DA ĐẸP

Mặt nạ trứng gà - trẻ hơn 10 tuổi. Chia sẻ bằng sự thật

Đến trả lời mới nhất
  • 24.4K Lượt chia sẻ
  • 711K Lượt đọc
  • 542 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 21 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Làm không đúng công thức
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• cách đắp mặt nạ trứng gà???

việc là như thế này các mẹ a! e nghe nói đắp mặt nạ trứng gà rất tốt cho da, thế là bì bõm tập, e đắp lòng trắng trước sau đó thấy da rất căng va trắng , khoảng ph sau e đắp tiếp lòng đỏ trứng gà trộn với mật ong, khoảng nủa tiếng sau bo ra thay ván trắng nhug ko bang luc dap log trăng, the nhug...

• Công dụng dầu gấc trong làm đẹp và cách làm nhé

Mình tìm hiểu về quả gấc thì thấy ngoài các tác dụng tốt cho sức khỏe, dầu gấc chứa rất nhiều vit E...

• Mát lòng trứng gà ngải cứu

Chưa ăn món này bao giờ: Mát lòng trứng gà ngải cứu Cái vị béo ngậy mà không ngán, mỡ màng nóng hổi mà ngai ngái cay cay của món trứng gà ngải cứu đã làm dịu biết bao cơn đói lòng bất chợt của những người đang tấp nập đi lại trên phố phường đông đúc. Chẳng biết tự bao giờ, người Hà Nội...

• Bí quyết dưỡng da siêu rẻ của em: b-ắ-p c-ả-i (ye, nó ko chỉ để ăn)

Trước hết e xin chia sẻ kinh nghiệm trị vết thâm do côn trùng cắn, cụ thể là muỗi ạ. E về quê lên,...

• Để giặt giũ là… niềm vui mỗi ngày

Một nghiên cứu với 5.000 phụ nữ tại Anh đã cho thấy, máy giặt chính là một trong những phát minh để...

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em thì ko dùng được mặt nạ này vì mùi tanh của trứng không thể chịu được,và đặc biệt e mà rửa mặt bằng nước ấm đi ra đường là bắt nắng ngay. e cứ đắp bột yến mạch hoặc ngũ hoa hạt 1 tuần đắp 2 lần da mịn trắng và thích lắm, các chị thử dùng xem thế nào
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng vậy này, sinh được 3tháng chưa hết mụn. Hôm qua chính thức đi chữa ở spa gần nhà. Đang tràn đầy hi vọng