DA ĐẸP

Làn da trắng mịn chỉ trong 1 tuần mà không cần dùng mỹ phẩm.

Đến trả lời mới nhất
  • 12K Lượt chia sẻ
  • 862K Lượt đọc
  • 1.39K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

da e là da ngăm sẵn từ bé. Trước giờ chỉ ao ước có làn da trắng mịn lắm cơ. để e học theo cách này mới được. Cơ mà cách này có áp dụng cho mặt được ko chị chủ top. chỉ e với ạ. da e bị mụn thâm nhiều lắm cơ. buồn so.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình ko khác chi bạn =.=
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhân đây hỏi luôn có mẹ nào bán dầu oliu ở HN k ạ
    • 101 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Dầu oliu ở các siêu thị đầy mà bạn, không thì bsnj đến đc 30 Nam ngư là cửa hàng chuyên bán dầu oliu của công ty nhập khẩu ( tên là gì mình quên mất.).

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bị môi thâm. Môi dưới còn đỡ xíu chơ môi trên hơn cả thâm ý ạ. Chắc là bẩm sinh. Lúc trc nghe có ng bảo giã ngò rí đắp lên mỗi tối e cg có thử, lúc mới đắp xong đúng là môi nhạt màu và có hồng lên xíu, nói chung là nhạt màu bớt thâm đi ạ. Nhưng chỉ dc vài giây lúc mới đắp xong thôi ạ, rửa lại là thâm như cũ liền. E kiên trì trong 1 tháng, tối nào cg giã giã để đắp mà môi vẫn thâm, thậm chí nhiều lúc thấy còn thâm hơn í ạ. E có đăng hỏi cách trị môi thâm thì có ng chỉ cách thoa dầu oliu lên môi mỗi tối. Với là đọc dc mẹo hay của chị hà nên cg vào siêu thị mua chai extra virgin của ý. E mới thử bôi lên môi 1 tối sáng mai thấy môi hơi thô ráp. E sẽ kiên trì tiếp.
    Chị nào từng thử trị môi thâm bằng dầu oliu chưa ạ, góp ý cho e thêm động lực với hoặc chị nào có cách trị môi thâm thì chỉ e với, thiệt tình nhìn quả môi mà e lại rầu :3
    Chỉnh sửa lần cuối bởi angelfive195; 24/03/2015 vào lúc 10:59 PM.
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhieu lam. Minh cung co thac mac nhu ban. Vao Vinmart tim cái thấy lun. Mình làm thep topic cũng trên wtt: nghệ, mật ong, dầu oluu, dầu dừa. Cảm giác tuyệt! Hôm nào mệt nhưng vẫn enjoy viec massge với hỗn hợp trên