Dưỡng da - Làm đẹp da

làm đẹp bằng nhựa mướp nhé các mẹ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.77K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình đả dùng nhựa mướp và thấy vô cùng hiệu quả nhé các me.làm mềm mịn da, trắng da,se khít lổ chân lông
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 259 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Mẹ trananth lấy nhựa mướp bằng cách nào vậy? Da mình nhạy cảm lắm không biết có bị dị ứng hay mỏng da không?
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

không bị dị ứng nhé mẹ nó nhé.dùng thích mà tốt lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 94 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

mẹ nó dùng bao lâu thì được như bây giờ?? cách dùng ntn vậy mẹ nó
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

e dùng được hơn 1 tháng rùi.mà tình trạng da đả cải thiện rỏ rệt mẹ noa ak.e dùng vào mỗi buổi tối va sáng mai sau khi rửa mặt.mẹ nó dùng thử đi
    • 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C lay nhua muop bang cach nao vay? Hic
    Cuộc sống êm ái quá người ta bảo chán
    Cuộc sống vất vả quá người ta than khổ
    Đó là bi kich.....
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng có nghe về phương pháp dùng nhựa mướp này, nhưng chưa có cơ hội thử và cũng đang ko bít lấy bằng cách nào, ai biết thì chỉ mình với nhé
    • 51 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chị ơi, dùng nhựa mướp rồi có bôi thêm kem gì nữa ko. em tính bôi bột ngọc trai có được ko ạ?
    • 53 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

e thử lá mướp rồi.phê như con tê tê.rửa xong thấy da hơi khô(nhưng ksao e da hơi dầu).khì khì
    • 24 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

http://www.nguoiduatin.vn/phat-hoang...op-a74058.html
    Em đọc được bài này, các mẹ lưu ý cẩn thận chút nhé
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này đúng là hiệu quả thật, mình mới dùng hơn một tháng mà da trắng mịn thích lắm. mình mua cái này bên web muopxanh.com. họ làm ăn cũng uy tín, vận chuyển hàng nhanh
    • 93 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các chị cho em hỏi là da em nhờn nhiều và còn bị mụn nữa , lỗ chân lông to vậy em có xài nhựa mướp đc k ạ ? Vì là da dầu nên lúc nào làm da em cũng bị tối màu hết . Vả lại mẹ em cũng đang bảo em tìm loại kem hay mĩ phẩm nào trị nám da nhưng em k biết về mấy cái đó , với lại bây giờ hóa chất quá nhiều nên em muốn tìm các mĩ phẩm thiên nhiên tí để sử dụng lâu dài thì tình cờ thấy các chị đang khen rầm rộ nhựa mướp đây . Vậy theo các chị với tình trạng da em như thế thì có xài đc k vậy ?
    • 446 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Mùa này đâu có mướp ạ. mà e thấy lấy nhựa mướp cũng khó lắm