Dưỡng da - Làm đẹp da

Làm trắng da bằng viên nang zymny hay trắng bền saman?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 338 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Các nẹ có ai dùng viên nang Zymny chưa, e thấy quảng cáo trên VTV1 trị nám, tàn nhang. Quảng cáo cũng thấy có vẻ rất tin tưởng, nhưng ko biết như thế nào? E đang phân vân ko biết nên uống Trắng bền Saman hay Zymny này nữa, các mẹ cho e ý kiến với. Cám ơn các mẹ!

• 338 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Nhưng ko biết có hiệu quả ko mẹ nó nhỉ? Mới đây lại thấy quảng cáo Sắc Ngọc Khang cũng trị sạm nám da mà ko biết ra sao?

• 338 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Nhưng ko biết có hiệu quả ko mẹ nó nhỉ? Mới đây lại thấy quảng cáo Sắc Ngọc Khang cũng trị sạm nám da mà ko biết ra sao?

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bombom_13102 Xem bài viết
    Dùng được đấy các mẹ
    Mình dùng được 4 hộp, kết hợp spa 1 tuần 1 lần, Da dẻ dạo này thấy nhẵn mịn, lô chân lông nhỏ đi, sáng da và vết nám mờ hẳn
    Các mẹ dùng thử đi nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 338 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Nghe mẹ nói mình cũng sẽ tự tin dùng thử, sẽ báo cáo kết quả sau, mình dùng nhiều thứ lắm rồi mà chưa có cái nào ưng ý, da mình ko nám nhưng ko đều màu, có vết thâm, lỗ chân lông to, mình muốn dùng để da dẻ sáng và khỏe hơn

• 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn mua Nam Dược Dưỡng Nhan mà uống. Bạn mình mua Nam Dược Dưỡng Nhan uống có 2 tháng mà da trắng bóc à.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi minmeomeo; 14/10/2011 vào lúc 05:04 PM.

• 338 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

có mẹ nào đã dùng thử Nam dược dưỡng nhan này chưa ạ, e nghe tên thấy lạ quá?

• 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em ra nhà thuốc là có liền à. Tớ thấy quảng cáo trên báo nhiều lắm. Nếu không bạn vào Google mà Search là thấy thông tin ngay mà

• 134 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

đã ai dùng Nam dược dưỡng nhan chưa? mách cho tôi với

• 338 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Mình ra mấy nhà thuốc hỏi thì chẳng thấy bán, dù mình xem tên nhà thuốc trên trang web của công ty. Điện thoại cho người đại diện ở khu vực tp HCM thì anh ấy bảo là ảnh ko còn làm ở cty này nữa. Đt đến nhà phân phối thì người ta nói họ là đại diện của Nam Dược nhưng ko phân phối Nam Dược dưỡng nhan. Oải, ko mua nữa!

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2