Dưỡng da - Làm đẹp da

Làn da trắng mịn chỉ trong 1 tuần mà không cần dùng mỹ phẩm.

Đến trả lời mới nhất
  • 51 Lượt chia sẻ
  • 554K Lượt đọc
  • 1.26K Trả lời

239 Người đang theo dõi

• 443 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

ủa bạn, lòng đỏ trứng nấu lên hay ăn sống, trộn như thế nào vậy, có hâm nóng mật ong và nước cam lên hay luộc trứng chín lấy lòng thôi
    • 443 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

cho hỏi lòng đỏ trứng là sống hay chín ạ, bạn Pm giùm mình nha, mình háo hưc vụ này quá
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em đã từng thử tắmn bằng oliu và sữa tắm, cả gội đầu nữa đây. Nhưng tắm xong người và da dầu nhanh bẩn, lại nhờn nhờn nữa. nên em nghỉ.em nghe nói dùng lâu ngày lông rậm nên em sợ lắm. thỉnh thoảng e tắm với sữa và chanh, cách này cũng okie lắm đấy. cộng thêm uống collagen nữa, da cải thiện hẳn.
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ui nge ham qtqd bữa nào e ik siu thị mua dầu oliu về thử xem sao. Đợt e dùng dầu dừa, thấy chỉ mịn thôi à, chứ hok thấy trắq lên xíu nào có bắt nắq ko mấy c ? R có cần bôi thêm kem j hok ?
    • 61 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ôi , rất giống mình luôn, mình cũng đang dùng phương pháp này, nói chung là hài lòng
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị dùng sữa tắm j vây
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NgocHaSG Xem bài viết
    Không cần quan trọng tỷ lệ lắm, Hà chỉ đổ sữa tắm vào lòng bàn tay rồi đổ dầu ôliu vào và thoa lên người, kỳ cọ rồi sau đó xối nước lên là sạch ngay. Da lúc đó chỉ hơi nhờn dính xíu nhưng lau khô người là ô kê. Dầu ô liu thoa trực tiếp lên người mà chỉ xối nước không thì đúng là rít dai thật, nhưng nếu nt_bd kết hợp với sữa tắm thì không sợ nhờn mệt nghỉ đâu :Smiling:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thật sự như vậy ko ạ ?
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

DƯỠNG DA cà phê nhà mình kết hợp với ngũ cốc nhưng vì tính độc quyền, cạnh tranh nên mình k tiết lộ công thức tỉ lệ nhé, CAM KẾT 100% K CHẤT TẨY CHẤT LẠ NGOÀI NHỮNG SP TỰ NHIÊN. VÀ TẤT NHIÊN TP CHÍNH LÀ CAFE.
    https://www.facebook.com/nunuhuyennguyen?fref=ts
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi em tẩy da chết và tắm như cách chị hướng dẫn nhưng sao 1 tuần vẫn k thấy trắng hay sáng da ra tý nào, chỉ mịn da hơn thôi ạ hiccc da em hơi ngăm tý xíu thoii ạ
    • 443 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Học theo cách của chị Hà, mình đã thử dùng được 3-4 tuần gì rùi ak,Em chỉ tắm oliu với sữa tắm và ko dùng gì dưỡng hết nhé chưa hết 1 chai oliu nữa, nói chung là da có trắng lên hơn đợt trước, mềm và mịn hơn, không nhờn như các chị nghĩ đâu, Violong thì em thấy cũng có lên cơ mà ít (chắc do cơ địa của mỗi người í).Chị Hà hay ai cho em bi kíp dưỡng mặt bằng liệu pháp thiên nhiên với.
    "iu trong sáng phang nhau trong bóng tối"
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em toàn pha vào trong sữa tắm xong trộn đều lên rồi quét lên người tắm cũng mịn da hơn hẳn đáy còn trắng thì e chả thấy tác dụng lắm, chắc do da em nó chỉ trắng được đến mức đó thôi -_-
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi nếu trộn dầu olive với sữa tươi có được ko nhỉ? Em da dầu nhg có đợt chỉ dùng sữa tươi thôi rửa mặt với tắm cg thấy mướt lắm :3
    • 46 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Để mình thử xem nè, nghe bạn nói vậy thấy thích quá
    • 1,148 Bài viết

• 2,006 Được cảm ơn

Uống L-cystine khoảng 1 tháng da bảo đảm trắng sáng
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi vậy dầu oliu với dầu dừa cái nào tốt hơn ạhz.??
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới đọc được ở đây http://goclamdepcuatui.blogspot.com/...cleansing.html thấy cái này rửa mặt lạ lạ, có bạn nào xài thử chưa. Mua về mà chà lên mặt giống giấy nhám chắc chết quá T_T
    Chà mà ngon thì lấy chà nguyên người luôn
    Góc Làm Đẹp

Nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp, Review đánh giá mỹ phẩm
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đặt gạch
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi garret Xem bài viết
    Uống L-cystine khoảng 1 tháng da bảo đảm trắng sáng
    bạn đã uống chưa vậy?có td phụ j ko?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ah quen nua,cho c ban cam gao co cho cac ban xai thu do,neu thx hop thi mua(100k/1kg)xai 2thag moi het.dau olive 120k .c de thuog lem,ban ko mua thi c ay cug tu van can ke lun doa(0939280580)