Dưỡng da - Làm đẹp da

Làn da trắng mịn chỉ trong 1 tuần mà không cần dùng mỹ phẩm.

Đến trả lời mới nhất
  • 208 Lượt chia sẻ
  • 571K Lượt đọc
  • 1.29K Trả lời

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 166 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tớ cũng 1 thời gian dùng cáh này rồi nhưg hok có thấy trắng lên chút nào chỉ mịn màng hơn thôi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hoangtrangdung
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hix! Chắc là chỉ có tác dụng vs làn da trắng bị bắt nắng thôi! Chứ làn da bánh mật bẩm sinh như em chắc là k cải thiện đc! Chán lắm thôi! K bít có ai bị giống e ko?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Baotrang1401
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em tắm dầu oliu + sữa tắm đc hơn 1 năm nay và kết quả là vi-ô-lông ở tay, chân cứ nhiều lên các chị ạ!! ban đầu e không để ý đây, nhưng gần đây khoản 1 tuần 2 vk ck chiều rảnh rang ngồi hóng mát và đang đừa giỡn thì ck e bảo " ơi trời ột ơi sao a thấy tay e lông nhìu mà dài dữ zậy? a nhớ hồi đó đâu có" đấy... nhờ vậy mà e mới để ý và e hỏi những người thân như mẹ và chị gái e, mẹ e cũng bảo "lúc trước chân thì có lông chứ nhưng tay tì ít và ngắn thôi sao giờ dài mà nhìu zậy con? " mà được cái lông tay ra mà xiu theo chìu theo nếp, mềm mại chứ không phải rậm rạp khô cứng sậm màu thì thôi chắc e chết, giờ e cũng hơi sợ phải tắm bằng dầu oliu nhưng mà vẫn thích tắm, giờ e thay thế dầu oliu bằng dầu dừa và 1 tuần vẫn tắm dầu oliu 2 lần còn lại e tắm dầu dừa + cám gạo + cam ( hoặc sữa ), hoặc là dầu dừa + bột đậu đỏ + cam ( hoặc sữa ). Chúc các chị vui khỏe
    • 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các bạn đang tìm hiểu về mỹ phẩm có thểm tham khảo chủ đề này nè Xu hướng làm đẹp da an toàn từ mỹ phẩm hữu cơ (Organic Cosmetic)
    • 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Sữa tắm trộn dầu oliu đc 1 tuần thì mình bị muỗi cắn nhiều quá. Có ai bị như mình không?
    Da mịn hơn nhưng mình ngưng dùng 3 ngày nay rùi, đỡ bị muỗi cắn hẳn, tiếc!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MiuMiudangiu
    • 141 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cái này mình đã làm thử năm ngoái theo một tạp chí nước ngoài , sau tắm da hơi nhờn để khô thì mịn hơn nhưng chẳng thấy trắng tý nào . Tạp chí đấy hướng dẫn cách làm này làm cho da không bị khô vào mùa đông thôi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy chị ơi.. vậy mình có quan trọng là dùng sữa rửa mặt nào không?
    em dùng susa rua mat của the face shop..có tính tẩy cũng manh.
    và sua tắm e dùng the boy " em tắm anh yêu" á... không biết mấy cái này có tăng hiệu quả hơn không?
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sau khi sử dụng cách này thì mình đã được 1 cái lưng đầy mụn.hix.chắc k hạp dầu oliu quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ntltva
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cũng dùng 6 tháng nay, ko thấy trắng, chỉ thấy da mền và mươt hơn thôi