Dưỡng da - Làm đẹp da

Làm cách nào để da tay, chân trắng sáng???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 40.4K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 121 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình ko hiểu sao da mình cũng sáng sủa trắng trẻo nhưng da tay, chân lại rất đen mặc dù minh thường xuyên đeo bao tay và tất chân. Việc này mặc dù ko nghiêm trọng lắm nhưng mình cảm thất rất tự ti khi đeo nhẫn và sơn móng tay chân, nó chẳng đẹp chút nào cả.
    Các mẹ có bí quyết gì thì giúp mình với nhé!!! Thaks các mẹ nhiều lắm:Rose::Rose::Rose:

• 1,017 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy/hoang Xem bài viết
    Mình ko hiểu sao da mình cũng sáng sủa trắng trẻo nhưng da tay, chân lại rất đen mặc dù minh thường xuyên đeo bao tay và tất chân. Việc này mặc dù ko nghiêm trọng lắm nhưng mình cảm thất rất tự ti khi đeo nhẫn và sơn móng tay chân, nó chẳng đẹp chút nào cả.
    Các mẹ có bí quyết gì thì giúp mình với nhé!!! Thaks các mẹ nhiều lắm:Rose::Rose::Rose:
    &nbsBuổi tối trước khi đi ngủ bạn lấy vỏ chanh chà xát lên bàn tay, bàn chân để khoảng 5' rửa lại bằng nước sạch. Hãy kiên trì khoảng vài tuần xem kêt quả thế nào nhé. Cheers

• 2,204 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy/hoang Xem bài viết
    Mình cũng thấy tay khô và không mềm mại đeo trang sức không đẹp, mình thực hiện 1 khóa 10 buổi chăm sóc da tay ở Spa bây giờ tay mình rất mịn màng và trắng trẻo không hề thấy nẻ, chứ trước ngày nào mình cũng bôi chanh mật ong và bôi dưỡng đêm mà không ăn thua, bạn thử xem

• 178 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi halinh71183 Xem bài viết
    Mình cũng thấy tay khô và không mềm mại đeo trang sức không đẹp, mình thực hiện 1 khóa 10 buổi chăm sóc da tay ở Spa bây giờ tay mình rất mịn màng và trắng trẻo không hề thấy nẻ, chứ trước ngày nào mình cũng bôi chanh mật ong và bôi dưỡng đêm mà không ăn thua, bạn thử xem
    Mẹ nó làm ở đâu và giá bn một khóa vậy? Cho các mẹ trên này biết với!
    Trời còn có lúc sao quên mọc.
    Anh chẳng bao giờ quên nhớ em!

• 499 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tí đáng yêu Xem bài viết
    em cũng đang chờ cái địa chỉ và giá rổ của chị đây
    :4: :3: :1: :4:

• 2,204 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tí đáng yêu Xem bài viết
    Sao dài thế mà cứ bị báo ngắn nhỉ? Em làm ở Qi ở 27 Lý thường Kiệt giá là 4 triệu, nhưng hình như giờ nó sửa chưa xong, các mẹ đi các thẩm mỹ viện quen họ đều làm hết mà

• 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngoài thị trường có nhiều loại sữa tắm trắng da đấy, mẹ nó dùng thử xem, cái này thì phải có thời gian không vội được