Da đẹp

Kinh nghiệm triệt lông vĩnh viễn (tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 647K Lượt đọc
  • 1.67K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 25 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em thì làm ở Vama Spa thấy ổn, làm nách chưa đến 1 triệu.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

• 117 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Mình đi triệt lông vài lần rồi, kinh nghiệm là nếu triệt lông tơ (ở vùng mép chẳng hạn) thì chỉ ấm ấm thôi, ko đau.
    Còn triệt lông đen và cứng (như ở nách chẳng hạn) thì nó nóng, nhói đau chứ ko dễ chịu chút nào. (cho dù là dùng công nghệ mới Diode Laser)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hóng với, em cũng hay dùng nhíp nhổ lông nách. Nhưng em hay xát chanh nên nách không bị thâm, chỉ bị nổi mụn thôi các mẹ ak. Ai có cách nào không giúp em với, nhìn nách cứ sần sùi sợ lắm.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở sài gòn có mẹ nào biết spa hay tmv nào triệt bằng công nghệ dioder laser mà bảo hành vĩnh viễn ko ạ.e đang hỏi địa chỉ ở mấy bác google mà chưa tìm được địa chỉ nào ưng ý mà giá hạt dẻ cả,mẹ nào làm rồi có kinh nghiệm chỉ cho e với ạ.còm mấy ngày nữa e có việc đi sài gòn nên các mẹ giúp e với ạ.e cảm ơn các mẹ trước nhé
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BooXinh1405 Xem bài viết
    Cho em hóng với, em cũng hay dùng nhíp nhổ lông nách. Nhưng em hay xát chanh nên nách không bị thâm, chỉ bị nổi mụn thôi các mẹ ak. Ai có cách nào không giúp em với, nhìn nách cứ sần sùi sợ lắm.
    Nổi mụn à, ko phải nổi mụn đâu em ạh. Đó là do em nhổ nhiều thì lỗ chân lông nó rộng ra và nó sần sùi lên đó thôi . Nguy hại không chỉ sần sùi xấu da mà lỗ chân lông rộng còn làm nơi trú ngụ của vi khuẩn hình que khiến cho nguy cơ cao sẽ viêm lỗ chân lông ý. Em đi làm tlvv thì hạn chế được hết những nhược điểm này nhé. Brgds

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nganvonce93 e tìm được địa chỉ nào ưng ý chưa vậy.mà e ở trong nam hay ngoài bắc vậy