Da đẹp

Kinh nghiệm triệt lông vĩnh viễn (tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 636K Lượt đọc
  • 1.64K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn tìm được chỗ nào thì cho mình xin địa chỉ đi với nhé, cũng đang muốn triệt lông chân vì rậm quá, chả mặc váy được

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm chỗ để triệt lông. Em ở SG . Mẹ nào đã kinh nghiệm triệt lông rồi và có hiệu quả tốt, giá cả hợp lý cho em xin cái địa chỉ với . Em cảm ơn ạ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi chẳng là e theo dõi topic cũng lâu cũng tăm tia nhiều voucher giảm giá để tiết kiệm, có mẹ nào biết spa uy tín ở HCM ko? Thấy có Spa Việt Hàn, Hollywoos Skin Care, Đông Phương Spa ... đang chạy deal ko biết tốt ko nhỉ?
    Life is short smile while you still have teeth
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yendangdh Xem bài viết
    Mình mới mua vouchere trên Hotdeal tlvv 1/2 chân ở spa Thanh Tuyền 3/2 nè. Tlvv 1/2 chân thì mất 780k = 390k/voucher * 2 voucher. Cảm thấy rất hài lòng vì họ sử dụng công nghệ mới Diode laser không đau lắm, làm xong không bị ngứa hay gì hết, thao tác nhanh gọn, nhân viên dễ thương, mình không tip cũng không tỏ thái độ bực dọc hay gì. Mình theo dõi kết quả thế nào, nếu không có vấn đề gì xảy ra mình mua thêm voucher để tẩy luôn nách và 1/2 chân còn lại cho đồng bộ, vì giờ nhìn chân có 2 cực đối lập thấy kỳ kỳ Deal còn có 10 ngày nữa là đóng rùi hehe.
    C ơi c có đi triệt lại chưa nếu chưa thì mua deal đi cùng nhau đi, e cũng tăm tia đi triệt lâu lắm rồi nhưng ngại với lại sợ dùng deal thì ko dùng được dịch vụ tốt
    Life is short smile while you still have teeth
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 139 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Có vấn đề này mình hơi lăn tăn tí, đó là nếu ghi trên deal là 1/2 chân / voucher đó là áp dụng cho 1 chân hay 2 chân vậy mọi người? Và thời hạn kết thúc trên deal là thời hạn dùng deal hay thời gian luôn của cả dịch vụ ?