Dưỡng da - Làm đẹp da

Mặt nạ trứng gà - trẻ hơn 10 tuổi. Chia sẻ bằng sự thật

Đến trả lời mới nhất
  • 221 Lượt chia sẻ
  • 192K Lượt đọc
  • 393 Trả lời

89 Người đang theo dõi

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thấy chủ top và nghe mọi người nói mình cũng muốn thử xem sao, nhưng đúng là ngại vì mùi trứng gà tanh lắm, vì sắc đẹp thôi thì cố gắng vậy,

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyvitcolun1 Xem bài viết
    Mình đã gặp chủ top ngoài đời rồi, nhân dịp chủ top mua Yến thiên nhiên của mình nhưng không ngờ em sinh năm 86, lại có con nữa. thật là trẻ quá đi. Mình sẽ cố gắng làm theo cách chủ top, vì ko hiểu sao dạo này da có mụn bọc, sắp đi dạy rồi mà hu hu...Nhưng số của em sao chị ko gọi được, có gì nhắn lại cho chị với nha. Chúc em luôn trẻ đẹp. Chị Thủy: 01227765517.
    Vậy là chủ top uống Yến nữa ah, có thể là chủ top đẹp một phần vì Yến chăng??? , mình có mấy người bạn uống Yến thường xuyên, da đẹp lắm, và trẻ nữa, nhưng ko có đắp gì lên mặt hết ah.
    Có mem nào chỉ đắp trứng gà mà đẹp ko? review tí với!!!

• 27 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hi, Minh cung da lam mat na trung ga rui, ket qua dung la rat tuyet. Song song minh co lam mat na trung ga va nghe tuoi nua. Tuan 1-3l, da se trang min va het nam, xam den. Minh thuong lay 1-2 cu nghe nho gia nat tron voi 1 long do trung ga rui dung bong gon mat xa len da mat, de khoang 20-30p kho rui rua bang nuoc am. Trung ga se lam mat mau nghe, dam bao rua mat xong se khong co chut mau nghe nao vuong lai. Ngoai nghe tuoi ket hop voi long do trung ga con co the dung nghe tuoi va sua tuoi khong duong. Sua tuoi cung co tac dung lam mat mau nghe nua do. Hoi bau da minh xau lam, nay sanh duoc 3thg di dau ai cung khen da minh trang min, sang, dep hon hoi minh sanh be dau rat nhieu. Chuc ban luon khoe dep!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 35 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình cũng đang sử dụng mặt nạ trứng gà. Hiệu quả hơn mong đợi nhưng phải kiên trì. Thanks bí quyết mới của bạn nha. Ngày mai mua nghệ áp dụng thử. Mong là mình hơp với nghệ. Da mình da nhờn, bị sạm và mụn trứng cá nữa. Khổ ơi là khổ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaont510 Xem bài viết
    Hi, Minh cung da lam mat na trung ga rui, ket qua dung la rat tuyet. Song song minh co lam mat na trung ga va nghe tuoi nua. Tuan 1-3l, da se trang min va het nam, xam den. Minh thuong lay 1-2 cu nghe nho gia nat tron voi 1 long do trung ga rui dung bong gon mat xa len da mat, de khoang 20-30p kho rui rua bang nuoc am. Trung ga se lam mat mau nghe, dam bao rua mat xong se khong co chut mau nghe nao vuong lai. Ngoai nghe tuoi ket hop voi long do trung ga con co the dung nghe tuoi va sua tuoi khong duong. Sua tuoi cung co tac dung lam mat mau nghe nua do. Hoi bau da minh xau lam, nay sanh duoc 3thg di dau ai cung khen da minh trang min, sang, dep hon hoi minh sanh be dau rat nhieu. Chuc ban luon khoe dep!

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ chỉ cho e công thức và cách sử dụng với các mẹ

• 39 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebebin123789 Xem bài viết
    Hình mình thật sự không hề chỉnh sửa photoshop và mặt mộc 100% đó, các mẹ nhớ làm thử nha, sẽ bất ngờ lắm đó, trứng gà có rất nhiều dưỡng chất cho da, và đặc biệt giảm thâm nám, giảm mụn, trẻ hóa da mà các mỹ phẩm hàng hiệu không thể nào có đc
    Mình dùng được 1 tháng rồi, chưa thấy cải thiện được gì cả mà còn thấy da khô hơn. Thấy nản quá đi, định thôi không làm nữa nhưng lại mon men lên đây để tìm nguyên nhân và động lực để tiếp tục. Cho mình lời khuyên hữu ích với. hic

• 156 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Nghe thì cũng ham hố quá đi nhưng còn phải nghiên cứu lại cái vụ dùng lòng đỏ trước hay lòng trắng trước đây ? Haizzza .... Đang thất nghiệp phải tranh thủ làm đẹp mới được.

• 77 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em nghe nói, cái mặt nạ nỳ ăn nắng lắm, che chắn hk kĩ là dễ bị đen lại. Chủ top nói dùng kem chống nắng SPF 81, các chị chỉ cụ thể cho em đc hk ạ ? Cái kem chống nắng Sunplay đâu có cái nào cho mặt mà SPF 81 =='' (À, lạc đề rồi, nhưng cũng nằm trong vấn đề kem chống nắng của chị chủ top. Thôi kệ, cứ hỏi! )
    Phụ nữ nếu lấy chồng nhất định phải cưới một người đàn ông có hoàn cảnh gia đình tốt, không phải vì tiền mà vì con người. Bởi vì hoàn cảnh gia đình tốt thì người đàn ông sẽ có được giáo dục tốt, biết cách xử sự, thậm chí có nhân cách tốt.
    =Mãi mãi là bao xa=

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

da sạm đen có dùng được không chị

• 181 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em cũng có xài mặt nạ này, nhỏ thêm tí mật ong nữa, da mịn lắm, được cái lười nên bỏ lâu rùi kaka