Dưỡng da - Làm đẹp da

Mặt nạ bùn non naturgo shiseido

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 41.4K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 352 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Các chị ơi, cho e hỏi đã ai dùng sản phẩm này chưa ạ, trên mấy trang bán hàng online hot lắm, e xem thấy công dụng tốt lắm nhưng giá rẻ nên thấy hơi sợ sợ ai dùng rồi cho e ý kiến với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình đã dùng sản phẩm này 2 lần rồi ( 1 lần/ tuần ), mụn và lông tơ đi khá , giá rẻ nên không biết có chất gì hại cho da không chứ với hiệu quả lấy mụn thì m thấy quá ổn , phải được đến 80% ý . Thích nhất cái là ko phải nặn hay bóp j` nên không bị thâm .

p/s : Lúc bóc ra thì hơi rát 1 tẹo @@
    Chỉnh sửa lần cuối bởi little.sunshine811; 05/07/2012 vào lúc 04:33 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

e dùng rồi cũng ok mà chị, vì mặt nạ màu đen nên khi lột nhìn thấy hết lông tơ với mụn hihi. cái này e lột nhẹ lắm lun, cứ chờ nó khô r bóc ra thôi mà
    • 170 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn lột xong nhớ dùng nước hoa hồng se khít lỗ chân lông lại nhé. Mình thấy cái này Hot quá nên cũng bon chen dùng thử rồi thích quá lấy hàng về bán luôn, 50k/ hộp 10 miếng (mua lẻ 6k/ miếng)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Phuong_Ruan; 12/07/2012 vào lúc 12:00 PM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi bạn có ship ko?
    • 375 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

E này lột mụn thíc nhất của m tuy khô hơi lâu nhưng đc cái lột ko bị đau. Lúc lột ra thì lôg măg mụn cám rồi bao nhiu gột sạch ra hết nhìn mà mừng, rửa mặt xog thì da như môg e pé mà m mua bị mắc 150k/10 miếg. Bạn Cass ngoài HN bán có 80k thôi híc
    • 160 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

mặt nạ này giá mình mua (tất nhiên người bán có lời rồi nhé) là 18k/ 10 miếng
    mua xong mình xài 2 miếng rồi thì không dám xài nữa, nói thiệt lòng là shiseido dù hàng dạng mass trong siêu thị sao lại rè đến vậy.

mình cũng chả thấy website shiseido có chữ nào là naturgo cả, mò tung hết các web các nước

trong lúc xài mình nghe rõ mùi cồn trong đó, biết là để cho mask khô lại nhưng mà có cồn trên da khô như da mình thì hông tốt

mình không phá gì nha, mình chỉ nói lên sự thật thôi, bán cái mặt nạ này siu lời thiệt ekek
    • 375 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi livra_depp Xem bài viết
    mặt nạ này giá mình mua (tất nhiên người bán có lời rồi nhé) là 18k/ 10 miếng
    mua xong mình xài 2 miếng rồi thì không dám xài nữa, nói thiệt lòng là shiseido dù hàng dạng mass trong siêu thị sao lại rè đến vậy.

mình cũng chả thấy website shiseido có chữ nào là naturgo cả, mò tung hết các web các nước

trong lúc xài mình nghe rõ mùi cồn trong đó, biết là để cho mask khô lại nhưng mà có cồn trên da khô như da mình thì hông tốt

mình không phá gì nha, mình chỉ nói lên sự thật thôi, bán cái mặt nạ này siu lời thiệt ekek
    Hihi cái mask này đảm bảo là của th TQ chứ ko ai chứ hãg shiseido làm j có em này đâu.. Vs mấy cái shop bâyh cũg chẳg shop nào nhập mấy hãg nổi nổi này cả, vì nếu nhập hàg thật thì giá mắc vs ko câu đc khách do giá cao qá, toàn là fake ko à
    Piết vậy chứ sài 1 lần/ 1 tuần, m toàn lột mũi ko à.. Chứ ko dùg lột hết mặt.
    • 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

