Dưỡng da - Làm đẹp da

làm sao cho lông mày đậm và mọc nhiều ạ mấy bác ơi!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 25.4K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tình hình là lông mày của e nó dài nhưng mà nhạt phết , e muốn nó ra nhiều và đen phải làm sao ạ? e có sử dụng vaseline hơn tháng nhưng ko hiệu quả gì? mấy bác có kinh nghiệm gì chỉ e với ! thanks nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm sao cho lông mi dày và dài?

EM muốn lông mi dài và dày ra, có đi tiệc gì thì chỉ cần chảy macara cong thôi là được. Mi của em vừa ngắn vừa thưa, dù dùng macara làm dày mi nhưng cũng chẳng thấy đẹp là bao. Các chị có kinh nghiệm, phương pháp nào hay chỉ em với :(

• Cách chăm sóc trẻ sơ sinh khi lần đầu làm mẹ

Cách chăm sóc trẻ sơ sinh đúng là vấn đề gây bối rối cho không ít các mẹ lần đầu có con. Làm thế...

• Nghi vấn Collagen tươi E2AR xách tay Pháp

Chào các mẹ, Gần đây khắp forum và facebook đang thấy quảng cáo rầm rộ cái này,làm em cũng ham...

• Nhật ký dùng dầu dừa

Em đã dùng dầu dừa được 3 năm - từ đầu năm 2011 đến nay và em muốn chia sẻ với các chị kinh nghiệm...

• Làm sao cho con chăm học và nghe lời hơn???

Chị em có con gái năm nay thi đại học nhưng cho đến bây giờ nó vẫn chưa xác định rõ là sẽ thi trường nào (cháu em nó mua 1 đống hồ sơ để nộp rồi ạ ). Cháu em nó học được, theo em là cũng thông minh nhưng lại lười học, thuê gia sư mà vẫn không ăn thua. Tuổi này lại rất bướng bỉnh, hay cãi lại bố mẹ,...

• 343 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

bạn thử bôi rượu lên xem nhé, cũng hiệu quả lắm, k thì dầu oliu í
    Mắt bồ câu con bay con đậu
    Mũi dọc dừa lỗ nhỏ lỗ to
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi picasa123 Xem bài viết
    bạn thử bôi rượu lên xem nhé, cũng hiệu quả lắm, k thì dầu oliu í
    rượu nào cũng đc hay sao bạn? chai nếp mới bôi lên đc ko ạ?
    • 669 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

hic, mình thì đang muốn cho nhạt bớt.
    • 1,603 Bài viết

• 1,371 Được cảm ơn

thoa 1 tẹo ôliu lên trên lông mày trc khi đi ngủ, bạn thoa cách nhật thui nhé, mình làm r, làm 3 lần liên tục, lông mày của mình có đậm đậm hơn chút
    Chỉnh sửa lần cuối bởi viki89; 16/04/2012 vào lúc 08:28 AM.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cám ơn bạn , mình sẽ dùng thử , mà nge nói cây cỏ mực cũng làm đậm và giúp lông mày mọc nhiều hơn , mà ko biết kiếm cây đó đâu ra nữa , mấy bác mấy chị ai dùng thử thì chia sẽ kinh nghiệm nhé
    • 30 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

chịu khó bôi dầu oliu là lông mày mọc lên đam lắm. trước lông mày của mình khá thưa và nhạt màu h thì dài dày và đậm rùi.
    • 181 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

mình có nghe về công dụng của dầu olive, mình muốn mi dày thêm xíu thì dùng như thế nào hả cả nhà?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

muốn mi dày và dài thì mình dùng bông tăm bôi 1 chút dầu dừa lên bạn ạ. Tối trước khi đi ngủ mình bôi, bạn nhớ bôi 1 ít thôi ko mi sẽ ướt nhẹp khó chịu lắm.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi chút là dầu ôliu loại nào cũng được à? vì mình thấy trên thị trường có nhiều loại quá
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tungtri0709; 16/04/2012 vào lúc 02:43 PM.
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ui, đúng là vấn đề nan giải của mính! Lông mày of m cũng nhạt quá mà đi thêu thì ko dám, sợ đau, hix
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ui, đúng là vấn đề nan giải của mính! Lông mày of m cũng nhạt quá mà đi thêu thì ko dám, sợ đau, hix
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hình như vaseline có tác dụng cho lông mi thì phải,mình sài vaseline thì thấy lông mi có dài ra và đen , còn lông mày thì ko đc gì hjx
    • 189 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mình có đọc nhiều thấy bảo bôi dầu oliu vào lông mày đó. hoặc vaseline nè. sao ko như bạn baby trên, mình dùng vaseline thấy ok mà. mình cứ bôi để qua đêm. vaseline của nga, lông mày mợc nhanh mà, đen hơn. trước lông mày mình bị cạo mỏng te, thế là h mình nuôi 1 time, bôi vaseline, rồi cạo ít thôi, để thành dày và tự nhiên, như mấy e hàn quốc ý. mình kết kiểu đó nhất. bạn thử kiên trì bôi xem, nhưng mún đen hẳn lên thì đúng là khó
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thế bạn mua vaseline loại nào ạ? trên thị trường rất nhiều loại vaseline , như dưỡng da , trị môi khô nứt nẻ?
    • 189 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_love93 Xem bài viết
    thế bạn mua vaseline loại nào ạ? trên thị trường rất nhiều loại vaseline , như dưỡng da , trị môi khô nứt nẻ?
    vaseline cậu mình đem từ nga về, nga mấy cái vaseline tốt lắm, nó mỡ nhiều. toàn tiếng nga, nhưng là loại bôi tay kiểu dưỡng da thì đúng hơn. mình bội thấy hiệu quà lắm.còn ở mình cũng bán nhìu vaseline mà, cái loại nhỏ mà hình tròn, trước rất phổ biên ấy.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ltrangchi Xem bài viết
    vaseline cậu mình đem từ nga về, nga mấy cái vaseline tốt lắm, nó mỡ nhiều. toàn tiếng nga, nhưng là loại bôi tay kiểu dưỡng da thì đúng hơn. mình bội thấy hiệu quà lắm.còn ở mình cũng bán nhìu vaseline mà, cái loại nhỏ mà hình tròn, trước rất phổ biên ấy.
    cám ơn bạn. nếu bạn có hình thì tốt quá , à bạn có biết loại vaseline ấy bề ngoài có màu gì ko? để mình dễ kiếm ạ
    • 1,059 Bài viết

• 3,755 Được cảm ơn

Bạn xài castor oil (dầu hải ly) thử xem. Mấy bạn mà có người nhà bên Nga í, nhờ cầm về giùm, bên đó thấy bảo bán rẻ lắm, ở Saigon chỗ shop tinhdau khoảng hơn 100k / chai thì phải.
    Dầu oliu mình cũng thấy nhiều loại, nhiều khi lười quá mua về làm đẹp rùi dùng nấu ăn luôn

If God gave me a choice, I would choose YOU - Mr.Cactus
    • 299 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuaxitin Xem bài viết
    hic, mình thì đang muốn cho nhạt bớt.
    mình cũng có mong ước giống bạn
    • 54 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Phải mua dầu oliu thử ngay mí được, lông mày mình k ít but mọc lung tung & nhạt toẹt huhu. Khi nào hết kiên nhẫn thì đem ủ tóc or cooking lun
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3