Dưỡng da - Làm đẹp da

Lông mọc quanh quầng vú - Giúp mình với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.5K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 158 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Xin thưa với cả nhà nỗi ám ảnh khôn nguôi cũng như điều khó nói nhất về đôi nhũ hoa của mình. Từ hồi con gái thì chẳng có gì, chỉ có 1, 2 sợi rất mềm và nhỏ ngay quầng vú. Khi có baby đầu tiên mình đã nhổ đi đề tiện cho con bú. Và giống như được kích thích sau đó lông mọc càng nhiều và càng dài. Bấy giờ thì nhìn... thật không yêu nổi. :Sad: Mình mong các Mẹ nao từng có kinh nghiệm chỉ dẫn cho mình cách thức triệt cái thứ khủng khiếp này đi. Không khéo ông xã lại có cớ để tò tí te....:Crying:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 381 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

lêna ko biết nhưng lêna nghe nói thì có lông chỗ đó thì sinh lý mạnh lắm ấy , chả biết co fải ko mà nghe ai cũng nói thế , hồi lêna cũng có 1 sợp , đúng 1 sợi đen và dài cũng thấy kì nên nhổ đi hoài , sau này lêna bị khối u ngay ngực thế là bác sĩ mổ lấy khối u ra ngay quầng núm cho khỏi thẹo thế là sợi lông cũng bị mất luôn vì mổ ngay chỗ sợi lông , tiện luôn :Laughing:
    • 158 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lenafrance Xem bài viết
    lêna ko biết nhưng lêna nghe nói thì có lông chỗ đó thì sinh lý mạnh lắm ấy , chả biết co fải ko mà nghe ai cũng nói thế , hồi lêna cũng có 1 sợp , đúng 1 sợi đen và dài cũng thấy kì nên nhổ đi hoài , sau này lêna bị khối u ngay ngực thế là bác sĩ mổ lấy khối u ra ngay quầng núm cho khỏi thẹo thế là sợi lông cũng bị mất luôn vì mổ ngay chỗ sợi lông , tiện luôn :Laughing:
    hehe. Mình cũng đã từng nghĩ vậy khi đọc loạt bài về Phẫu thuật ngực. Nhưng mà đó chĩ là suy diễn mà sợ không đúng. Bây giờ nghe lena nói vậy thì mình hamlàm wá. huhu nhưng mà ax không cho..... Chả biết làm thế nào bây giừ...
    • 679 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

mình cũng bị như thế đấy,cũng hơi mạnh lắm thật đấy.ha ha ha.Nhưng chẳng biết làm sao????????

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào bạn! Tôi là nam giới, tham gia thảo luận bài này có lẽ hơi bất tiện. Nhưng thực lòng, tôi thấy bạn lo lắng như vậy thật là không cần thiết. Tôi đã có vợ, vợ tôi cũng có nhiều lông mọc xung quanh quầng vú. Tôi rất yêu và thích những sợi lông đó. Lúc đầu, vợ tôi nhổ đi vì nói rằng nó rất ngứa nhưng tôi không cho nhổ. Tôi đã phải năn nỉ để cô ấy không nhổ nó đi. Tôi nghĩ rằng đó là món qùa mà tạo hóa đã ban tặng làm tăng thêm sự quyến rũ của người phụ nữ mà không phải ai cũng có. Những cảm xúc đó thật không tiện để tôi viết ra đây. Tôi chỉ thấy tiếc nếu bạn có suy nghĩ muốn gỡ bỏ đi những nhụy hoa rất đẹp trên bông hoa vốn đã đẹp tuyệt vời đó.
    • 2,827 Bài viết

• 5,659 Được cảm ơn

@ chủ topic : Mình nghĩ cách cảm nhận thẩm mỹ của mỗi người rất khác nhau. Có người thì thấy thích và yêu những sợi lông đó. Nhưng cũng có người lại thấy chúng rất mất thẩm mỹ. Cho nên quan trọng là bạn phải biết rõ chồng bạn thấy sao về những sợ lông đó, có thích hay ko, etc để có hướng giải quyết thích hợp nhất. Vì dù thế nào thỉ chỉ có 1 mình chồng bạn enjoy cơ thể của bạn thôi mà