỗi lần lại nhờ ông anh xách về cho vài bịch bông rửa mặt đi kèm máy. Tốn kém lắm.

• 354 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ đang bán sp này đây bạn ạ

• 64 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

minh nghe quang cao qua mua 1 cai rua mat nhung co thay het mun va nam gi dau ban dung tin loi quang cao nhe

• 64 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

mình củng mua 1 cái để rửa mặt mà có thấy hết mụn và nám gì đâu bác

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vạt mà mình nghe nói, muốn mua thử đó chứ !!! hic hic hic

• 77 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

em thấy muachung có deal này nè. Không bit ra sao chứ thấy rẻ quá!
    *********************san-pham/p-10130/May-rua-mat-massage-mat-mini.html

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jun_nguyen Xem bài viết
    hôm nay em tình cờ đọc thấy máy MYM thấy quảng cáo mà ham quá co mẹ nào dùng rồi cho em ý kien nha
    em ơi khi mua hàng nhớ tránh mua hàng giả nhá những hàng giả hiện giờ rất nhiều và giá chỉ dưới 700.000 thôi. Còn hàng thật giá là 1,280,000 và hiện tại đang giảm giá chỉ còn 980,000 thôi đó em!!

• 84 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Mình là người đã dùng rồi đây, xin share cho các mẹ biết như sau:Mình thấy trên TV quảng cáo nhiều nhưng ko có mua, tới lúc thấy dealsoc giảm giá ban hàng, mình cũng rinh 1 cái giá 165k, định là nếu xài ko dc thì cũng ko tiếc lắm.Mình mô tả sản phẩm như sau: nhìn dzỏm như đồ chơi con nít, bên trong có cục pin, ở ngoài có lớp bông như bông tẩy trang, bấm nút v rê trên mặt 1 hồi chẳng thấy có tác dụng gì, ko hề thấy bụi bẩn dc hút ra như trong quảng cáo, mình vẫn còn hy vọng nên cứ cầm rê qua rê lại e6r1, thử xem có thay đổi gì ko, kết quả vẫn vậy à, ox mình bảo minh nhẹ dạ, đi tin đồ quảng cáo trên tv làm j,làm sao cái cục đồ chơi đó có thể hút hết bụi bẩn ra dc chứ, mình nghe xog vẫn cãi lại chút xíu, còn lấy cái máy rê thử vào mấy cái mụn của ox, vẫn chẳng có tác dụng j các mẹ ah, đúng là lừa đảo thật, đến lúc đó mình ngộ ra: ngay cả mấy cái mụn lồi trên mặt như thế nó còn chẳng làm ăn j dc, nói chi là bụi bẩn nằm sâu trong lổ chân lông...Mình giải thích dài dòng chi tiết như thế là mong các mẹ đừng v thấy quảng cáo ham quá mà bị lừa giống mình nhé, may là mình đã chuẩn bi tư tưởng từ lâu, ko bao giờ mua đồ quảng cáo trên tv, chỉ là lần này thấy giá rẻ cộng với thấy quảng cáo da đẹp mê wá mà bị lú lẫn, hic.Chúc các mẹ sáng suốt chọn cho mình phương pháp làm đẹp thông minh, an toàn và hiệu quả nhất nhé.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3