m xài đủ thứ để lột như là lột dưa leo, lột gammar và mặt nạ lột của shiseido lun, nói chung là cũng khá ổn, sau đó chườm đá vào se lỗ chân lông thì cũng bớt đi ạ. Cái mặt nạ naturgo thì nó màu đen nên lúc gỡ ra nhìn rõ nhất hè hè
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuong_Ruan Xem bài viết
    Bạn lột xong nhớ dùng nước hoa hồng se khít lỗ chân lông lại nhé. Mình thấy cái này Hot quá nên cũng bon chen dùng thử rồi thích quá lấy hàng về bán luôn, 50k/ hộp 10 miếng (mua lẻ 6k/ miếng)
    Bạn ơi, bạn ở đâu thế. Có ở Hà Nội ko??
    • 375 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iamme198x Xem bài viết
    Bạn ơi, bạn ở đâu thế. Có ở Hà Nội ko??
    HN thì b mua của b Cass_DBSK trên kia kìa, m ở SG mua 1 hộp 10 gói 150k lận b Cass bán có 80k đó
    • 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NaJiMun Xem bài viết
    HN thì b mua của b Cass_DBSK trên kia kìa, m ở SG mua 1 hộp 10 gói 150k lận b Cass bán có 80k đó
    70k thôi bạn ạ tớ còn mấy hộp bán nốt chứ vào năm rồi lo học hành nên bán muối thoai
    • 375 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cass_DBSK Xem bài viết
    70k thôi bạn ạ tớ còn mấy hộp bán nốt chứ vào năm rồi lo học hành nên bán muối thoai
    Nàg còn trẻ mà kih doanh gê nhể bái phục.. Tụi m bằg tủi nhau thoau
    • 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Nàg còn trẻ mà kih doanh gê nhể bái phục.. Tụi m bằg tủi nhau thoau
    hihi m sn 95 k biết nàng bn nhỉ, chắc hơn tủi mình chứ, kinh doanh là sở thích của m thôi mà hihi
    • 375 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

hihi m sn 95 k biết nàng bn nhỉ, chắc hơn tủi mình chứ, kinh doanh là sở thích của m thôi mà hihi
    Eo mới 17 thôi á m sn 94 hé hé già dòi già dòi
    • 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Eo mới 17 thôi á m sn 94 hé hé già dòi già dòi
    17 trẻ mà 18 già thì chết ss ạ năm nay e mà thi đại học thì bán thêm nhiều hàng thú vị lắm cơ nhưng mà hem được vì năm sau mới thi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Cass_DBSK; 19/07/2012 vào lúc 09:36 PM.
    • 375 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

17 trẻ mà 18 già thì chết ss ạ năm nay e mà thi đại học thì bán thêm nhiều hàng thú vị lắm cơ nhưng mà hem được vì năm sau mới thi
    Hehhe khác nơi mà đồng hương đó e c cũg HN mà cưng... Tiếc qá chả có tk nên koh mua j ngoài đấy đc.. HN thì đồ rẻ hơn SG
    Chỉnh sửa lần cuối bởi NaJiMun; 19/07/2012 vào lúc 09:40 PM.
    • 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Hehhe khác nơi mà đồng hương đó e c cũg HN mà cưng... Tiếc qá chả có tk nên koh mua j ngoài đấy đc.. HN thì đồ rẻ hơn SG
    ui trong SG rẻ hơn chứ c, ship ra ngoài này đắt lắm ạ >.< mỗi lần ít cũng vài kg mà hơn trăm nghìn cả
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c ơi,c dùng thik k c,có lột đ mụn j k,mat na fake ma cũng lột tốt akc mua ở đâu đấy mà rẻ thế c,hồi trưoc e cũng đc ng nhà bên NHật gửi cho cái này dùng thích quá mà bjo k bit tìm ở đâu,thấy ng nhà e bảo cái này bên Nhật cũng rẻ thôi vì sau đợt động đất ở Nhật nhà máy shiseido phải chuyển sp sang Thái sx vì sợ nhiễm phóng xa với cả giảm tải ô nhiễm nhưng vẫn thoe công nghệ Nhật,cái này là dòng thấp nhất của shisei chỉ chuyên bán ở siêu thị chứ các cửa hàng shisei k có,định mua mà thấy các c nói thế e cũng k dám tin mấy hàng bán ở Vn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mrbeu; 25/07/2012 vào lúc 10:50 PM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe nói bjo trên thân hộp có cái tem j ý a bên Nhật mọi ngừoi cứ kêu hàng cũng rẻ,mun nhờ ng gửi về mà cứ ngại họ lại k lấy tiền
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3