• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.63K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cac ba me oi , minh noi cho cac ba me mot cahc lam dep tu bot gao nhe.minh lam roi tot lam ,hon ca mi pham day chu.
    - buoc 1: cac ba me di say gao te thanh bot min
    - buoc 2: cac ba me lam them mot cai tui vai ,sau do cho bot gao te vao tui buoc chac vao ,sau do cho 1 coc nuoc vao roi ngam cho gao mem roi ngoi bop ra cho chat cua gao ra roi sau do lay nuoc do rua mat.
    - buoc 3: cac ba me rua mat xong de kho roi lại rua lai bang nuoc sach,hoac la rua lai bang nuoc lanh thi da mat se mem hon va se hit lo chan long day. cac me dung thu di nhe.
    - chuc cac me co mot hieu qua ro det nhe. hiii nhung phai kien chi ngay rua 2 lan day, sang va toi day nhe.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm Đẹp Với Dầu Dừa

Làm đẹp bằng các loại Hóa mỹ phẩm có trên thị trường hiện nay lâu dài gây ra nhiều tác dụng/phản...

• Bí quyết làm đẹp từ nước vo gạo

Ai cũng biết nước vo gạo có tác dụng làm đẹp da, nhưng sử dụng nước vo gạo thế nào để các nhóm vitamin B và khoáng chất phát huy tối đa tác dụng cho làn da thì vẫn còn là thắc mắc của chị em phụ nữ chúng ta. Cách đơn giản và dễ dàng nhất dùng nước vo gạo để rửa mặt hằng ngày sẽ giúp cho làn da của...

• [TP. HCM] Điều trị da ở đâu tôt?!

Các mẹ có ai biết địa chỉ các spa hay trung tâm điều trị da nào hay hay không cùng vào chia sẻ với...

• Bế tắc khi đứng giữa mẹ và vợ

Tôi chưa bao giờ nghĩ có một ngày mình sẽ lại viết những chia sẻ trên mục tâm sự này. Câu chuyện...

• Sữa Kun Cookies là sữa gì, Có đảm bảo dinh dưỡng cho trẻ không?

Thời gian trước khi con còn tình trạng ngán sữa nhiều mẹ gợi ý đổi sang sữa Kun vị Cookies. Thấy bé...

• Bí quyết làm đẹp từ nước vo gạo

Ai cũng nghĩ nước vo gạo chỉ để bỏ đi nhưng không phải vậy. Chị em cùng nghía qua bí quyết làm đẹp này xem sao nha! Dùng nước vo gạo rửa mặt hằng ngày sẽ giúp làn da của bạn đẹp lên trông thấy. Ngoài ra bạn có thể dùng nó để đánh răng.. Sau đây là một vài gợi ý làm đẹp từ nước vo gạo đơn giản...

• 392 Bài viết

• 1,374 Được cảm ơn

ngâm nước lạnh hay nước ấm ngâm khoản bao lâu thì được, ở thành phố biết chổ nào say gạo nhỉ chắc mua bột say sẵn nhỉ
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cac me nho ngam nuoc lanh nhe dung nagm nuoc am. minh chi ngam 30 phut sau do bóp chat cua gao ra thoi, con viec say gao thi cac me ra cho hoi xem noi đau say bot gao cho tre em la dc ma.m cung o thanh pho ma minh cua say gao dc ma. cac me nho la dung mua gao say dong san vua dat ma lại ko chat long bang minh di say gao cua nha minh dau ,vua re vua tiet kiem day .hiiiiiiiiii .chuc can me thanh cong
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chanhung2010; 11/06/2012 vào lúc 04:34 PM.
    • 108 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Đem bột gạo chiên bánh ăn có tác dụng làm đẹp hem ta
    Tình yêu đôi khi là một thứ gì đó rất khó lý giải
    Đó cũng là khoảng trống mà mỗi người chúng ta đều muốn lấp kín!